విశ్వక్ సేన్ : ఫ్యామిలీ ధమాకా.. దాస్ కా ఇలాకా.. టాలీవుడ్ ఫ్యామిలీలతో విశ్వక్ సేన్ ఆట..

ఆహలో అనేది విశ్వక్ సేన్ యొక్క కొత్త కార్యక్రమం. ‘ఫ్యామిలీ ధమాకా’ ఇది మాస్ కాదాస్ ఇలాకా అంటూ టాలీవుడ్ ఫ్యామిలీలను గేమ్ ఆడేందుకు రెడీ అవుతున్నాడు.

విశ్వక్ సేన్ : ఫ్యామిలీ ధమాకా.. దాస్ కా ఇలాకా.. టాలీవుడ్ ఫ్యామిలీలతో విశ్వక్ సేన్ ఆట..

విశ్వక్ సేన్ కొత్త షో ఫ్యామిలీ ధమాకా ప్రీమియర్‌కి రెడీ

విశ్వక్ సేన్ : మాస్ క దాస్ విశ్వక్ సేన్ నటుడిగానే కాకుండా దర్శకుడిగా కూడా ప్రేక్షకులను అలరిస్తున్నాడు. ఇప్పుడు హోస్ట్‌గా మరో కొత్త అవతార్‌ను తీసుకున్నాడు. రెండు రోజుల క్రితం ఈ హీరో తన సోషల్ మీడియాలో ఓ పోస్ట్ చేశాడు. “నేను నా జీవితంలో మరో అధ్యాయాన్ని ప్రారంభించబోతున్నాను. నేను ఫ్యామిలీని స్టార్ట్ చేస్తున్నాను’’ అంటూ శుభాకాంక్షల కార్డుతో పోస్ట్ చేశాడు.దీంతో ఇది చూసిన వారంతా విశ్వక్ పెళ్లి చేసుకోబోతున్నాడంటూ రిసీవ్ చేసుకున్నారు.

నాయక్ : రామ్ చరణ్ ‘నాయక్’ సినిమా రీ రిలీజ్ కి డేట్ ఫిక్స్.. ఎప్పుడో తెలుసా..?

అయితే విశ్వక్ మాత్రం అందరి అంచనాలకు మించి పెద్ద సర్ ప్రైజ్ ఇచ్చాడు. తెలుగు బిగ్గెస్ట్ OTT ఆహాలో ప్రారంభం కానున్న సరికొత్త షోను విశ్వక్ హోస్ట్ చేయబోతున్నారు. ‘ఫ్యామిలీ ధమాకా’ టైటిల్‌తో వస్తున్న ఈ షోలో టాలీవుడ్‌లోని చాలా మంది సెలబ్రిటీ ఫ్యామిలీలను తీసుకొచ్చి విశ్వక్ ఓ గేమ్ ఆడబోతున్నాడు. అయితే ఇప్పటి వరకు ఆహా లో ఎన్ని షోలు వచ్చినా బాలయ్య తిరుగులేని మేనియాను డామినేట్ చేయలేకపోయారు. మరి ఈ మాస్ క దాస్ ఇలాక తిరుగులేని డామినేట్ చేస్తుందో లేదో చూడాలి.

Leo Movie : లియో నుంచి అర్జున్ ప్రోమో రిలీజ్.. రోలెక్స్ ఎంట్రీ రేంజ్ లో హెరాల్డ్ దాస్ ఎంట్రీ..

ప్రస్తుతం షో ఎప్పుడు మొదలవుతుందో తెలియదు. ఇక విశ్వక్ సేన్ సినిమాల విషయానికి వస్తే ప్రస్తుతం గామి, VS10, VS11 అనే మూడు సినిమాలు చేస్తున్నాడు. వాటిలో గామి షూటింగ్ పూర్తి చేసుకుని పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ వర్క్ జరుపుకుంటోంది. ‘గ్యాంగ్స్ ఆఫ్ గోదావరి’ టైటిల్ తో రూపొందుతున్న విఎస్ 11 సినిమా షూటింగ్ అప్ డేట్స్ తో పాటు ప్రమోషన్స్ కూడా శరవేగంగా జరుపుకుంటుంది. కొత్త దర్శకుడు రవితేజ ముళ్లపూడి దర్శకత్వంలో వీఎస్10 అప్‌డేట్ ఏంటో తెలియదు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *