టైగర్ నాగేశ్వరరావు: టైగర్ దండయాత్ర..పాపం నేరస్థుడిగా మారాడు..ఏంటి?

మాస్ మహారాజా రవితేజ క్రేజీ పాన్ ఇండియా ప్రాజెక్ట్ ‘టైగర్ నాగేశ్వరరావు’. వంశీ దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రం నుండి మేకర్స్ ఎంతగానో ఎదురుచూస్తున్న టైగర్ దండయాత్ర టీజర్‌ను విడుదల చేశారు. గతంలో విడుదలైన ఈ సినిమా ఫస్ట్ లుక్ పోస్టర్, టైటిల్ గ్లింప్స్ సినిమాపై మంచి క్రేజ్ క్రియేట్ చేసిన సంగతి తెలిసిందే. ఇప్పుడు ది గ్లోరీ ఆఫ్ ఇండియాస్ బిగ్గెస్ట్ థీఫ్-టైగర్ నాగేశ్వరరావు టీజర్ విడుదలైంది. ఈ టీజర్ కూడా ఓ రేంజ్ లో ఉంది. ఈ టీజర్ చూసిన వారంతా టాలీవుడ్ నుంచి వస్తున్న మరో గొప్ప సినిమా గురించే మాట్లాడుకుంటున్నారు.

ఇక టీజర్ విషయానికి వస్తే.. హైదరాబాద్, ముంబై, ఢిల్లీతో పాటు దేశంలోని పలు ప్రాంతాల్లో చోరీలకు పాల్పడిన స్టూవర్టుపురం దొంగ టైగర్ నాగేశ్వరరావు మద్రాసు సెంట్రల్ జైలులో పరారీలో ఉన్నాడనే వార్తతో టీజర్ మొదలైంది. ఇలాంటి ఘటన గతంలో ఎన్నడూ జరగకపోవడంతో పోలీసులే షాక్ అవుతారు. టైగర్ జోన్‌లో పనిచేసిన మురళీ శర్మ ఇన్వెస్టిగేటివ్ ఆఫీసర్‌గా టైగర్ నాగేశ్వరరావులోని అరుదైన నైపుణ్యాన్ని వివరించిన తీరు సినిమాపై భారీ అంచనాలను పెంచుతోంది. ‘‘నాగేశ్వరరావు రాజకీయాల్లోకి వెళ్లి ఉంటే తన తెలివితేటలతో ఎన్నికల్లో గెలిచి ఉండేవాడు.. క్రీడల్లోకి వెళ్తే.. పరుగు తీసి భారత్‌కు పతకం తెచ్చేవాడు.. ఆర్మీలో చేరితే ధైర్యంతో యుద్ధం చేసి గెలిచేవాడు. దురదృష్టవశాత్తు క్రిమినల్‌ అయ్యాడు’’ అంటూ టైగర్‌ నాగేశ్వరరావు సామర్థ్యాలను వివరిస్తూ మురళీశర్మ చిన్నతనంలోనే నేరాలు చేయడం ప్రారంభించిన టైగర్‌ నాగేశ్వరరావుకు చిన్నప్పటి నుంచి ఆటవిక స్వభావం ఉంది.. అతడిని అరెస్ట్‌ చేసేందుకు పోలీసు, ఆర్మీ బెటాలియన్‌ను రంగంలోకి దించారు. అనే భయం ప్రజల్లో, ప్రభుత్వంపై పడింది.టీజర్ ముగిసే వరకు అతని ముఖం కనిపించకపోయినా, టీజర్‌లో తన ఉనికిని చాటేలా టీజర్‌ను కట్‌ చేశారు.ఇక టైగర్‌ ప్రవేశించిన రైలు ఎపిసోడ్‌లో చూపించారు. నాగేశ్వరరావు ధైర్యం.(టైగర్ నాగేశ్వరరావు టీజర్ టాక్)

Tiger.jpg

ఆ సీన్‌లో రవితేజని చూసిన తర్వాత టైటిల్‌ రోల్‌లో మరెవ్వరి స్టార్‌ని ఊహించుకోలేం.. ఆయన పరివర్తన నుంచి ఆ పాత్రలో నటించడం వరకు రవితేజ అసామాన్యుడు. తన వైల్డ్ పెర్ఫార్మెన్స్ తో కట్టిపడేశాడు. దర్శకుడు వంశీ పవర్‌ఫుల్ మూవీని తెలుగు సినిమా స్థాయిని పెంచే సినిమా ఇస్తున్నాడని అర్థమవుతోంది. అలాగే జివి ప్రకాష్ కుమార్ తన అద్భుతమైన స్కోర్‌తో ప్రతి సీక్వెన్స్‌ని ఎలివేట్ చేశాడు. మొత్తానికి ఈ పులి దండయాత్రతో సినిమాపై అంచనాలు ఒక్కసారిగా పెరిగిపోయాయి. రవితేజ సరసన నూపూర్ సనన్, గాయత్రి భరద్వాజ్ హీరోయిన్లుగా నటిస్తున్న ఈ సినిమా దసరా కానుకగా అక్టోబర్ 20న విడుదల కానుంది. (టైగర్ నాగేశ్వరరావు టీజర్)

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-17T22:16:25+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *