పోసాని కృష్ణ మురళి తప్పుడు ఆరోపణలపై నారా లోకేష్ న్యాయ పోరాటం

నటుడు, దర్శకుడు, ఏపీ ఫిల్మ్ డెవలప్‌మెంట్ కార్పొరేషన్ చైర్మన్ పోసాని కృష్ణమురళి తప్పుడు ఆరోపణలపై నారా లోకేష్‌పై న్యాయపోరాటం ప్రారంభించారు. ఎలాంటి ఆధారాలు లేకుండా తనపై అవినీతి దుమ్మెత్తి పోయాలని చూసిన సింగలూరు శాంతి ప్రసాద్ పై కోర్టులో కేసు వేశారు. ఈ రెండు కేసుల్లో వాంగ్మూలాల నమోదు నిమిత్తం టీడీపీ జాతీయ ప్రధాన కార్యదర్శి నారా లోకేశ్‌ శుక్రవారం మంగళగిరి మేజిస్ట్రేట్‌ కోర్టుకు హాజరుకావడంతో యువగళం మార్చ్‌ ఒకరోజు వాయిదా పడింది.

గ్రేట్ ఆంధ్రా యూట్యూబ్ ఛానెల్‌కి పోసాని కృష్ణ మురళి ఇచ్చిన ఇంటర్వ్యూలో నారా లోకేష్ కంతేరులో 14 ఎకరాల భూమిని కొన్నారని ఆరోపించారు. కంతేరులో అర సెంటు భూమి కూడా లేని తనపై ఈ తప్పుడు ఆరోపణలు చేసిన పోసాని క్షమాపణ చెప్పాలంటూ నారా లోకేష్ తన లాయర్ ద్వారా నోటీసులు పంపారు. పోసాని కృష్ణమురళి పరువు తీసిన వారిపై రెండు సార్లు నోటీసులు పంపినా ఎలాంటి సమాధానం ఇవ్వని వారిపై చర్యలు తీసుకోవాలని లోకేష్ కోర్టును ఆశ్రయించారు.

చుండూరు సాయి ప్రైమ్ 9 యూట్యూబ్ ఛానెల్స్ నిర్వహించిన చర్చా కార్యక్రమంలో సింగళూరుకు చెందిన శాంతి ప్రసాద్ అనే వ్యక్తి ఔట్ సోర్సింగ్ కాంట్రాక్టులు ఇచ్చిన లోకేశ్ ఉద్యోగుల జీతాల నుంచి వసూలు చేస్తున్నట్లు తన స్నేహితుడు చెప్పాడని నిరాధారమైన ఆరోపణలు చేశాడు. దీనిపై లాయర్ ద్వారా నోటీసులు కూడా పంపారు. ఎలాంటి వివరణ, క్షమాపణలు చెప్పకపోవడంతో న్యాయస్థానం కూడా శాంతి ప్రసాద్‌ను ఆశ్రయించింది.

ఈ రెండు కేసుల్లో ఫిర్యాదుదారుగా ఉన్న టీడీపీ జాతీయ ప్రధాన కార్యదర్శి నారా లోకేష్ వాంగ్మూలాన్ని శుక్రవారం మంగళగిరి మున్సిఫ్ మెజిస్ట్రేట్ కోర్టులో నమోదు చేయనున్నారు. కోర్టుకు హాజరైన దృష్ట్యా పాదయాత్రకు ఒక్కరోజు విరామం ప్రకటించారు.

గుడ్డ కాలిస్తే ఊరుకునేది లేదని, బురద చల్లితే ఊరుకునేది లేదని నారా లోకేష్ గతంలోనే హెచ్చరించారు. తనపై ఎలాంటి ఆధారాలు లేకుండా తప్పుడు కేసులు బనాయించారని, కోర్టులో హాజరు పరుస్తామని టీడీపీ జాతీయ ప్రధాన కార్యదర్శి గతంలోనే ప్రకటించారు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ పోసాని కృష్ణ మురళి తప్పుడు ఆరోపణలపై నారా లోకేష్ న్యాయ పోరాటం మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *