ఉదయనిధి స్టాలిన్: ఆ నిర్ణయంలో ఎలాంటి మార్పు లేదు

‘మామన్నన్’ సినిమా తన చివరి చిత్రమని, వెనకడుగు వేసే ప్రసక్తే లేదని తన ప్రకటనలో ఎలాంటి మార్పు లేదని చిత్ర హీరో ఉదయనిధి స్టాలిన్ మరోసారి స్పష్టం చేశారు. మరి సెల్వరాజ్ దర్శకత్వం వహించిన ‘మామన్నన్’ విజయవంతంగా 50 రోజులు పూర్తి చేసుకుంది. దీంతో ఇటీవలే చెన్నైలో అర్ధశతాబ్ది వేడుకలు ఘనంగా జరిగాయి. ఈ కార్యక్రమంలో ఉదయనిధి, వడివేలు, కీర్తి సురేష్, మరి సెల్వరాజ్, ఏఆర్ రెహమాన్, ఇతర నటీనటులు, యూనిట్ సభ్యులు, డిస్ట్రిబ్యూటర్లు, థియేటర్ యజమానులు, బయ్యర్లు తదితరులు పాల్గొన్నారు. (మామన్నన్ 50 రోజుల వేడుకలు)

ఈ సందర్భంగా ఉదయనిధి మాట్లాడుతూ…’నా మొదటి సినిమా మంచి విజయం సాధించింది. అలాగే గత చిత్రం ‘మామన్నన్’ బ్లాక్ బస్టర్ అయింది. ఈ చిత్రాన్ని బ్లాక్ బస్టర్ చేసిన ప్రేక్షకులకు కృతజ్ఞతలు’ అన్నారు. సంగీత దర్శకుడు ఏఆర్‌ రెహమాన్‌ మాట్లాడుతూ… ‘సమాజంలో ఇలాంటి సంఘటనలు ఎందుకు జరుగుతున్నాయో గత 30 ఏళ్లుగా నేనెంతో వేదన అనుభవిస్తున్నాను. దర్శకుడు కథ చెప్పగానే సంగీతం మరింత లీనమైపోతుంది. ఇందులో నటించిన ప్రతి ఒక్కరికీ ధన్యవాదాలు.

Mamannan.jpg

ఈ కార్యక్రమంలో వడివేలు, కీర్తి సురేష్, మరి సెల్వరాజ్, రెడ్ జెయింట్ మూవీస్ సహ నిర్మాతలు షెన్మగమూర్తి, అర్జున్ దురై తదితరులు మాట్లాడారు. సినిమాను ఇంత పెద్ద సక్సెస్ చేసిన ప్రేక్షకులకు అందరూ కృతజ్ఞతలు తెలిపారు. మంచి ప్రయత్నాన్ని ఎంకరేజ్ చేసిన ప్రేక్షకులు మరోసారి మంచి సినిమాలను ఆశీర్వదిస్తారని నిరూపిస్తోందని కొనియాడారు.

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-19T10:53:17+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *