దుల్కర్ సల్మాన్: ‘కల్కి’ సినిమాలో దుల్కర్ సల్మాన్ గురించి ప్రభాస్ ఏమన్నాడంటే?

ప్రభాస్ కల్కి సినిమాపై దుల్కర్ సల్మాన్ ఆసక్తికర వ్యాఖ్యలు చేశారు

దుల్కర్ సల్మాన్: ప్రముఖ మలయాళీ స్టార్ హీరో దుల్కర్ సల్మాన్ తెలుగు ప్రేక్షకులకు కూడా సుపరిచితుడు. మమ్ముట్టి తనయుడిగా ఇండస్ట్రీలోకి వచ్చినా తనదైన శైలిలో పలు సినిమాల్లో నటించి మంచి గుర్తింపు తెచ్చుకున్నాడు. ఆ సినిమాలు తెలుగులో కూడా డబ్ చేసి విడుదల చేయడంతో తెలుగులోనూ మంచి గుర్తింపు తెచ్చుకున్నాడు. అయితే మహానటితో తెలుగు చిత్ర పరిశ్రమకు పరిచయం అయ్యాడు. రీసెంట్‌గా సీతారాం సినిమాతో తెలుగు చిత్ర పరిశ్రమలో చెరగని ముద్ర వేసుకున్నాడు దుల్కర్ సల్మాన్. ఈ సినిమా ఘనవిజయం సాధించడంతో దుల్కర్‌కు విపరీతమైన పాపులారిటీ వచ్చింది.

ఇప్పుడు దుల్కర్ కింగ్ ఆఫ్ కోట అనే మాస్ యాక్షన్ డ్రామా మూవీతో రాబోతున్నాడు.. ఈ మూవీ ఆగస్ట్ 24న రిలీజ్ కానుంది.దుల్కర్ తొలిసారి ఫుల్ మాస్ రోల్ లో నటిస్తుండటంతో ఈ సినిమాపై భారీ అంచనాలు నెలకొన్నాయి. ఈ చిత్రాన్ని వేఫేరర్ ఫిల్మ్స్ మరియు జీ స్టూడియోస్ సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్నాయి. షాన్ రెహమాన్, జేక్స్ బిజోయ్ సంగీతం అందిస్తుండగా.. ప్రసన్న, ఐశ్వర్యలక్ష్మి, నైలా ఉష, చెంబన్ వినోద్, గోకుల్ సురేష్, షమ్మి తిలకన్, శాంతి కృష్ణ, వడ చెన్నై శరణ్, అనిఖా సురేంద్రన్ కీలక పాత్రలు పోషిస్తున్నారు. ఈ సినిమా పాన్ ఇండియాలో విడుదల కానుంది.

కోతా రాజు

ఈ సినిమా ప్రమోషన్స్‌లో భాగంగా దుల్కర్ ఓ ఇంటర్వ్యూలో పాల్గొన్నాడు. ఈ ఇంటర్వ్యూలో యాంకర్ ప్రభాస్ సైన్స్ ఫిక్షన్ థ్రిల్లర్ ‘కల్కి’ మీరేనా? దుల్కర్ అవుననే చెప్పకపోయినా నో చెప్పకపోవడం గమనార్హం. అంతేకాదు.. తాను ‘కల్కి’ సెట్స్‌ని సందర్శించానని.. నాగ్ అశ్విన్ ఆలోచనా విధానం పూర్తి భిన్నంగా ఉంటుందని అన్నారు. అశ్విన్‌కు తప్ప మరెవ్వరికీ అలాంటి ఆలోచన రాదని నాగ్ అన్నారు. మరి సినిమాలో ఎవరితోనైనా కాంబినేషన్ సీన్స్ ఉన్నాయా? అని దుల్కర్ సల్మాన్ యాంకర్‌ని అడగగా.. దాని గురించి ఇప్పుడు మాట్లాడకూడదని, తాను సినిమాలో ఉన్నానో లేదో తనకు తెలియదని చిత్ర బృందం చెప్పాలి. దీంతో దుల్కర్ చేసిన ఈ వ్యాఖ్యలు ఇప్పుడు వైరల్ అవుతున్నాయి.

ఇటీవల విడుదలైన ప్రభాస్ ‘కల్కి 2898’ ఫస్ట్ గ్లింప్స్ సినిమాపై అంచనాలను పెంచేశాయి. ఈ చిత్రాన్ని హాలీవుడ్ రేంజ్‌లో తెరకెక్కిస్తున్నట్లు యువ దర్శకుడు నాగ్ అశ్విన్ ఫస్ట్ గ్లింప్స్ తోనే కన్ఫర్మ్ చేశాడు. వైజయంతీ మూవీస్ బ్యానర్ పై రూ.కోటి భారీ బడ్జెట్ తో రూపొందుతున్న ఈ సినిమాలో దీపికా పదుకొణె హీరోయిన్ గా నటిస్తోంది. 600 కోట్లు. అమితా బచ్చన్, కమల్ హాసన్, దిశా పటాని కీలక పాత్రలు పోషిస్తున్నారు.

పోస్ట్ దుల్కర్ సల్మాన్: ‘కల్కి’ సినిమాలో దుల్కర్ సల్మాన్ గురించి ప్రభాస్ ఏమన్నాడంటే? మొదట కనిపించింది ప్రైమ్9.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *