మార్గదర్శిపై మళ్లీ దాడులు – సారీ జగన్!

అధికారం చేతిలో ఉందన్నట్లుగా ఏపీ పాలకులు వ్యవహరిస్తున్నారు. వ్యాపార సంస్థపై యుద్ధం చేస్తున్న జగన్ రెడ్డి మొత్తం ప్రభుత్వాన్ని కదిలించలేకపోతున్నారు. ఇది అతనికి మరింత అసహనాన్ని కలిగిస్తుంది. అధికారులు అక్రమ దాడులకు తెగబడుతున్నారు. తాజాగా సీఐడీ, ఇతర అధికారులు మార్గదర్శిలో సోదాలు నిర్వహిస్తున్నారు. ఏపీలోని అన్ని శాఖల్లోనూ ఇదే పని. నిజానికి గతంలో ఎన్నిసార్లు సెర్చ్ చేశారో లెక్కే లేదు. చిన్న కాగితం ముక్క కూడా వదలకుండా డస్ట్ బిన్ వెతికారు. ఇప్పుడు కొత్తగా వెతికి పట్టాల్సిన పనిలేదు. చందాదారులు మరియు ఖాతాదారుల జాబితా కూడా తీసుకోబడింది. పెద్ద పెద్ద చిట్టీలు ఆడుతున్న వారిని బెదిరించడానికి వెనుకాడడు. ఏజెంట్లు వెంటాడుతున్నారు. ఇదంతా చేస్తుండగా.. గైడ్ చెక్కు చెదరకపోవడంతో.. ఈసారి మరో పద్ధతిలో వెతకడం మొదలుపెట్టారు. గైడ్ తన వ్యాపార వ్యవహారాల్లో జోక్యం చేసుకోకూడదని గతంలో కోర్టు ఆదేశించింది. అయితే ఏదో జరగబోతోందంటూ గైడ్ ఖాతాదారులను, ఏజెంట్లను భయాందోళనకు గురిచేయడమే లక్ష్యంగా సోదాలు నిర్వహిస్తున్నారు. చివరగా అద్దె కార్యాలయ భవనాల్లో ఫైర్ సేఫ్టీని పరిశీలించాలన్నారు. నిజానికి, భవనం పైర్ భద్రత లేకపోతే, గైడ్ దానితో ఏమి చేయాలి? కానీ పిచ్చి చాలా రకాలు అన్నట్లు ఏదో ఆఫీసు మూసేసి సంబరాలు చేసుకుంటున్నారు. రాజకీయాల్లో ఈ అధికార దుర్వినియోగంతో ఏదో ఒకటి చేయాలని ప్రయత్నించే వారికి ఎలాంటి సత్ఫలితాలు రాలేదని చాలాసార్లు రుజువైంది. అదే మరోసారి రుజువవుతుందని.. మార్గదర్శికి చేసేదేమీ లేదన్న వాదన వినిపిస్తోంది.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ మార్గదర్శిపై మళ్లీ దాడులు – సారీ జగన్! మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *