రాజన్న సిరిసిల్ల జిల్లా : ఇనుప రాడ్‌తో దాడి చేసిన దొంగను ధైర్యంగా ఎదుర్కొన్న తెలంగాణ మహిళ

ఒంటరిగా ఉన్న మహిళ ఇంట్లోకి ముసుగు వేసుకున్న దొంగ చొరబడ్డాడు. ఆమెపై ఇనుప రాడ్‌తో దాడి చేశాడు. అతడిని ధైర్యంగా ఎదుర్కొని తన ప్రాణాలను కాపాడుకుంది. రాజన్న సిరిసిల్ల జిల్లాలో జరిగిన ఈ ఘటనకు సంబంధించిన వీడియో వైరల్‌ అవుతోంది.

రాజన్న సిరిసిల్ల జిల్లా : ఇనుప రాడ్‌తో దాడి చేసిన దొంగను ధైర్యంగా ఎదుర్కొన్న తెలంగాణ మహిళ

రాజన్న సిరిసిల్ల జిల్లా

రాజన్న సిరిసిల్ల జిల్లా : దొంగను చూస్తే నోరు మెదపరు. వాళ్ల చేతుల్లో ఆయుధాలు ఉంటే అంతే. అయితే తనపై ఇనుప రాడ్‌తో దాడి చేసిన దొంగను ఓ మహిళ ధైర్యంగా ఎదుర్కొన్న ఘటన రాజన్న సిరిసిల్ల జిల్లాలో చోటుచేసుకుంది. ఓ మహిళ ధైర్యంగా దొంగతో పోరాడుతున్న వీడియో ఇంటర్నెట్‌లో వైరల్ అవుతోంది.

సిరిసిల్ల చేనేత కార్మికులు: జాతీయ జెండాల తయారీలో సిరిసిల్ల నేత కార్మికులు.. జెండా పండుగతో భారీ ఆర్డర్లు

రాజన్న సిరిసిల్ల జిల్లా వేములవాడలో ఓ మహిళ దొంగను పట్టుకుంది. తన పెంపుడు కుక్క ఎడతెగని అరుస్తూ బయటకు తొంగిచూడడంతో ఓ మహిళకు అనుమానం వచ్చింది. ముసుగు ధరించిన ఓ దొంగ ఆమెపై ఇనుప కడ్డీతో దాడి చేశాడు. ఆ మహిళ ఏమాత్రం భయపడకుండా అతడి దాడిని ప్రతిఘటించింది. ఆమె లోపలికి ప్రవేశించడానికి అతని ప్రయత్నాన్ని విఫలమైంది. ఆమె ఇరుగుపొరుగు వారికి వినిపించేంత బిగ్గరగా అరిచింది. దొంగ దెబ్బలు తగులుతుందేమోనన్న భయంతో పారిపోతున్న దృశ్యాన్ని వీడియోలో చూడవచ్చు. @jsuryareddy అనే ట్విట్టర్ యూజర్ షేర్ చేసిన వీడియో వైరల్ అవుతోంది.

సిరిసిల్ల: అందరూ చూస్తుండగానే రోడ్డు రోలర్‌తో తొక్కించి సిరిసిల్ల పోలీసులు వినూత్న ప్రయోగం!

ఘటనపై సమాచారం అందుకున్న పోలీసులు కేసు నమోదు చేసి దర్యాప్తు ప్రారంభించారు. 40 ఏళ్ల మహిళ ఇంట్లో ఒంటరిగా ఉంటూ కిరాణా దుకాణం నడుపుతున్నట్లు తెలుస్తోంది. పోలీసులు తెలిపిన వివరాల ప్రకారం.. తన మెడలోని 7 గ్రాముల బంగారాన్ని దొంగ ఎత్తుకెళ్లాడని మహిళ ఫిర్యాదు చేసింది. దుండగుడి ఆచూకీ కోసం సీసీటీవీ ఫుటేజీలను పరిశీలిస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *