బిగ్ బాస్ 7 : బిగ్ బాస్ లోకి కెవ్వు కార్తీక్.. అందుకే జబర్దస్త్ నుంచి తప్పుకున్నాడా?

కెవ్వు కార్తీక్ మిమిక్రీతో కెరీర్ ప్రారంభించి జబర్దస్త్ తో మంచి కమెడియన్‌గా గుర్తింపు తెచ్చుకున్నాడు. ప్రస్తుతం పలు సినిమాల్లో నటిస్తూ కమెడియన్‌గా అలరిస్తున్నాడు.

బిగ్ బాస్ 7 : బిగ్ బాస్ లోకి కెవ్వు కార్తీక్.. అందుకే జబర్దస్త్ నుంచి తప్పుకున్నాడా?

జబర్దస్త్ కెవ్వు కార్తీక్ బిగ్ బాస్ 7 షోలోకి ప్రవేశించనున్నారనే వార్తలు వైరల్ అవుతున్నాయి

బిగ్ బాస్ 7 : తెలుగు రియాలిటీ షో బిగ్ బాస్ సీజన్ 7 త్వరలో రాబోతోంది. ఇటీవ‌ల ఓ రెండు ప్రోమోలు విడుద‌ల‌వ‌డంతో ప్రేక్ష‌కుల‌లో ఈ షోపై మ‌రింత ఆస‌క్తి పెరిగింది. బిగ్ బాస్ సీజన్ 7 ప్రకటనతో ఈ షో ఎప్పుడు మొదలవుతుందా, ఈసారి షోలో సెలబ్రిటీలు ఎవరు, ఇక్కడికి వచ్చి సెలబ్రిటీలు ఎవరు అవుతారా అని ఈ షో అభిమానులు ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు. ఈసారి కూడా నాగార్జున హోస్ట్‌గా వ్యవహరించనున్నారు.

అధికారికంగా తెలియనప్పటికీ, కొందరు కంటెస్టెంట్స్ ఈసారి బిగ్ బాస్ సీజన్ 7 లో పాల్గొనే వారని పేర్లు వినిపిస్తున్నాయి. ఈసారి బిగ్ బాస్ సీజన్ 7లో పాల్గొననున్న కంటెస్టెంట్లు… అమర్‌దీప్ – తేజస్విని జంట, ధీ పాండు, జబర్దస్త్ అప్పారావు, అత్తా సందీప్, యూట్యూబర్ శ్వేతా నాయుడు, యూట్యూబర్ నిఖిల్, యూట్యూబ్ మేల్ యాంకర్, యూట్యూబర్ బ్యాంకాక్ పిల్ల, హీరోయిన్ ఎస్తర్ నోరన్హా, యాంకర్ శశి , ఓ సీరియల్ నటి, సురేఖా వాణి, సుప్రీత.. ఇంకా కొందరి పేర్లు వినిపిస్తున్నాయి. అయితే షో మొదలయ్యే వరకు కూడా ఫైనల్ కంటెస్టెంట్స్ పేర్లు అధికారికంగా బయటకు రావు. తాజాగా జబర్దస్త్ కెవ్వు కార్తీక్ బిగ్ బాస్ లోకి అడుగుపెడతాడని వార్తలు వినిపిస్తున్నాయి.

కెవ్వు కార్తీక్ మిమిక్రీతో కెరీర్ ప్రారంభించి జబర్దస్త్ తో మంచి కమెడియన్‌గా గుర్తింపు తెచ్చుకున్నాడు. ప్రస్తుతం పలు సినిమాల్లో నటిస్తూ కమెడియన్‌గా అలరిస్తున్నాడు. కెవ్వు కార్తీక్ చాలా సాధారణ కుటుంబం నుండి వచ్చి తన దారిలో పనిచేశాడు. ఇటీవలే పెళ్లి కూడా చేసుకున్నాడు. అయితే ఇప్పుడు కెవ్వు కార్తీక్ బిగ్ బాస్ లోకి అడుగుపెడతాడనే టాక్ వినిపిస్తోంది. కెవ్వు కార్తీక్ గత కొన్ని ఎపిసోడ్స్ నుండి జబర్దస్త్‌లో కనిపించడం లేదు. కెవ్వు కార్తీక్‌కి బిగ్ బాస్ నుంచి ఆఫర్ వచ్చి ఓకే చెప్పిన సంగతి తెలిసిందే. అందుకే జబర్దస్త్ నుంచి తప్పుకుంది.

వర్షిణి సౌందరరాజన్: హైపర్ ఆదితో పెళ్లి రూమర్స్.. స్పందించిన యాంకర్..

గతంలో కెవ్వు కార్తీక్ స్నేహితుడు మరియు అతనితో స్కిట్‌లు చేసిన నుక్క అవినాష్ కూడా జబర్దస్త్ నుండి బిగ్ బాస్‌కి మారారు. ప్రతి సంవత్సరం జబర్దస్త్ నుండి ఒకరిద్దరు వ్యక్తులు బిగ్ బాస్ లోకి వస్తారు. దాంతో ఈ సీజన్ లో కెవ్వు కార్తీక్ కి ఆ ఆఫర్ వచ్చిందని, రెమ్యునరేషన్ కూడా బాగానే ఉండటంతో కార్తీక్ కూడా ఓకే చేశాడని తెలుస్తోంది. మరి ఇది ఎంతవరకు నిజమో తెలియాలంటే కొన్ని రోజులు ఆగాల్సిందే. సెప్టెంబర్ మొదటి వారం నుంచి బిగ్ బాస్ షో ప్రారంభం కానుందని సమాచారం.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *