కపిల్ దేవ్: పాండ్యాపై సంచలన ఆరోపణలు.. అతడు ఆ ఫార్మాట్‌లో ఎందుకు ఆడడు?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-16T13:02:43+05:30 IST

ప్రపంచ క్రికెట్‌లో అత్యంత ప్రతిభావంతులైన పేస్ ఆల్ రౌండర్లలో హార్దిక్ పాండ్యా ఒకరు. అయితే, కొన్నేళ్లుగా అతని కెరీర్‌కు గాయాలు ఆటంకంగా మారాయి. ఈ పరిణామం అతని టెస్ట్ క్రికెట్ ఆడే సామర్థ్యాన్ని పరిమితం చేసింది. ఈ నేపథ్యంలో భవిష్యత్తులో టెస్టు క్రికెట్ ఆడాలనే ఉద్దేశం పాండ్యాకు అసలు లేదని కపిల్ దేవ్ అభిప్రాయపడ్డాడు. ఫిట్ నెస్ ఉన్నా టెస్టు క్రికెట్ ఎందుకు ఆడటం లేదో అర్థం కావడం లేదని ఆందోళన వ్యక్తం చేశాడు.

కపిల్ దేవ్: పాండ్యాపై సంచలన ఆరోపణలు.. అతడు ఆ ఫార్మాట్‌లో ఎందుకు ఆడడు?

టీమిండియా స్టార్ ప్లేయర్, ఆల్ రౌండర్ హార్దిక్ పాండ్యాపై మాజీ క్రికెట్ దిగ్గజం కపిల్ దేవ్ సంచలన ఆరోపణలు చేశాడు. భవిష్యత్తులో టెస్టు క్రికెట్ ఆడే ఉద్దేశం పాండ్యాకు లేదని అభిప్రాయపడ్డాడు. ఫిట్ నెస్ ఉన్నా టెస్టు క్రికెట్ ఎందుకు ఆడటం లేదో అర్థం కావడం లేదని కపిల్ ఆందోళన వ్యక్తం చేశాడు. ప్రస్తుతం టీమ్ ఇండియాలో మంచి పేస్ ఆల్ రౌండర్ కొరత ఉందని.. కానీ ఆ స్థానాన్ని భర్తీ చేసేందుకు పాండ్యా సిద్ధంగా లేడని కపిల్ అన్నాడు.

తాజాగా, టీమిండియా మాజీ ఆల్ రౌండర్ కపిల్ దేవ్ ఓ జాతీయ ఛానెల్‌కి ప్రత్యేక ఇంటర్వ్యూ ఇచ్చాడు. ఈ సందర్భంగా హార్దిక్ పాండ్యా గురించి మాట్లాడాడు. మన దేశంలోని ఫిటెస్ట్ ప్లేయర్లలో పాండ్యా ఒకడని కపిల్ అన్నాడు. ఎలాంటి ఫార్మాట్‌నైనా ఆడగల సత్తా అతనికి ఉంది. అయితే రెడ్ బాల్ క్రికెట్ ఆడేందుకు పాండ్యా ఎందుకు ఆసక్తి చూపడం లేదు? పాండ్యా మరింత దూకుడుగా ఉండాలంటే టెస్టు క్రికెట్ కూడా ఆడాలని సూచించాడు. పాండ్యా చివరిగా 2018లో ఇంగ్లండ్‌తో చివరి టెస్టు ఆడాడు.గత ఐదేళ్లలో పాండ్యా ఒక్క టెస్టు కూడా ఆడలేదు.

ఇది కూడా చదవండి: జిమ్నాస్ట్ దీపా కర్మాకర్: సాయి మౌనం బాధాకరం

ప్రపంచ క్రికెట్‌లో అత్యంత ప్రతిభావంతులైన పేస్ ఆల్ రౌండర్లలో హార్దిక్ పాండ్యా ఒకరు. కానీ అతని కెరీర్‌కు గాయాల వల్ల ఆటంకం ఏర్పడింది. ఈ పరిణామం అతని టెస్ట్ క్రికెట్ ఆడే సామర్థ్యాన్ని పరిమితం చేసింది. అయితే టెస్టు క్రికెట్ ఆడేందుకు తాను ఇంకా కట్టుబడి ఉన్నానని, పూర్తి ఫిట్‌నెస్‌ను తిరిగి పొందేందుకు కృషి చేస్తున్నానని పాండ్యా ఇటీవల తెలిపాడు. ప్రస్తుతం టీ20 క్రికెట్ ఆడుతున్న అతను పరిమిత ఓవర్ల క్రికెట్ లో నిలకడగా రాణించలేకపోతున్నాడు. వన్డే ప్రపంచకప్ గెలవాలంటే పాండ్యా విజయం టీమిండియాకు కీలకం. అంతేకాకుండా అతని ఫామ్ కూడా జట్టుకు చాలా ముఖ్యం. పరిమిత ఓవర్ల క్రికెట్‌లో పాండ్యా నిలకడగా రాణిస్తాడా మరియు త్వరలో భారత టెస్టు జట్టులో పునరాగమనం చేస్తాడా అనేది చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-16T13:02:43+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *