చంద్రముఖి 2 : ఎంఎం కీరవాణి లీక్స్.. చంద్రముఖి-2లో 10 పాటలు..!

రాఘవ లారెన్స్, బాలీవుడ్ నటి కంగనా రనౌత్ ప్రధాన పాత్రల్లో నటించిన చిత్రం చంద్రముఖి-2.

చంద్రముఖి 2 : ఎంఎం కీరవాణి లీక్స్.. చంద్రముఖి-2లో 10 పాటలు..!

చంద్రముఖి 2

చంద్రముఖి 2 – MM కీరవాణి : రాఘవ లారెన్స్ మరియు బాలీవుడ్ నటి కంగనా రనౌత్ ప్రధాన పాత్రల్లో నటించిన చంద్రముఖి-2. సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్ (రజినీకాంత్) హీరోగా 2005లో విడుదలైన ‘చంద్రముఖి’ చిత్రానికి సీక్వెల్‌గా తెరకెక్కుతున్న ఈ చిత్రానికి వాసు దర్శకత్వంలో రూపొందుతున్న ఈ చిత్రానికి ఎం.ఎం.కీరవాణి సంగీత దర్శకుడు. లైకా ప్రొడక్షన్స్ నిర్మించిన ఈ చిత్రంలో వడివేలు, లక్ష్మీ మీనన్, మహిమా నంబియార్ మరియు రాధిక శరత్ కుమార్ కీలక పాత్రలు పోషిస్తున్నారు. ఈ చిత్రం తెలుగు, తమిళం, కన్నడ మరియు మలయాళ భాషల్లో 19 సెప్టెంబర్ 2023న ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది.

నయనతార: షారుక్ ఖాన్ కోసం మనసు మార్చుకున్న నయనతార..? ఏ విషయంలో..?

ఈ నేపథ్యంలో చిత్రబృందం ఇప్పటికే ప్రమోషన్ కార్యక్రమాలను ప్రారంభించింది. ఇటీవలే తొలి పాటను విడుదల చేశారు. ‘స్వాగతంజలి’ పేరుతో సాగే ఈ పాటలో కంగనా రనౌత్ తన డ్యాన్స్‌తో ఆకట్టుకుంది. ఈ పాట సినిమాపై అంచనాలను పెంచింది. ఎంఎం కీరవాణి సంగీతంతో పాటు బ్యాక్‌గ్రౌండ్ స్కోర్‌ను అందిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ఈ సినిమాకి సంబంధించిన పనులు బుధవారంతో పూర్తయ్యాయి. ఈ విషయాన్ని సోషల్ మీడియా వేదికగా తెలియజేస్తూ ఓ ఆసక్తికర విషయాన్ని పంచుకున్నారు. ఈ సినిమా కోసం ఆయన 10 పాటలు కంపోజ్ చేశారు.

Gandeevadhari Arjuna Censored : వరుణ్ తేజ్ ‘గాండీవధారి అర్జున’ సెన్సార్.. ఏ సర్టిఫికేట్ ఇచ్చింది..?

చంద్రముఖి 2కి చివరి వర్కింగ్ డే. పి వాసు సర్, లారెన్స్, లైకా ప్రొడక్షన్స్‌తో ప్రయాణం బాగా సాగింది. మిగిలిన 9 పాటల విడుదల కోసం ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నాను’ అని అన్నారు. అని కీరవాణి ట్వీట్ చేశారు. ఈ విషయం తెలియగానే అభిమానులు వెయిట్ చేస్తున్నాం సార్ అంటూ వ్యాఖ్యానిస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *