తాప్సీ పన్ను: నటుడితో డేటింగ్ గురించి నిజం చెప్పిన నటి

‘ఝమ్మంది నాదం’ సినిమాతో తెలుగు ఇండస్ట్రీలోకి అడుగుపెట్టిన తాప్సీ బాలీవుడ్‌లో బిజీ నటిగా మారిపోయింది. తాజాగా ఓ ఆటగాడితో డేటింగ్ విషయంపై క్లారిటీ వచ్చింది.

తాప్సీ పన్ను: నటుడితో డేటింగ్ గురించి నిజం చెప్పిన నటి

తాప్సీ పన్ను

తాప్సీ పన్ను: తాప్సీ 2010లో ‘ఝమ్మంది నాదం’ సినిమాతో తెలుగు తెరకు పరిచయమైంది. తెలుగు, హిందీ, తమిళ చిత్రాల్లో నటిస్తూ బిజీ అయిపోయారు. అప్పటి నుంచి తాప్సీ, డానిష్ బ్యాడ్మింటన్ ప్లేయర్ మాథిస్ బో మధ్య ప్రేమాయణం సాగుతున్నట్లు వార్తలు వస్తున్నాయి. ఇప్పటి వరకు ఈ విషయంపై క్లారిటీ ఇవ్వని తాప్సీ తాజాగా అసలు విషయాలు చెప్పింది.

యాత్ర 2 సాంగ్: చూడు నాన్నా.. అంటూ యాత్ర 2 నుండి ఎమోషనల్ సాంగ్ రిలీజ్

కె. రాఘవేంద్రరావు దర్శకత్వంలో వచ్చిన ‘ఝమ్మంది నాదం’తో తెలుగు ఇండస్ట్రీకి పరిచయమైంది తాప్సీ. 2013లో ‘చష్మే బద్దూర్’ సినిమాతో బాలీవుడ్‌లోకి అడుగుపెట్టాడు. దాంతో తెలుగు, తమిళం, హిందీ భాషల్లో బిజీ అయిపోయింది. అయితే గత కొంత కాలంగా డెన్మార్క్ బ్యాడ్మింటన్ ప్లేయర్ మాథిస్ బోతో తాప్సీ ప్రేమలో ఉన్నట్లు వార్తలు వచ్చాయి. దీనిపై తాప్సీ మౌనం వహించింది. తాజాగా ఈ విషయం నిజమేనని నటి వెల్లడించింది. బాలీవుడ్‌లోకి అడుగుపెట్టినప్పుడే మాథిస్ బోతో ప్రేమలో పడ్డానని ఒప్పుకున్నాడు. పదేళ్లుగా తమ బంధం చాలా దృఢంగా ఉందని.. ఇద్దరం సంతోషంగా ఉన్నామని చెప్పారు. ప్రేమ, పెళ్లిపై కొన్ని అభిప్రాయాలు ఉన్నందున ఈ విషయాన్ని బయటపెట్టడం లేదని తాప్సీ వెల్లడించింది.

మట్కా ఓపెనింగ్ బ్రాకెట్: వరుణ్ తేజ్ ‘మట్కా’ గ్లింప్స్ విడుదల.. ఈసారి పాన్ ఇండియా ప్రామిస్..

తాప్సీ ఇండస్ట్రీకి వచ్చి 13 ఏళ్లు పూర్తయ్యాయి. తెలుగులో వస్తాడు నా రాజు, మిస్టర్ పర్ఫెక్ట్, వీర, మొగుడు, గుండెల్లో గోదారి, దరువు, షాడో వంటి సినిమాలకు పనిచేశాడు. తాజాగా బాలీవుడ్‌లో వరుస సినిమాలతో దూసుకుపోతున్నాడు. 2023లో షారుఖ్‌తో ‘డంకీ’ సూపర్‌ హిట్‌ అయింది. ప్రస్తుతం వా లడ్కీ హై కహా, ఫిర్ ఆయ్ హసీన్ దిల్రుబా మరియు ఖేల్ ఖేల్ ప్రాజెక్ట్‌లతో బిజీగా ఉన్నారు. మరి తాప్సీ మాథిస్ బోతో ఎప్పుడు ఏడడుగులు వేస్తుంది? ప్రకటించబడవలసి ఉంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *