వైవీ సుబ్బారెడ్డి: వైసీపీలో అనేక విభేదాలు ఉన్నాయి.

వైవీ సుబ్బారెడ్డి సర్ది చెప్పే ప్రయత్నం చేసినా ఎవరూ వినలేదు. పెద్ద ఎత్తున నినాదాలు కొనసాగాయి. వైవీ సుబ్బారెడ్డి – అల్లూరి జిల్లా

వైవీ సుబ్బారెడ్డి: వైసీపీలో అనేక విభేదాలు ఉన్నాయి.

వైవీ సుబ్బారెడ్డి – అల్లూరి జిల్లా (ఫోటో : గూగుల్)

వైవీ సుబ్బారెడ్డి – అల్లూరి జిల్లా: అల్లూరి జిల్లాలో వైసీపీలో వర్గ పోరు మొదలైంది. వైవీ సుబ్బారెడ్డి వైసీపీ ఆత్మీయ సభకు రాకముందే ఇరువర్గాలు ఘర్షణకు దిగాయి. వైవీ సుబ్బారెడ్డి ఎదుట పాల్గుణ జగన్ ముద్దుగుమ్మ అంటూ నినాదాలు చేశారు. వైవీ సుబ్బారెడ్డి వాహనాన్ని మరో వర్గం అడ్డుకుంది. దీంతో కాసేపు ఉద్రిక్త వాతావరణం నెలకొంది.

రీజనల్ కోఆర్డినేటర్ వైవీ సుబ్బారెడ్డి ఆధ్వర్యంలో సమావేశం నిర్వహించారు. ఎమ్మెల్యేతో పాటు జెడ్పీటీసీ, ఎంపీటీసీ అభ్యర్థులు హాజరయ్యారు. రెండు వర్గాల మధ్య విభేదాలు వచ్చాయి. ఎమ్మెల్యే చెట్టి పల్గుణను వద్దు అంటూ జగన్ నినాదాలు చేశారు. ఈ క్రమంలో వైవీ సుబ్బారెడ్డి సర్ది చెప్పే ప్రయత్నం చేసినా.. ఎవరూ వినలేదు. పెద్ద ఎత్తున నినాదాలు కొనసాగాయి. ఈ క్రమంలో వైవీ సుబ్బారెడ్డి తాను చెప్పాలనుకున్నది చెప్పి అక్కడి నుంచి తిరిగి వస్తుండగా మరోసారి కాన్వాయ్‌ను అడ్డుకుని ఎమ్మెల్యేకు వ్యతిరేకంగా నినాదాలు చేశారు.

ఇది కూడా చదవండి..పినిపే విశ్వరూపం: పినిపే విశ్వరూపం వైపు కదులుతున్న ప్రత్యర్థులు

అరకు నియోజకవర్గంలో వైసీపీలో మొదటి నుంచి విభేదాలు ఉన్నాయి. ఎమ్మెల్యే పాల్గుణ ఏకపక్షంగా వెళుతున్నారని, వాల్మీకులకు మాత్రమే ప్రాధాన్యత ఇస్తున్నారని ఓ వర్గం మొదటి నుంచి ఆరోపిస్తోంది. రోహిణికి జెడ్పీ చైర్‌పర్సన్ పదవి వస్తుందని శెట్టి ఆశాభావం వ్యక్తం చేశారు. అయితే జెడ్పీ చైర్మన్ పదవి మరొకరికి దక్కింది. ఈ క్రమంలో ఒక్కసారిగా విబేధాలు చెలరేగాయి. శెట్టి రోహిణి, శెట్టి అశోక్ ఎస్టీ కమిషన్ చైర్మన్ రవిబాబుకు దగ్గరయ్యారు. ఈ క్రమంలో వర్గపోరు ముదిరింది.

Also Read..వుండవల్లి శ్రీదేవి: టీడీపీతో శ్రీదేవి టెన్షన్..! చంద్రబాబు ఏం చేస్తారు? ఎలాంటి నిర్ణయం తీసుకుంటారు?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *