హైపర్ ఆది : ప్రియురాలిని పరిచయం చేసిన హైపర్ ఆది.. నిజమైన ప్రేమ ఆమెతోనే..

స్క్రిప్ట్‌లో భాగంగా చాలా మందితో ప్రేమాయణం సాగించిన హైపర్ ఆది తను నిజంగా ప్రేమించిన అమ్మాయిని పరిచయం చేస్తాడు.

హైపర్ ఆది : ప్రియురాలిని పరిచయం చేసిన హైపర్ ఆది.. నిజమైన ప్రేమ ఆమెతోనే..

టాలీవుడ్ కమెడియన్ హైపర్ ఆది తన స్నేహితురాలిని ప్రేక్షకులకు పరిచయం చేశాడు

హైపర్ ఆది: జబర్దస్త్ షో ద్వారా తెలుగు ప్రేక్షకులకు పరిచయమైన హాస్యనటుడు ‘హైపర్ ఆది’. తన పంచ్‌లు, కామెడీ టైమింగ్‌తో రెండు తెలుగు రాష్ట్రాల్లోనూ మంచి పేరు తెచ్చుకుని అభిమానులను సంపాదించుకున్నాడు. ప్రస్తుతం టీవీ షోలు, సినిమాల్లో నటిస్తూ కెరీర్‌లో మంచి పొజిషన్‌లో ఉన్నాడు. జబర్దస్త్‌లో ఉండగానే సుధీర్, ఆదిల పెళ్లి చిలికి చిలికి గాలివానలా తయారైందంటూ అందరూ ప్రశ్నిస్తున్నారు. అయితే వీరిద్దరూ ఇప్పటి వరకు పెళ్లి గురించి కానీ, ప్రేమ గురించి కానీ మాట్లాడుకోలేదు.

భోళా శంకర్ : రెమ్యూనరేషన్ విషయంలో చిరంజీవితో గొడవపై నిర్మాత ట్వీట్.. ఏమన్నాడంటే..?

అయితే ఆది ఈ మౌనాన్ని వీడిన సంగతి తెలిసిందే. ప్రముఖ ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్ షో ‘శ్రీదేవి డ్రామా కంపెనీ’ తాజా ప్రోమో విడుదలైంది. ఈ ప్రోమోలో హైపర్ ఆది తన ప్రియురాలిని పరిచయం చేశాడు. ఆ ప్రోమోలో ఆది మాట్లాడుతూ.. “స్క్రిప్ట్‌లో భాగంగా చాలా మందికి లైన్స్ ఇచ్చాను, ప్రపోజల్స్ కూడా ఇవ్వను. కానీ నేను నిజంగా ప్రేమించిన ఒక అమ్మాయి ఉంది. బేబీ, స్టేజ్ పైకి రా” అని ఆది పిలిచినప్పుడు. ఒక అమ్మాయి నవ్వుతూ ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చింది. ఆమె పేరు ‘విహారిక’.

సాలార్ – ది వ్యాక్సిన్ వార్ : మళ్లీ వార్ ఫిక్స్.. ‘సాలార్’ వర్సెస్ ‘ది వ్యాక్సిన్ వార్’.. ప్రభాస్ వర్సెస్ వివేక్ రంజన్..

అదే వేదికపై ఐ లవ్ యూ అంటూ ఆది విహారికకు ప్రపోజ్ చేశాడు. ఆ తర్వాత ఒకరి బుగ్గలపై ఒకరు ముద్దులు పెట్టుకున్నారు. ప్రస్తుతం ఈ ప్రోమో వైరల్ అవుతోంది. దీన్ని చూసిన కొందరు నెటిజన్లు.. ఇది కూడా స్క్రిప్ట్‌లో భాగమేనని వ్యాఖ్యానిస్తున్నారు. మరికొందరు ఆమెను ఏ టీవీ షోలలో చూడలేదు. ఆది తొలిప్రేమ ఆమెదేనన్న అభిప్రాయాన్ని వ్యక్తం చేస్తున్నారు. మరి ఈమె నిజంగా ఆది ప్రేమికురా? అదేంటో తెలియాలంటే ఈ వారం షో చూడాల్సిందే.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *