రిషబ్ పంత్: మళ్లీ మైదానంలోకి దిగిన పంత్.. వీడియో వైరల్

గతేడాది డిసెంబర్‌లో రోడ్డు ప్రమాదంలో గాయపడిన టీమిండియా వికెట్ కీపర్ రిషబ్ పంత్ చాలా రోజుల తర్వాత రంగంలోకి దిగాడు.

రిషబ్ పంత్: మళ్లీ మైదానంలోకి దిగిన పంత్.. వీడియో వైరల్

రిషబ్ పంత్

రిషబ్ పంత్ బ్యాటింగ్ ప్రాక్టీస్: గతేడాది డిసెంబర్‌లో రోడ్డు ప్రమాదంలో గాయపడిన టీమిండియా వికెట్ కీపర్ రిషబ్ పంత్ చాలా రోజుల తర్వాత మైదానంలోకి అడుగుపెట్టాడు. బ్యాట్ పట్టుకుని మైదానంలోకి వచ్చిన పంత్ తనదైన శైలిలో ఫోర్లు, సిక్సర్లతో విజృంభించాడు. దీనికి సంబంధించిన వీడియో ఇప్పుడు వైరల్‌గా మారింది.

భారత స్వాతంత్ర్య దినోత్సవం సందర్భంగా ఎస్‌డబ్ల్యూ విజయనగర్‌లో పంత్ తన ప్రసంగంతో యువ ఆటగాళ్లను ఉత్తేజపరిచాడు. అనంతరం వారితో క్రికెట్ మ్యాచ్ ఆడాడు. తన సెంటిమెంట్‌ మేరకు మైదానాన్ని తాకి బ్యాట్‌తో స్టెప్పులేశాడు. పంత్‌ గ్రౌండ్‌లోకి అడుగుపెట్టిన సందర్భంగా అక్కడ ఉన్న ప్రేక్షకులు కేకలు వేశారు. పంత్ తనదైన శైలిలో బ్యాటింగ్ చేశాడు. ఫోర్లు, సిక్సర్లు. అక్కడున్న ఓ వ్యక్తి వీడియో తీసి సోషల్ మీడియాలో పోస్ట్ చేయడంతో వైరల్‌గా మారింది.

పృథ్వీ షా : రీఎంట్రీ కావాలంటే.. మళ్లీ గాయపడ్డాడు.. బ్యాడ్ టైమింగ్ అంటే ఇదే..!

పంత్ మళ్లీ బ్యాట్ పట్టుకుని గ్రౌండ్ లోకి అడుగుపెట్టడం చాలా సంతోషంగా ఉందని అతని అభిమానులు వ్యాఖ్యానిస్తున్నారు. పంత్ గైర్హాజరీతో భారత్ మిడిల్ ఆర్డర్ బలహీనంగా మారింది. ముఖ్యంగా టెస్టుల్లో పంత్ లేని లోటు స్పష్టంగా కనిపించింది. ఆస్ట్రేలియాతో జరిగిన బోర్డర్ గవాస్కర్ ట్రోఫీ, ప్రపంచ టెస్టు ఛాంపియన్‌షిప్‌లో పంత్ స్థానంలో ఆడిన తెలుగు తేజం కేఎస్ భరత్ వికెట్ కీపింగ్ బ్యాట్స్‌మెన్‌గా ఆకట్టుకోలేకపోయాడు. దీంతో వెస్టిండీస్ పర్యటనలో ఇషాన్ కిషన్ కు అవకాశం లభించింది.

పంత్ ప్రస్తుతం బెంగళూరులోని నేషనల్ క్రికెట్ అకాడమీ (ఎన్‌సీఏ)లో పునరావాసం పొందుతున్నాడు. మ్యాచ్ ఫిట్ నెస్ సాధించే పనిలో ఉన్నాడు. వచ్చే ఏడాది ఇంగ్లండ్‌తో జరగనున్న టెస్టు సిరీస్‌తో పంత్ రీ ఎంట్రీ ఇచ్చే అవకాశం ఉంది. త్వరలో ఫిట్‌నెస్‌ని పుంజుకుంటే, అంతకుముందే మైదానంలో చూడొచ్చు.

బెన్ స్టోక్స్: ప్రపంచకప్‌కు ముందే బెన్ స్టోక్స్ కీలక నిర్ణయం.. భారత్‌కు షాక్..!

పీసీబీ: పాకిస్థాన్ క్రికెట్ బోర్డు సొంత అభిమానులే ట్రోల్ చేస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *