రష్మిక మందన్న: మరో పెద్ద అవకాశం ఈ నేషనల్ క్రష్

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-14T11:33:07+05:30 IST

‘పుష్ప’ సినిమాతో కాస్త ‘నేషనల్ క్రష్’ అయిపోయింది రష్మిక మందన్న. హిందీలో రణబీర్ కపూర్ సరసన ‘యానిమల్’, అల్లు అర్జున సరసన ‘పుష్ప 2’ సినిమాల్లో నటిస్తోంది.

రష్మిక మందన్న: మరో పెద్ద అవకాశం ఈ నేషనల్ క్రష్

రష్మిక మందన్న

రష్మిక మందన్న మరో పెద్ద ఛాన్స్ కొట్టేసింది. ఒకవైపు అల్లు అర్జున్ నటిస్తున్న ‘పుష్ప 2’ #పుష్ప2 షూటింగ్, మరోపక్క రణబీర్ కపూర్ ‘యానిమల్’ #యానిమల్ షూటింగ్‌లో ఉన్నారు. రష్మిక ఇప్పుడు చాలా పెద్ద సినిమాలతో బిజీగా ఉంది. ఇప్పుడు మరో భారీ చిత్రంలో రష్మిక కథానాయికగా నటిస్తుందని అధికారిక ప్రకటన వచ్చింది. ఇంతకీ ఆ సినిమా మరేదో కాదు. దర్శకుడు శేఖర్ కమ్ముల మరియు తమిళ స్టార్ ధనుష్ కొంతకాలం క్రితం ఒక చిత్రాన్ని ప్రకటించారు, అయితే ఇప్పుడు ఈ చిత్రంలో ధనుష్‌కి జోడీగా రష్మిక మందన్న నటిస్తుందని చిత్ర నిర్మాతలు అధికారికంగా ప్రకటించారు.

రష్మిక-మందన్న.jpg

దర్శకుడు శేఖర్ కమ్ముల సినిమా అంటే హీరోయిన్ పాత్ర కూడా చాలా స్ట్రాంగ్ గా ఉంటుంది. ముందు ఆయన సినిమాలు చూస్తేనే అర్థమవుతుంది. ఇందులో రష్మిక పాత్ర చాలా బలంగా ఉండబోతోందని అర్థమవుతోంది. అంతే కాకుండా రష్మిక, ధనుష్ ప్రక్కన మరొకరు అంటే ఈ సినిమా మళ్లీ పాన్ ఇండియాగా మారబోతోంది. తమిళంలో ధనుష్‌కి ప్రత్యేక అభిమానులు ఉన్నందున, ఇటీవల తెలుగు ప్రేక్షకులు కూడా అతని సినిమాలను బాగా చూస్తున్నారు, అతను హిందీలో కూడా చాలా సినిమాలు చేశాడు.

అందుకే ధనుష్ అన్ని ప్రాంతాల ప్రేక్షకులకు బాగా సుపరిచితుడు కాబట్టి ఈ అప్ కమింగ్ మూవీని పాన్ ఇండియా మూవీగా రిలీజ్ చేస్తారనే మెసేజ్ లేదు. గతంలో శేఖర్ కమ్ములతో ‘లవ్ స్టోరీ’ చిత్రాన్ని నిర్మించిన సునీల్ నారంగ్ ఈ పాన్ ఇండియా చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు. ‘పుష్ప’ సినిమాతో నేషనల్ క్రష్ అనిపించుకున్న రష్మిక.. స్పీడ్ తగ్గడం లేదన్నట్లుగా భారీ సినిమాలు చేస్తూ ముందుకు సాగుతోంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-14T11:33:07+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *