సాయి పల్లవి: ఆ ఫోటోలతో మళ్లీ రూమర్స్…

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-21T15:07:24+05:30 IST

లేడీ పవర్‌స్టార్ సాయు పల్లవి తన పెళ్లిపై మరో రూమర్ వినిపిస్తోంది. దర్శకుడు రాజ్‌కుమార్ పెరియస్వామితో ఆమె దిగిన ఫోటోను షేర్ చేస్తూ కొందరు నెటిజన్లు సాయి పల్లవికి పెళ్లి అయిందంటూ ప్రచారం చేస్తున్నారు.

సాయి పల్లవి: ఆ ఫోటోలతో మళ్లీ రూమర్స్...

లేడీ పవర్‌స్టార్ సాయి పల్లవి పెళ్లిపై మరోసారి పుకార్లు షికారు చేస్తున్నాయి. దర్శకుడు రాజ్‌కుమార్ పెరియస్వామితో ఆమె దిగిన ఫోటోను షేర్ చేస్తూ కొందరు నెటిజన్లు సాయి పల్లవికి పెళ్లి అయిందంటూ ప్రచారం చేస్తున్నారు. అయితే ఆ వార్తల్లో నిజం లేదని తేలింది. నటుడు శివ కార్తికేయన్‌తో సాయి పల్లవి ఓ సినిమా చేయబోతున్న సంగతి తెలిసిందే. రాజ్‌కుమార్ పెరియస్వామి ఈ చిత్రానికి దర్శకత్వం వహించనున్నారు. ‘SK21’ అనే వర్కింగ్ టైటిల్‌తో ఈ చిత్రం మే 9న ప్రారంభమైంది. పూజా కార్యక్రమాల అనంతరం చిత్రబృందంతో కలిసి సాయి పల్లవి, దర్శకుడు మెడలో పూలమాలలు వేసి ఫోటో దిగారు. ఇప్పుడు ఆ ఫోటోను షేర్ చేయడం ద్వారా ఆమె పెళ్లిపై పుకార్లు క్రియేట్ అయ్యాయి. అయితే కొందరు మాత్రం ఆ ఫోటోలు చూస్తుంటే… సినిమా ప్రారంభోత్సవం సందర్భంగా తీసినవి. పెళ్లిపై పుకార్లు ఎలా సృష్టిస్తున్నారు? వారు కోపంగా ఉన్నారు.

ప్రస్తుతం నాగ చైతన్య సినిమాలో సాయు పల్లవి హీరోయిన్ గా నటిస్తుంది. చందు మొండేటి దర్శకత్వం వహించనున్నారు. ప్రీ ప్రొడక్షన్ పనులు శరవేగంగా జరుగుతున్న ఈ సినిమా షూటింగ్ త్వరలో ప్రారంభం కానుంది. గీతా ఆర్ట్స్ ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తోంది. ఈ సినిమాపై సాయి పల్లవి ట్విట్టర్‌లో స్పందించింది. ‘‘గీతా ఆర్ట్స్‌తో కలిసి మరోసారి నాగచైతన్యతో కలిసి ఓ ప్రత్యేక సినిమా చేయడం ఆనందంగా ఉంది. ఇందులో నన్ను భాగం చేసి ఆదరించిన టీమ్‌కి ధన్యవాదాలు. నా ప్రియమైన తెలుగు ప్రేక్షకులను చాలా కాలంగా మిస్ అవుతున్నాను. నేను చాలా ఉన్నాను. ఇప్పుడు ఈ సినిమా ద్వారా మిమ్మల్ని కలవడం ఆనందంగా ఉంది’’ అని సాయి పల్లవి అన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-21T15:11:03+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *