ఆదికేశవ: మెగా హీరో సినిమా వాయిదా.. కొత్త రిలీజ్ డేట్ కూడా ఫిక్స్

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-18T17:13:08+05:30 IST

సితార ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్‌, ఫార్చ్యూన్‌ ఫోర్‌ సినిమాస్‌ పతాకాలపై పంజా వైష్ణవ్‌ తేజ్‌, శ్రీలీల జంటగా నటించిన చిత్రం ‘ఆదికేశవ’. యాక్షన్ ఎంటర్‌టైనర్‌గా రూపొందిన ఈ చిత్రానికి శ్రీకాంత్ ఎన్ రెడ్డి దర్శకత్వం వహించారు. ఈ సినిమా ఆగస్ట్ 18న విడుదల కావాల్సి ఉండగా, ఇప్పుడు నవంబర్ 10కి వాయిదా వేస్తున్నట్లు మేకర్స్ అధికారికంగా ప్రకటించారు.

ఆదికేశవ: మెగా హీరో సినిమా వాయిదా.. కొత్త రిలీజ్ డేట్ కూడా ఫిక్స్

ఆదికేశవలో పంజా వైష్ణవ్ తేజ్

సితార ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్‌, ఫార్చ్యూన్‌ ఫోర్‌ సినిమాస్‌ పతాకాలపై పంజా వైష్ణవ్‌ తేజ్‌, శ్రీలీల జంటగా రూపొందిన చిత్రం ‘ఆదికేశవ’. యాక్షన్ ఎంటర్‌టైనర్‌గా తెరకెక్కుతున్న ఈ చిత్రానికి శ్రీకాంత్ ఎన్ రెడ్డి దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. ఈ సినిమాపై ఇప్పటి వరకు విడుదలైన ప్రతి ఒక్కటీ సినిమాపై అంచనాలను పెంచిన సంగతి తెలిసిందే. నిజానికి ఈ సినిమా ఈరోజు (ఆగస్టు 18) థియేటర్లలోకి రావాల్సి ఉంది. అయితే ఈ సినిమా వాయిదా పడినట్లు మేకర్స్ అధికారికంగా ప్రకటించారు. అంతేకాదు, ఈ సినిమా కొత్త విడుదల తేదీని ప్రకటిస్తూ మేకర్స్ పోస్టర్‌ను కూడా విడుదల చేశారు. (ఆదికేశవ సినిమా వాయిదా)

ఇప్పుడు ఈ సినిమా రిలీజ్ డేట్ ఆగస్ట్ 18 నుంచి నవంబర్ 10కి వాయిదా పడింది.ఇటీవల ఆదికేశవ్ షూటింగ్ పారిస్ లో జరిగింది. ఈ సినిమా షూటింగ్ చివరి దశలో ఉందని నిర్మాతలు ప్రకటించారు. నిజానికి ఈ సినిమా ఆగస్ట్ 18 అని ప్రకటించినా ప్రమోషన్స్ మాత్రం చేయలేదు. దీంతో ఈ సినిమా విడుదలపై అందరిలోనూ సందేహం నెలకొంది. అన్న అనుమానం ఇప్పుడు నిజమైంది. ఇప్పుడు సినిమా నవంబర్‌కి వాయిదా పడడం చూసి.. సినిమా షూటింగ్ లేకుండా రిలీజ్ డేట్ ఎలా అనౌన్స్ చేశారంటూ కొందరు నెటిజన్లు యూనిట్‌ని ప్రశ్నిస్తున్నారు. (ఆదికేశవ సినిమా)

Panja.jpg

ఇక ఈ సినిమా విషయానికి వస్తే.. ఇటీవల విడుదలైన గ్లింప్స్‌లో పంజా వైష్ణవ్ తేజ్ గతంలో ఎన్నడూ లేని విధంగా కొత్త అవతార్‌లో కనిపించాడు. శ్రీలీల పుట్టినరోజు సందర్భంగా విడుదల చేసిన గ్లింప్స్ ఆమె అందం మరియు పాత్ర యొక్క చురుకుదనంతో ఆమెను ఆకట్టుకున్నాయి. ఈ సినిమాలో జాతీయ అవార్డు గ్రహీత శ్రీలితో పాటు మలయాళ నటుడు జోజు జార్జ్, అపర్ణా దాస్ కీలక పాత్రలు పోషిస్తున్నారు. జాతీయ అవార్డు గ్రహీత జివి ప్రకాష్ కుమార్ సంగీతం అందించిన ఈ చిత్రంలోని మొదటి పాటను త్వరలో విడుదల చేయనున్నట్లు చిత్ర బృందం ప్రకటించింది. సూర్యదేవర నాగవంశీ, సాయి సౌజన్య ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తుండగా.. శ్రీకర స్టూడియోస్ సమర్పిస్తోంది.

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-18T17:13:08+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *