విజయ్ జాగర్లమూడి: స్వాతంత్ర్య సమరయోధుడి బయోపిక్ తీసిన తర్వాత సినీ నిర్మాత గుండెపోటుకు గురయ్యాడు.

మహా స్వాతంత్ర్య సమరయోధుడి కథను బయోపిక్ రూపంలో ప్రేక్షకుల ముందుకు తీసుకొచ్చే ప్రయత్నంలో గుండెపోటుకు గురై ఆసుపత్రిలో చేరిన నిర్మాత.

విజయ్ జాగర్లమూడి: స్వాతంత్ర్య సమరయోధుడి బయోపిక్ తీసిన తర్వాత సినీ నిర్మాత గుండెపోటుకు గురయ్యాడు.

ఖుదీరామ్ బోస్ బయోపిక్ విడుదల ఆలస్యం కావడంతో టాలీవుడ్ నిర్మాత విజయ్ జాగర్లమూడిపై కార్డియాక్ అరెస్ట్

విజయ్ జాగర్లమూడి: ప్రస్తుతం ప్రేక్షకులు పాన్ ఇండియా కథలపై ఆసక్తి చూపుతున్నారు కాబట్టి మేకర్స్ కూడా అలాంటి సబ్జెక్ట్‌లను ప్రేక్షకుల ముందుకు తీసుకురావడానికి ప్రయత్నిస్తున్నారు. ఈ క్రమంలో స్వాతంత్య్రం కోసం పోరాడిన ఎందరో యోధులు ఎవరికీ తెలియకుండా చరిత్రలో నిలిచిపోయారు. అలాంటి స్వాతంత్ర్య సమరయోధులను అందరికీ పరిచయం చేసి గుర్తు పెట్టుకోవాలని కొందరు మేకర్స్ ప్రయత్నిస్తున్నారు.

ప్రేమ్ కుమార్ రివ్యూ : పీకేకి పెళ్లయిందా? సంతోష్ శోభన్ ‘ప్రేమ్ కుమార్’ సినిమా రివ్యూ..!

ఇదే ఈవెంట్‌లో ‘ఖుదీరామ్ బోస్’ బయోపిక్‌ని గోల్డెన్ రెయిన్ ప్రొడక్షన్స్ బ్యానర్‌పై తెరకెక్కించాలని నిర్మాత విజయ్ జాగర్లమూడి నిర్ణయించారు. 18 సంవత్సరాల వయస్సులో, ఖుదీరామ్ బోస్ ఆజాదీ కా అమృత్ మహోత్సవ్ పిలుపుతో స్ఫూర్తి పొంది దేశం కోసం పోరాడటానికి తన జీవితాన్ని త్యాగం చేశాడు. 15 ఏళ్ల నుంచి పోరాటం ప్రారంభించిన ఖుదీరామ్ బోస్ బ్రిటీష్ వారికి చెమటలు పట్టించి 1908 ఆగస్టు 11న మరణించారు. అంత గొప్ప యోధుడి కథను ప్రేక్షకుల ముందుకు తీసుకొచ్చేందుకు విజయ్ జాగర్ ప్రయత్నించాడు.

నిక్ జోనాస్ స్టేజ్ ఆఫ్ ఫాల్స్ : మ్యూజిక్ కాన్సర్ట్ లో స్టేజ్ పై పడిపోయిన ప్రియాంక చోప్రా భర్త.. వీడియో వైరల్

ఈ సినిమా షూటింగ్ మొత్తం కూడా పూర్తయింది. మణిశర్మ, ప్రొడక్షన్ డిజైనర్‌గా జాతీయ అవార్డు గ్రహీత తోట తరణి, స్టంట్ డైరెక్టర్ కనల్ కన్నన్, సినిమాటోగ్రాఫర్ రసూల్ ఎల్లోర్, ఎడిటర్ మార్తాండ్ కె.వెంకటేష్.. ఇలా టాప్ టెక్నీషియన్స్ ఈ సినిమాకు పనిచేశారు. ఇటీవల గోవాలో జరిగిన ఇంటర్నేషనల్ ఫిల్మ్ ఫెస్టివల్ ఆఫ్ ఇండియాలో ఈ సినిమా ప్రదర్శింపబడి మంచి స్పందన వచ్చింది. అంతకు ముందు పార్లమెంటు సభ్యులకు కూడా ప్రదర్శించి ప్రశంసలు అందుకున్నారు.

విమర్శకుల ప్రశంసలతో పాటు సినీ, రాజకీయ ప్రముఖుల ప్రశంసలు అందుకున్నా సినిమా విడుదలకు నోచుకోలేకపోయింది. కోట్లాది రూపాయలు వెచ్చించి సినిమా తీయడం, ఆర్థిక సమస్యల కారణంగా అదే విడుదల కాకపోవడంతో నిర్మాత గుండెపోటుకు గురయ్యాడు. ప్రస్తుతం ఆస్పత్రిలో చికిత్స పొందుతున్నాడు.

ఖుదీరామ్ బోస్ బయోపిక్ విడుదల ఆలస్యం కావడంతో టాలీవుడ్ నిర్మాత విజయ్ జాగర్లమూడిపై కార్డియాక్ అరెస్ట్

ఖుదీరామ్ బోస్ బయోపిక్ విడుదల ఆలస్యం కావడంతో టాలీవుడ్ నిర్మాత విజయ్ జాగర్లమూడిపై కార్డియాక్ అరెస్ట్

ఖుదీరామ్ బోస్ బయోపిక్ విడుదల ఆలస్యం కావడంతో టాలీవుడ్ నిర్మాత విజయ్ జాగర్లమూడిపై కార్డియాక్ అరెస్ట్

ఖుదీరామ్ బోస్ బయోపిక్ విడుదల ఆలస్యం కావడంతో టాలీవుడ్ నిర్మాత విజయ్ జాగర్లమూడిపై కార్డియాక్ అరెస్ట్

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *