బండ్ల గణేష్ : ఎన్టీఆర్ పై నాకు కోపం లేదు.. బండ్ల గణేష్ వ్యాఖ్యలు వైరల్..

‘టెంపర్’ సమయంలో ఎన్టీఆర్, బండ్ల గణేష్ మధ్య గ్యాప్ వచ్చిందా? తాజాగా ఓ ఇంటర్వ్యూలో బండ్ల గణేష్ చేసిన వ్యాఖ్యలు వైరల్‌గా మారాయి.

బండ్ల గణేష్ : ఎన్టీఆర్ పై నాకు కోపం లేదు.. బండ్ల గణేష్ వ్యాఖ్యలు వైరల్..

ఎన్టీఆర్ వివాదంపై టాలీవుడ్ నిర్మాత బండ్ల గణేష్ వ్యాఖ్యలు

బండ్ల గణేష్: టాలీవుడ్ నటుడు మరియు నిర్మాత బండ్ల గణేష్ గురించి తెలుగు ప్రేక్షకుల గురించి ప్రత్యేకంగా చెప్పనవసరం లేదు. నటుడిగా కెరీర్ ప్రారంభించిన బండ్ల గణేష్ 2009లో రవితేజ ‘ఆంజనేయులు’ సినిమాతో నిర్మాతగా మారారు. ఈ రెండు సినిమాలు పవన్ కళ్యాణ్ తో కలిసి నిర్మించబడ్డాయి. ‘తీన్మార్’తో ఫ్లాప్ అందుకున్న బండ్ల గణేష్ మూడో సినిమా ‘గబ్బర్ సింగ్’తో ఇండస్ట్రీ హిట్ అందుకున్నాడు. ఆ తర్వాత ఎన్టీఆర్ తో బాద్ షా, అల్లు అర్జున్ తో ఇద్దరమ్మాయి, రామ్ చరణ్ తో గోవిందుడు అల్లరివాడేలే సినిమాలు వచ్చాయి.

ఎట్టకేలకు ఎన్టీఆర్ తో ‘టెంపర్’ తెరకెక్కింది. సినిమా మంచి విజయం సాధించింది. అయితే ఆ సినిమా తర్వాత మరే సినిమా నిర్మించలేదు. ఆ సినిమా టైమ్‌లో రచయిత వక్కంతం వంశీ రెమ్యూనరేషన్ విషయంలో బండ్ల గణేష్ కోర్టుకు వెళ్లాడు. ఈ ఫైట్ కారణంగా ఎన్టీఆర్, బండ్ల గణేష్ మధ్య గ్యాప్ వచ్చిందని వార్తలు వచ్చాయి. తాజాగా బండ్ల గణేష్ ఈ విషయమై ఓ ఇంటర్వ్యూలో మాట్లాడారు. ‘‘ఎన్టీఆర్‌కి నాకు మధ్య ఎలాంటి విభేదాలు లేవు. టెంపర్ తర్వాత కూడా చాలాసార్లు కలిశాను’’ అని బండ్ల గణేష్ అన్నారు.

ఇది కూడా చదవండి: బండ్ల గణేష్: త్రివిక్రమ్‌తో గొడవపై బండ్ల గణేష్ వ్యాఖ్యలు.. నేను మనిషినే, నాకు కోపం వస్తుంది..

ఇప్పుడు ఎన్టీఆర్ ఇండియాలోనే బిగ్గెస్ట్ స్టార్ అయ్యారని, ఆయనతో ఆయనకున్న విభేదాలు ఏంటని అన్నారు. అలాగే ఎన్టీఆర్ తో మళ్లీ సినిమా చేస్తానని చెప్పాడు. టెంపర్ తర్వాత కూడా నిర్మాతగా కాస్త గ్యాప్ తీసుకోవాలనుకున్నాడు. కానీ ఇంతవరకు గ్యాప్ మారిందని మరో సినిమా చేయనని అనుకోలేదని అన్నారు. ప్రస్తుతం ఒకట్రెండు ప్రాజెక్ట్‌ల చర్చలు జరుగుతున్నాయి. కథ, హీరో ఖరారు అయిన వెంటనే ప్రకటిస్తామని బండ్ల గణేష్ తెలిపారు. అయితే ఆ ప్రాజెక్టులు కూడా పెద్ద హీరోలతోనే ఉంటాయి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *