స్కంద: ‘గందారాబాయి’ అంటూ… రామ్, శ్రీలీల చేతులు ఊపారు

ఉస్తాద్ రామ్ పోతినేని పాన్ ఇండియా ప్రాజెక్ట్ ‘స్కంద’ – ది ఎటాకర్ (స్కంద) సినిమా ప్రమోషన్‌లు ఇప్పటికే జోరందుకున్నాయి. టాలీవుడ్ క్రష్ శ్రీలీల హీరోయిన్ గా నటిస్తోంది. ఇప్పటికే విడుదలైన మొదటి పాట చార్ట్‌బస్టర్‌గా నిలవగా, మేకర్స్ ఇటీవల రెండవ సింగిల్ ‘గందారాబాయ్’ లిరికల్ వీడియోను విడుదల చేశారు. ‘సరైనోడు, అఖండ’ వంటి బ్లాక్‌బస్టర్‌ చిత్రాల తర్వాత మాస్‌ డైరెక్టర్‌ బోయపాటి శ్రీను, సెన్సేషనల్‌ కంపోజర్‌ ఎస్‌ఎస్‌ థమన్‌ కాంబినేషన్‌లో హ్యాట్రిక్‌ సినిమా రూపొందుతోంది. అందుకే ఈ సినిమాపై తమన్ ప్రత్యేక ఆసక్తిని కనబరుస్తున్నట్లు తెలుస్తోంది. మరో బ్లాక్ బస్టర్ నంబర్ ఇచ్చారు.

స్కంద-3.jpg

మొదటి పాట ఎనర్జిటిక్ డ్యాన్స్ నంబర్ అయితే, గందారాబాయి మాస్ ధమ్‌కేధార్ జానపద కథ. బీట్ మరియు ఆర్కెస్ట్రేషన్ శక్తివంతంగా మరియు మాస్ వైబ్‌తో ఆకట్టుకుంటుంది. నకాష్ అజీజ్ మరియు సౌజన్య భాగవతుల గాత్రం మంత్రముగ్దులను చేస్తుంది. మాస్ లిరిక్స్‌తో అనంత శ్రీరామ్ రాసిన ఈ పాటను వైబ్రెంట్ సెట్స్‌లో చిత్రీకరించారు.

స్కంద-4.jpg

ఈ పాటలో రామ్, శ్రీలీల (రామ్ అండ్ శ్రీలీల మాస్ స్టెప్స్).. తమ ఎనర్జీతో ప్రేక్షకుల మనసు దోచుకున్నారు. అసాధారణ నృత్యాలతో అలరించారు. రామ్ డ్యాన్స్‌లో డైనమిజం చూపించగా, శ్రీలీల ఎనర్జీతో సరిపెట్టుకుంది. వీరిద్దరూ గొప్ప డ్యాన్సర్లని తెలియదు. ఇద్దరూ తమ ఎనర్జీతో ఈ పాటకు బూస్ట్ ఇచ్చారు. ఇటీవలే ‘నాటు నాటు’ పాటతో ప్రపంచ వ్యాప్తంగా గుర్తింపు తెచ్చుకున్న ప్రేమ్ రక్షిత్ ఈ పాటకు మాస్టర్ కొరియోగ్రఫీ అందించారు. ప్రస్తుతం ఈ పాట యూట్యూబ్‌లో టాప్ ట్రెండింగ్‌లో ఉంది.

స్కంద-1.jpg

గతంలో ఈ సినిమాకు సంబంధించి విడుదల చేసిన ప్రమోషనల్ కంటెంట్‌కి మంచి స్పందన లభించగా.. ఇప్పుడు విడుదలైన ఈ పాట కూడా సినిమాపై క్రేజ్‌ని పెంచుతోంది. అత్యున్నత సాంకేతిక ప్రమాణాలు, నిర్మాణ విలువలతో భారీ బడ్జెట్‌తో శ్రీనివాసా సిల్వర్‌ స్క్రీన్‌ బ్యానర్‌పై శ్రీనివాస చిట్టూరి ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు. ‘స్కంద’ సెప్టెంబర్ 15న ప్రపంచ వ్యాప్తంగా తెలుగు, తమిళం, కన్నడ, మలయాళం, హిందీ భాషల్లో విడుదల కానుంది.

స్కంద-2.jpg

స్కంద-5.jpg

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-18T21:35:02+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *