ఇమ్రాన్ ఖాన్ భార్య: పాకిస్థాన్ మాజీ అధ్యక్షుడు ఇమ్రాన్ ఖాన్ భార్య బుష్రా బీబీ సంచలన లేఖ

పాకిస్థాన్ తెహ్రీక్-ఏ-ఇన్సాఫ్ (పీటీఐ) చైర్మన్ ఇమ్రాన్ ఖాన్ భార్య బుష్రా బీబీ తన భర్త భద్రతపై ఆందోళన వ్యక్తం చేశారు. అటాక్ జైలులో ఇమ్రాన్‌కు విషం కలిపినట్లు బుష్రా బీబీ ఆరోపించారు.

ఇమ్రాన్ ఖాన్ భార్య: పాకిస్థాన్ మాజీ అధ్యక్షుడు ఇమ్రాన్ ఖాన్ భార్య బుష్రా బీబీ సంచలన లేఖ

ఇమ్రాన్ ఖాన్ భార్య

ఇమ్రాన్ ఖాన్ భార్య: పాకిస్థాన్ తెహ్రీక్-ఏ-ఇన్సాఫ్ (పీటీఐ) చైర్మన్ ఇమ్రాన్ ఖాన్ భార్య బుష్రా బీబీ తన భర్త భద్రతపై ఆందోళన వ్యక్తం చేశారు. అటాక్ జైల్లో విషం తాగుతామని ఇమ్రాన్ భయపడ్డారని బుష్రా బీబీ ఆరోపించారు. ఖాన్‌పై గతంలో రెండు సార్లు హత్యాయత్నాలు జరిగాయని, అయితే నిందితులను ఇంకా అరెస్టు చేయలేదని ఆమె అన్నారు. తన భర్తను రావల్పిండిలోని అడియాలా జైలుకు తరలించాలని సంబంధిత అధికారులను కోర్టు ఆదేశించిందని పంజాబ్ హోం సెక్రటరీకి రాసిన లేఖలో బుష్రా బీబీ పేర్కొన్నారు.

కొత్త కోవిడ్ వేరియంట్: మూడు దేశాల్లో కోవిడ్ BA 2.86 యొక్క కొత్త వేరియంట్ వ్యాప్తి… US సలహా

తన భర్త ప్రాణాలకు ఇంకా ముప్పు ఉందని లేఖలో పేర్కొంది. దేశ మాజీ ప్రధాని అయినందున, తన భర్త జైలులో ఇంట్లో వండిన ఆహారాన్ని తినడానికి అనుమతించాలని ఆమె అభ్యర్థించింది. ఎలాంటి సాకు లేకుండా తన భర్తను అటాక్ జైల్లో బంధించారని, చట్ట ప్రకారం తన భర్తను అడియాలా జైలుకు తరలించాలని డిమాండ్ చేసింది.

ఎయిర్ హోస్టెస్ : స్పైస్ జెట్ విమానంలో ఎయిర్ హోస్టెస్ పై ప్రయాణికుడిని వేధించారు

2018-22 పదవీకాలంలో ప్రధానికి విదేశీ ప్రముఖుల నుంచి బహుమతులు విక్రయించినందుకు సంబంధించి తోషాఖానా కేసులో మూడు సంవత్సరాల జైలు శిక్ష పడిన తర్వాత పాక్ మాజీ ప్రధాని ఇమ్రాన్ ఖాన్‌ను ఈ నెల ప్రారంభంలో అరెస్టు చేశారు. ఖాన్‌ను ఐదేళ్లపాటు రాజకీయాల నుంచి కూడా నిషేధించారు.

పెట్ డాగ్స్ ఫైట్ : ఓ మై గాడ్.. కుక్క కోసం ఫైట్, రెండు కాల్చి చంపబడింది.. వీడియో వైరల్

పీటీఐ చీఫ్, ఆక్స్‌ఫర్డ్ గ్రాడ్యుయేట్ మరియు జాతీయ క్రికెట్ జట్టు మాజీ కెప్టెన్‌కు అతని సామాజిక మరియు రాజకీయ హోదాకు అనుగుణంగా జైలులో బి-క్లాస్ సౌకర్యాలు కల్పించాలని బుష్రా బీబీ తన లేఖలో డిమాండ్ చేశారు. జైలు నిబంధనల ప్రకారం ప్రైవేట్ వైద్యుడితో వైద్య పరీక్షలు చేయించుకునే హక్కు ఆమె భర్తకు ఉంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *