సీడీ: ఈసారి అదా శర్మ భయపెట్టబోతోంది

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-18T22:46:36+05:30 IST

హారర్ జానర్ చిత్రాలకు ప్రత్యేకమైన అభిమానులు ఉంటారు. క్లాస్, మాస్ అనే తేడా ఉండకూడదు. ఈ జోనర్‌లో వచ్చిన చాలా సినిమాలు ప్రేక్షకులను థ్రిల్ చేశాయి. కాస్త డిఫరెంట్ అయితే సూపర్ డూపర్ హిట్ అయింది. ఇప్పుడు అదే బాటలో కొత్త సైకలాజికల్ హారర్ థ్రిల్లర్ మూవీ ‘సీడీ’ రాబోతోంది. అదా శర్మ కథానాయికగా నటిస్తున్న ఈ చిత్రానికి సంబంధించిన ఫస్ట్‌లుక్‌ను మేకర్స్ విడుదల చేశారు.

సీడీ: ఈసారి అదా శర్మ భయపెట్టబోతోంది

CD ఫిల్మ్‌లో అదా శర్మ

హారర్ జానర్ చిత్రాలకు ప్రత్యేకమైన అభిమానులు ఉంటారు. క్లాస్, మాస్ అనే తేడా ఉండకూడదు. ఈ జోనర్‌లో వచ్చిన చాలా సినిమాలు ప్రేక్షకులను థ్రిల్ చేశాయి. కాస్త డిఫరెంట్ అయితే సూపర్ డూపర్ హిట్ అయింది. ఇప్పుడు అదే బాటలో కొత్త సైకలాజికల్ హారర్ థ్రిల్లర్ మూవీ ‘సీడీ’ రాబోతోంది. ఇప్పటివరకు వచ్చిన అన్ని హారర్ జోనర్‌లలో ప్రేక్షకులకు డిఫరెంట్ ఫీల్‌ని ఇచ్చే కథాంశంతో ఈ సినిమా రూపొందుతోందని మేకర్స్ చెబుతున్నారు. ఇటీవలే ‘ది కేరళ స్టోరీ’ సినిమాతో సూపర్ హిట్ కొట్టిన అదా శర్మ ఈ సినిమాలో కథానాయికగా నటిస్తోంది.

సీడీ (క్రిమినల్ ఆర్ డెవిల్) పేరుతో రూపొందుతున్న ఈ చిత్రానికి కృష్ణ అన్నం దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. ఎస్‌ఎస్‌సిఎం ప్రొడక్షన్స్ బ్యానర్‌పై రూపొందుతుండగా గిరిధర్ ఎగ్జిక్యూటివ్ నిర్మాతగా వ్యవహరిస్తున్నారు. ఆర్ఆర్ ద్రివన్ సంగీతం సమకూర్చారు. ప్రస్తుతం ఈ సినిమా షూటింగ్ శరవేగంగా జరుగుతోంది. ఈ సినిమా ప్రమోషన్స్‌లో భాగంగా మేకర్స్ తాజాగా ఫస్ట్ లుక్ పోస్టర్‌ను విడుదల చేశారు. అదా శర్మ కీలక పాత్రలో నటిస్తున్న ఈ చిత్రంలో విశ్వంత్, జబర్దస్త్ రోహిణి, భరణి శంకర్, రమణ భార్గవ్, మహేష్ విట్టా తదితరులు ఇతర పాత్రల్లో కనిపించనున్నారు. (సిడి నుండి అదా శర్మ ఫస్ట్ లుక్)

adah.jpg

ఇక ఫస్ట్ లుక్ విషయానికి వస్తే.. ఫస్ట్ లుక్ తోనే మేకర్స్ భయపెడుతున్నారు. అదా శర్మ సీరియస్ లుక్ మరియు ఆమె చుట్టూ ఉన్న దెయ్యాల చేతులు సినిమా వైవిధ్యాన్ని చూపుతాయి. క్రిమినల్ ఆర్ డెవిల్ అనే ట్యాగ్ లైన్ తో కూడిన సీడీతో కూడిన పోస్టర్ ను చూసి సినిమాపై ఆసక్తిని కలిగించేలా ఈ ఫస్ట్ లుక్ ను డిజైన్ చేశారు. ప్రేక్షకులకు థ్రిల్లింగ్ ఎక్స్‌పీరియన్స్‌ని అందించడంలో కొత్త పంథాలో వెళ్తున్నామని మేకర్స్ పోస్టర్ ద్వారా ధృవీకరించారు. ఈ చిత్రానికి సంబంధించిన అన్ని కార్యక్రమాలను పూర్తి చేసి త్వరలోనే విడుదల తేదీని ప్రకటిస్తామని నిర్మాతలు తెలిపారు.

Devil.jpg

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-18T22:48:25+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *