గ్యాంగ్స్ ఆఫ్ గోదావరి: ‘సుత్తంల సూసి’… పబ్లిక్‌గా సందడి చేసిన విశ్వక్, నేహా శెట్టి

‘గ్యాంగ్స్ ఆఫ్ గోదావరి’ అనేది సితార ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్ మరియు ఫార్చ్యూన్ ఫోర్ సినిమాస్ బ్యానర్‌లపై గోదావరి డెల్టా నేపథ్యంలో సాగే పీరియడ్-గ్యాంగ్‌స్టర్-డ్రామా. మాస్ కా దాస్‌లో విశ్వక్ సేన్ మునుపెన్నడూ చూడని గ్రే పాత్రలో కనిపించనున్నాడు. అతని పాత్ర క్రూరమైన మరియు నేరపూరిత చీకటి సామ్రాజ్యంలో సామాన్యుడి నుండి సంపన్నుడిగా ఎదగాలని కోరుకునే వ్యక్తి. సితార ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్ నిర్మించిన ‘డీజే టిల్లు’ చిత్రంతో ‘రాధిక’గా మంచి గుర్తింపు తెచ్చుకున్న నేహాశెట్టి ఈ చిత్రంలో కథానాయికగా నటిస్తోంది. తెలుగు నటి అంజలి కీలక పాత్రలో నటిస్తోంది. హైదరాబాద్‌లోని మల్లారెడ్డి ఇంజినీరింగ్ కళాశాలలో జరిగిన కార్యక్రమంలో రచయిత-దర్శకుడు కృష్ణ చైతన్య దర్శకత్వంలో రూపొందుతున్న ఈ చిత్రం నుండి లేటెస్ట్ లిరికల్ సాంగ్ ‘సుత్తంలా సూసి’ (సుట్టాల సూసి లిరికల్ వీడియో)ని మేకర్స్ విడుదల చేశారు.

Vishwak-and-Neha.jpg

వేదికపై విశ్వక్ సేన్, నేహా శెట్టి డ్యాన్స్ వీడియో సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతోంది. ఈ రెండు వీడియోలు సందడి చేశాయని నెటిజన్లు చెబుతుండడం విశేషం. వీరిద్దరి మధ్య రొమాంటిక్ సాంగ్ గా ఈ పాటను చిత్రీకరించారు. ఈ పాటకు డ్యాన్స్, కాస్ట్యూమ్స్ హైలైట్. ప్రస్తుతం ఈ పాట సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతోంది. వైవిధ్యమైన చిత్రాలతో తమ అభిరుచిని చాటుతున్న నిర్మాతలు సూర్యదేవర నాగవంశీ, సాయి సౌజన్య ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు. కోలీవుడ్ సంగీత దర్శకుడు యువన్ శంకర్ రాజా ఈ చిత్రానికి సంగీతం సమకూరుస్తున్నారు. విద్యార్థుల కోలాహలం మధ్య జరిగిన ఈ మాయా గాన ఆవిష్కరణలో యువన్ శంకర్ రాజా, విశ్వక్ సేన్, గాయకుడు అనురాగ్ కులకర్ణి, నేహాశెట్టి విద్యార్థులను ఉర్రూతలూగించి మరింత ఉత్సాహాన్ని నింపారు. (సుత్తంల సూసి పాట ఆవిష్కరణ)

నేహా-శెట్టి.jpg

ఈ సందర్భంగా హీరో విశ్వక్ సేన్ మాట్లాడుతూ.. మల్లారెడ్డి కాలేజీ అంటే నాకు సెంటిమెంట్. ఫలక్‌నుమా దాస్ సినిమా ఈవెంట్ కూడా ఇక్కడే జరిగింది. యువన్ గారి సంగీతానికి నేను పెద్ద అభిమానిని. ఆయన స్వరపరిచిన ఎన్నో పాటలు కొన్నాళ్లుగా వింటూనే ఉన్నాం. యువన్‌కి అతనితో పని చేయాలని ఉంది. ఇప్పుడు ఆ కల నెరవేరినందుకు సంతోషంగా ఉంది. నాగ వంశీ నిర్మాణంలో సినిమా చేయాలని ఎప్పటి నుంచో అనుకుంటున్నాం. మధ్యలో ఒకట్రెండు కథలు కూడా అనుకున్నాం. అయితే ఒకసారి వంశీ చెల్లెలికి ఫోన్ చేశాను.. నేను ఇంకా లుంగీ కట్టలేదు.. ఒకసారి ఊరమాస్ అనే సినిమా చేయాలనుకుంటున్నాను.. ఫస్ట్ లుంగీ కడితే నీ ప్రొడక్షన్ లో కట్ చేస్తానని చెప్పింది. ఈ పాట మృదువైనది. కానీ సినిమా మాస్. అందరికి థియేటర్లలో శివలేటి వస్తుందని అంటున్నారు.

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-16T22:11:28+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *