రామ్ చరణ్: జెండా వందనం చేసిన రామ్ చరణ్ కూతురు ఫోటో చూసారా?

మెగా వారసురాలు క్లీంకర తన మొదటి స్వాతంత్ర్య దినోత్సవాన్ని జరుపుకుంది. అమ్మమ్మ, తాతయ్యలతో కలిసి జెండా వందనం..

రామ్ చరణ్: జెండా వందనం చేసిన రామ్ చరణ్ కూతురు ఫోటో చూసారా?

రామ్ చరణ్ ఉపాసన కూతురు క్లిన్ కారా తొలి జెండాను ఎగురవేసిన ఫోటోలు

రామ్ చరణ్: రామ్ చరణ్, ఉపాసన ఇటీవల తల్లిదండ్రులు అయిన సంగతి తెలిసిందే. వారి వివాహం అయిన 11 సంవత్సరాల తర్వాత, వారు క్లిన్ కారాకు ఆహ్వానించబడ్డారు. ఇక ఈ వారసురాలితో అమ్మమ్మ-తాత(సురేఖ-చిరంజీవి), అమ్మమ్మ-తాత(శోభన-అనిల్) హ్యాపీ టైమ్‌ని ఎంజాయ్ చేస్తున్నారు. ఇదిలావుంటే, ఈరోజు ఆగస్టు 15 77వ స్వాతంత్ర్య దినోత్సవాన్ని జరుపుకుంటోంది. దీంతో అందరూ త్రివర్ణ పతాకాన్ని ఎగురవేసి స్వేచ్ఛను ఊపిరి పీల్చుకుంటున్నారు.

విశ్వక్ సేన్ : ఫ్యామిలీ ధమాకా.. దాస్ కా ఇలాకా.. టాలీవుడ్ ఫ్యామిలీలతో విశ్వక్ సేన్ ఆట..

మెగా వారసురాలు కూడా తన తొలి స్వాతంత్ర్య దినోత్సవ వేడుకల్లో పాల్గొంది. పాల్గొనడమే కాకుండా తన చేతులతో త్రివర్ణ పతాకాన్ని ఎగురవేసింది. జెండా తాతలతో కలిసి జెండా వందనం చేశారు. దీనికి సంబంధించిన ఫోటోలను ఉపాసన తన సోషల్ మీడియా ద్వారా తీశారు. “అమ్మమ్మ-తాతయ్యతో క్లీంకర మొదటి స్వాతంత్ర్య దినోత్సవం. విలువైన క్షణాలు” అని రాశారు.

ఈ పోస్ట్ వైరల్ అవుతుంది. చరణ్, ఉపాసన ఇప్పటి వరకు క్లీంకార పేస్‌ని బయటపెట్టలేదు. అయితే ఇప్పుడు ఉపాసన షేర్ చేసిన ఫోటోల్లో క్లీంకర పేస్ కాస్త కనిపిస్తోంది. ఇది చూసిన మెగా ఫ్యాన్స్ లవ్ సింబల్స్ తో కామెంట్ బాక్స్ ని ఫిల్ చేస్తున్నారు. మరి మీరు కూడా ఒకసారి ఆ ఫోటోలు చూడండి.

నాయక్ : రామ్ చరణ్ ‘నాయక్’ సినిమా రీ రిలీజ్ కి డేట్ ఫిక్స్.. ఎప్పుడో తెలుసా..?

ఇక రామ్ చరణ్ సినిమాల విషయానికి వస్తే ఇప్పుడు గేమ్ ఛేంజర్ షెడ్యూల్ జరుగుతోంది. ఈరోజు కూడా చరణ్‌పై ఓ కీలక సన్నివేశాన్ని చిత్రీకరించారు దర్శకుడు శంకర్. ఈరోజు ఈ సినిమా నుంచి కొంత అప్‌డేట్ వస్తుందని అభిమానులు భావించారు. కానీ మేకర్స్ ఎలాంటి అప్ డేట్ ఇవ్వలేదు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *