రజనీకాంత్: యూపీ సీఎం యోగి ఆదిత్యనాథ్‌తో కలిసి రజనీకాంత్ జైలర్‌ను చూస్తారు.

సూపర్ స్టార్ జైలర్ సినిమా ఘనవిజయం సాధించడంతో సినీ ప్రముఖులు, ఆయన అభిమానులు థియేటర్లకు క్యూ కడుతున్నారు. జైలర్ సినిమా చూసేందుకు సినీ, రాజకీయ ప్రముఖులు ఆసక్తి చూపుతున్నారు. ఏకంగా సీఎంలు కూడా థియేటర్లకు వెళ్లి జైలర్ కూడా చూస్తున్నారు.

రజనీకాంత్: యూపీ సీఎం యోగి ఆదిత్యనాథ్‌తో కలిసి రజనీకాంత్ జైలర్‌ను చూస్తారు.

యూపీ సీఎం యోగి ఆదిత్యనాథ్ రజనీకాంత్‌తో కలిసి జైలర్ సినిమా చూడనున్నారు

రజనీకాంత్ జైలర్: నెల్సన్ దిలీప్ కుమార్ దర్శకత్వంలో సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్ నటించిన ‘జైలర్’ చిత్రం ఆగస్ట్ 10న విడుదలై ఘనవిజయం సాధించింది. తమన్నా, కన్నడ స్టార్ హీరో శివ రాజ్‌కుమార్, మలయాళ సూపర్ స్టార్ మోహన్‌లాల్, జాకీ ష్రాఫ్, సునీల్.. వంటి స్టార్ నటులు ఈ సినిమాలో కీలక పాత్రల్లో నటించారు. ఈ సినిమా ఇప్పటికే 450 కోట్లకు పైగా గ్రాస్ కలెక్షన్స్ సాధించి అన్ని చోట్ల బ్రేక్ ఈవెన్ చేసింది.

సూపర్ స్టార్ జైలర్ సినిమా ఘనవిజయం సాధించడంతో సినీ ప్రముఖులు, ఆయన అభిమానులు థియేటర్లకు క్యూ కడుతున్నారు. జైలర్ సినిమా చూసేందుకు సినీ, రాజకీయ ప్రముఖులు ఆసక్తి చూపుతున్నారు. ఏకంగా సీఎంలు కూడా థియేటర్లకు వెళ్లి జైలర్ కూడా చూస్తున్నారు. ఇప్పటికే జైలర్ సినిమాను తమిళనాడు సీఎం స్టాలిన్, కేరళ సీఎం పినరయి విజయన్ థియేటర్‌లో వీక్షించగా, ఇప్పుడు యూపీ సీఎం యోగి ఆదిత్యనాథ్ రజనీకాంత్‌తో కలిసి జైలర్ సినిమా చూడబోతున్నారు.

బ్రహ్మానందం కొడుకు పెళ్లి: బ్రహ్మానందం రెండో కుమారుడు సిద్ధార్థ్ వివాహం అంగరంగ వైభవంగా జరిగింది.. సినీ, రాజకీయ ప్రముఖులు హాజరయ్యారు..

జైలర్ హిట్ అయిన తర్వాత రజనీకాంత్ దేవాలయాలను సందర్శించారు. ఇటీవల బద్రీనాథ్ వెళ్లిన రజనీకాంత్.. చుట్టుపక్కల ఆలయాలను కూడా సందర్శిస్తున్నారు. తిరుగు ప్రయాణంలో నిన్న రాత్రి లక్నో వెళ్లారు. ఈరోజు యూపీ సీఎం యోగి ఆదిత్యనాథ్ లక్నోలో ఆయనతో కలిసి జైలర్ సినిమా చూడబోతున్నారు. ఈ విషయాన్ని ఆయనే స్వయంగా మీడియాకు తెలియజేశారు. అయితే రజనీకాంత్ బీజేపీ సీఎంతో భేటీ కానున్న నేపథ్యంలో రాజకీయాల్లోనూ ఈ భేటీపై చర్చ జరుగుతోంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *