కుషి: యెడల గాయమైంది.. నాలుగోసారి ఆగిపోయింది..

విజయ్ దేవరకొండ, సమంత హీరోహీరోయిన్లుగా నటిస్తున్న చిత్రం ‘కుషి’. మైత్రీ మూవీ మేకర్స్ బ్యానర్‌పై నవీన్ యెర్నేని, వై రవిశంకర్‌లు నిర్మించారు. లవ్ అండ్ ఫ్యామిలీ ఎంటర్‌టైనర్‌గా హత్తుకునే లవ్‌స్టోరీతో దర్శకుడు శివ నిర్వాణ రూపొందించిన ఈ చిత్రం సెప్టెంబర్ 1న గ్రాండ్ రిలీజ్‌కు సిద్ధమవుతోంది.ప్రస్తుతం చిత్రయూనిట్ ప్రమోషన్స్‌లో వేగం పెంచింది. మంగళవారం కుషి మ్యూజిక్ కాన్సర్ట్ అనే కార్యక్రమంలో విజయ్ దేవరకొండ, సమంతల డ్యాన్స్ అందరినీ అలరించిన సంగతి తెలిసిందే. ప్రస్తుతం వీరి డ్యాన్స్ వీడియో సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతుండగా, తాజాగా నాలుగో పాటను విడుదల చేయబోతున్నట్లు మేకర్స్ అధికారికంగా ప్రకటించారు.

మంగళవారం జరిగిన సంగీత కచేరీలో పాల్గొన్న ప్రేక్షకుల కోసం ప్రత్యేకంగా ‘కుషి 4వ పాట’ ప్లే చేసిన సంగతి తెలిసిందే. ‘ఏదకే ఒక గాయం’ (ఏదకే ఒక గాయం) అనే లిరికల్ సాంగ్‌ను గురువారం (ఆగస్టు 16) సాయంత్రం 6.03 గంటలకు ఐదు భాషల్లో అధికారికంగా విడుదల చేయనున్నట్లు మేకర్స్ ప్రకటించారు. సినిమాలో లవ్ పెయిన్ పై ఎమోషనల్ సాంగ్ గా చిత్రీకరించినట్లు తెలుస్తోంది. ఇప్పటివరకు విడుదలైన మూడు పాటలు మీ హృదయాన్ని నింపినట్లయితే, రాబోయే ఈ పాట ప్రతి ఒక్కరినీ ఎమోషనల్‌గా కనెక్ట్ చేస్తుంది.

కుషి-విజయ్.jpg

విజయ్ దేవరకొండ, సమంత, జయరామ్, సచిన్ ఖేడేకర్, మురళీ శర్మ, లక్ష్మి తదితరులు నటిస్తున్న ఈ చిత్రానికి హేషమ్ అబ్దుల్ వహాబ్ సంగీతం అందించారు. ఈ సినిమాపై విజయ్ దేవరకొండ, సమంత ఇద్దరూ చాలా కాన్ఫిడెంట్‌గా ఉన్నారు. వారితో పాటు వారి అభిమానులు కూడా ఈ సినిమా పెద్ద విజయం సాధించాలని కోరుకుంటున్నారు.

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-16T19:56:56+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *