చిరంజీవి: చిరంజీవి వ్యాఖ్యలపై వైసీపీ నేతల స్పందన.

ఏపీ ప్రభుత్వంపై చిరంజీవి వ్యాఖ్యలకు వైసీపీ నేతలు కౌంటర్ ఇచ్చారు.

చిరంజీవి: చిరంజీవి వ్యాఖ్యలపై వైసీపీ నేతల స్పందన.

ఏపీ ప్రభుత్వంపై చిరంజీవి వ్యాఖ్యలపై బొత్స సత్యనారాయణ పేర్ని నాని స్పందించారు

చిరంజీవి: బ్రో సినిమాకు సంబంధించి ఏపీ రాజకీయాల్లో జరుగుతున్న చర్చపై నిన్న జరిగిన వాల్తేరు వీరయ్య 200 రోజుల కార్యక్రమంలో చిరంజీవి మాట్లాడారు. అంటూ ఏపీ ప్రభుత్వంపై పరోక్షంగా కౌంటర్‌ వేశారు. ఇక వైసీపీ(వైసీపీ) నేతలు ఒక్కొక్కరుగా రియాక్ట్ అవుతూ మీడియా ముందుకు వచ్చి చిన్నాచితకా కౌంటర్లు ఇస్తున్నారు. ఈ సందర్భంగా గుడివాడ ఎమ్మెల్యే కొడాలి నాని మాట్లాడుతూ ప్రభుత్వానికి సలహాలు ఇచ్చేవారన్నారు. తాజాగా మంత్రి బొత్స సత్యనారాయణ, ఎమ్మెల్యే పేర్ని నాని స్పందించారు.

కొడాలి నాని: చిరంజీవి వ్యాఖ్యలపై కొడాలి నాని స్పందన.

మంత్రి బొత్స సత్యనారాయణ వ్యాఖ్యలు..

“పిచ్చుక మీద బ్రహ్మాస్త్రంలా సినిమా ఇండస్ట్రీపై పడుతుందని చెప్పారు తప్ప పూర్తిగా తెలియదు.. ఆ వ్యాఖ్యలు చూసిన తర్వాత పూర్తి స్థాయిలో స్పందిస్తాను.. సంక్షేమ పథకాలు ఏపీలో అందరికీ అందుబాటులో ఉన్నాయి.. చిరంజీవి ఎందుకు చేశారో.. వ్యాఖ్యలు ఆయనే చెప్పాలి.కానీ చిరంజీవి మాటల ప్రకారం…సినిమా పరిశ్రమ అంటేనే మీరు ఒప్పుకున్నారా?” అని ఆయన వ్యాఖ్యానించారు.

చిరంజీవి : తమ్ముడు జనసేనకు పరోక్షంగా మద్దతు పలికిన మెగాస్టార్.. ఇండస్ట్రీతోనూ సపోర్ట్ చేస్తున్నారు.

ఎమ్మెల్యే పేరు నాని వ్యాఖ్యలు..

“నేను వ్యక్తిగతంగా చిరంజీవికి పిచ్చి అభిమానిని. చదువుకునే రోజుల్లో బ్యానర్లకు పూలమాలలు వేసేవాడు. ఒక అభిమానిగా వాల్తేరు వీరయ్య 200 ఆడినందుకు చాలా సంతోషిస్తాను. నా అభిమాని హీరో అంటున్నాడు.. మేమెప్పుడూ అతని పారితోషికాల గురించి మాట్లాడలేదు. ఆయన కేంద్రమంత్రిగా ఉన్నప్పుడే రాష్ట్ర విభజన జరిగింది. అప్పుడు ప్రత్యేక హోదా చట్టంలో పొందుపరచబడలేదు. అలాంటప్పుడు ఎందుకు ప్రశ్నించరు. సినిమాను సినిమాగా, రాజకీయాలను రాజకీయంగా చూడటం మంచిది. కానీ మేం ఏ ఇతర హీరోల గురించి మాట్లాడలేదు. మహేష్, జూనియర్ ఎన్టీఆర్, రామ్ చరణ్, చిరంజీవి. సినిమా వాళ్ళు వేరు, పవన్ కళ్యాణ్ వేరు. తన సినిమాలో అంబటి రాంబాబుపై కక్ష సాధింపు కోసం ఓ పాత్రను సృష్టించాడు. ఓడిపోయినప్పుడు మనం ఓడిపోవాల్సిందేనని ఆయన అన్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *