విశ్వక్ సేన్: అనుకున్నట్లే జరిగింది.. పెళ్లి కాదు.. ఏంటి?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-15T20:57:48+05:30 IST

తాజాగా విశ్వక్సేన్ కొత్త ఫేజ్‌లో అడుగుపెడుతున్నట్లు ఓ ప్రకటన విడుదల చేసిన సంగతి తెలిసిందే. ఈ ప్రకటనతో అతను పెళ్లి చేసుకోబోతున్నాడని అందరూ ఊహించారు. అలా ఊహించిన వారందరికీ విశ్వక్సేన్ ఝలక్ ఇచ్చాడు. ప్రస్తుతం విశ్వక్ ‘ఆహా’ OTTలో హోస్ట్ చేయబోతున్న షో పబ్లిసిటీ కోసమే ఈ ప్రకటన చేశాడు.

విశ్వక్ సేన్: అనుకున్నట్లే జరిగింది.. పెళ్లి కాదు.. ఏంటి?

హీరో విశ్వక్ సేన్

ఇప్పుడున్న యువ హీరోల్లో విశ్వక్ సేన్ వేరు. హీరోగా తనకంటూ ఓ గుర్తింపు తెచ్చుకున్న విశ్వక్సేన్ అన్ని రకాల సినిమాలతో ప్రేక్షకులను అలరించే ప్రయత్నం చేస్తున్నాడు. కాకపోతే తన సినిమాలు విడుదలకు సిద్ధంగా ఉన్నప్పుడు చేసే పబ్లిసిటీ కాస్త భిన్నంగా ఉంటుంది. తాజాగా విశ్వక్ సేన్ సోషల్ మీడియాలో చేసిన ఓ ప్రకటనతో ఆయన పెళ్లి చేసుకోబోతున్నారని అంతా అనుకున్నారు. చాలా మంది దీన్ని పబ్లిసిటీ స్టంట్‌గా భావిస్తున్నారు. అయితే ఇప్పుడు అది నిజమైంది. విశ్వక్సేన్ ఆ ప్రకటన చేసింది పెళ్లి కోసం కాదు.. ఇంకా ఏం కావాలి? ‘ఆహా’లో వచ్చే ఓ షోకి హోస్ట్‌గా వ్యవహరిస్తున్నాడు. ఈ విషయంలో చిన్న క్లూ ఒక్కటే మొన్న చేసిన ప్రకటన. తాజాగా ‘ఆహా’ షో వివరాలను విడుదల చేసింది.

“నా అభిమానులకు మరియు శ్రేయోభిలాషులకు నేను చెప్పదలుచుకున్నది ఏమిటంటే.. ఇన్నేళ్లుగా మీరు నాపై కురిపించిన ప్రేమ మరియు మద్దతుకు నేను చాలా కృతజ్ఞుడను. నేను ఇప్పుడు నా జీవితంలో కొత్త దశలోకి ప్రవేశిస్తున్నానని ప్రకటించడానికి చాలా సంతోషంగా ఉంది. life.. నేను ఒక ఫ్యామిలీని స్టార్ట్ చేయబోతున్నాను.. ఆగస్ట్ 15న అసలు విషయం వెల్లడిస్తానని విశ్వక్ సేన్ తెలిపాడు.. ఈ ప్రకటనతో పెళ్లి అని అంతా అనుకున్నారు కానీ తాజాగా ఆహా అనౌన్స్ మెంట్ గురించి ప్రకటన వెలువడింది. ఆహాపై ‘ఫ్యామిలీ ధమాకా’ పేరుతో ఒక షో సిద్ధమవుతోంది. (విశ్వక్ సేన్ హోస్ట్‌గా ఆహా షో)

విశ్వక్-సేన్.jpg

‘ఫ్యామిలీ ధమాకా.. ఇది మాస్ కా దాస్ ఇలాకా’, ‘దాస్ ఆడే ఫ్యామిలీ గేమ్’ అంటూ ఆహా ‘ఫ్యామిలీ ధమాకా’ పోస్టర్ ను విడుదల చేశారు. ఆయన అభిమానులే కాదు ప్రేక్షకులు కూడా అలా చేయాలా? విశ్వక్సేన్‌పై కాల్పులు జరుపుతున్నారు. ఈసారి నిజంగా పెళ్లి చేసుకున్నా అని చెప్పినా ఎవరూ నమ్మరు అంటూ ఆయన అభిమానులు వ్యాఖ్యలు చేయడం విశేషం. ఓవరాల్ గా ఈ యంగ్ హీరో తాను చాలా డిఫరెంట్ పర్సన్ అని మరోసారి నిరూపించుకున్నాడు. విశ్వక్ సేన్ ప్రస్తుతం గ్యాంగ్స్ ఆఫ్ గోదావరి చిత్రంలో నటిస్తున్నారు.

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-15T20:57:48+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *