వరుణ్ తేజ్: మెగా ఫ్యామిలీ నుంచి మల్టీస్టారర్.. వరుణ్ తేజ్ వ్యాఖ్యలు వైరల్..

గాంధీవధారి అర్జున ప్రమోషన్స్‌లో వరుణ్ తేజ్ మెగా ఫ్యామిలీ నుండి మల్టీస్టారర్ గురించి మాట్లాడారు.

వరుణ్ తేజ్: మెగా ఫ్యామిలీ నుంచి మల్టీస్టారర్.. వరుణ్ తేజ్ వ్యాఖ్యలు వైరల్..

మెగా ఫ్యామిలీ నుంచి వచ్చిన మల్టీస్టారర్‌పై గందీవధారి అర్జున వరుణ్ తేజ్ వ్యాఖ్యలు

వరుణ్ తేజ్ : యాక్షన్ డైరెక్టర్ ప్రవీణ్ సత్తార్ దర్శకత్వంలో మెగా ప్రిన్స్ వరుణ్ తేజ్ ‘గాండీవధారి అర్జున’ సినిమా చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. యాక్షన్ థ్రిల్లర్ గా తెరకెక్కుతున్న ఈ సినిమా ఈ నెల 25న విడుదలకు సిద్ధమైంది. ప్రమోషన్స్‌లో భాగంగా వరుణ్ మరియు చిత్ర బృందం వరుస ఇంటర్వ్యూలు ఇస్తోంది. వరుణ్, సాక్షి, ప్రవీణ్ 10టీవీ ఛానెల్‌కి ప్రత్యేక ఇంటర్వ్యూ ఇచ్చారు. ఈ ఇంటర్వ్యూలో గాండీవధారి అర్జునతో పాటు ఇతర ప్రాజెక్టుల గురించి కూడా తెలియజేశాడు.

వరుణ్ తేజ్ – లావణ్య త్రిపాఠి : వరుణ్ తేజ్, లావణ్య త్రిపాఠి పెళ్లి తేదీని ఫిక్స్ చేసింది ఎవరో తెలుసా..?

ఇటీవల పవన్ కళ్యాణ్, సాయి ధరమ్ తేజ్ కలిసి బ్రో లాంటి మల్టీ స్టారర్ చిత్రాన్ని తీసుకొచ్చి ప్రేక్షకులకు ట్రీట్ ఇచ్చిన సంగతి తెలిసిందే. మెగా మల్టీస్టారర్ సినిమాలకు అవకాశం ఉందా? అని వరుణ్‌ని ప్రశ్నించగా.. ‘‘మంచి కథలు వస్తే తప్పకుండా చేస్తాం.. చిరంజీవి చరణ్‌తో కలిసి కనిపించారు.. ఆ తర్వాత పవన్‌ బాబాయ్‌, తేజ్‌.. అలా మల్టీస్టారర్‌ చేయాలనుకుంటున్నాం.. రచయితలు, దర్శకులను రమ్మని చెప్పండి. మరియు కథలు రాయండి,” అన్నాడు.

వరుణ్ తేజ్ : ఈ ఎన్నికల్లో పవన్ కు మెగా ఫ్యామిలీ సపోర్ట్ చేస్తుందా..? వరుణ్ తేజ్ ఏం చెప్పాడు?

ఇప్పుడు గాండీవధారి అర్జున సినిమా విడుదలకు సిద్ధంగా ఉంది. దీని తర్వాత ‘ఆపరేషన్ వాలెంటైన్’ (ఆపరేషన్ వాలెంటైన్) షూటింగ్ దాదాపు పూర్తయిందని వెల్లడించారు. ఈ సినిమా తర్వాత చేయాల్సిన ‘మట్కా’ షూటింగ్‌ను ప్రారంభించడంపై చిన్న సందేహం ఉందని అన్నారు. ఇటీవల త్రిపాఠితో వరుణ్, లావణ్య నిశ్చితార్థం జరిగిన సంగతి తెలిసిందే. వీరిద్దరి పెళ్లి తేదీని బట్టి మట్కా షూటింగ్‌ను నిర్ణయిస్తామని వరుణ్ వెల్లడించాడు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *