రోడ్డు ప్రమాదం: యూపీ లడఖ్‌లో ఘోర ప్రమాదం.. ఆర్మీ వాహనం లోయలో పడి 9 మంది జవాన్లు మృతి

లేహ్‌కు 150 కిలోమీటర్ల దూరంలోని ఖేరీ ప్రాంతంలో ఈ ప్రమాదం జరిగింది. డ్రైవర్ అదుపు తప్పి ఈ ఘటన జరిగినట్లు తెలుస్తోంది.

రోడ్డు ప్రమాదం: యూపీ లడఖ్‌లో ఘోర ప్రమాదం.. ఆర్మీ వాహనం లోయలో పడి 9 మంది జవాన్లు మృతి

లడఖ్‌లో రోడ్డు ప్రమాదం

యూపీ రోడ్డు ప్రమాదం: యూపీలోని లడఖ్‌లో ఘోర రోడ్డు ప్రమాదం జరిగింది. జవాన్లు ప్రయాణిస్తున్న వాహనం ఖేరీ సమీపంలోని లోయలో ప్రమాదవశాత్తు పడిపోయింది. ఈ ప్రమాదంలో తొమ్మిది మంది జవాన్లు ప్రాణాలు కోల్పోయారు. మరొకరు తీవ్రంగా గాయపడ్డారు. మృతుల్లో ఒకరు జేసీఓ కాగా, మిగిలిన ఎనిమిది మంది జవాన్లు అని అధికారులు వెల్లడించారు.

లేహ్‌కు 150 కిలోమీటర్ల దూరంలోని ఖేరీ ప్రాంతంలో ఈ ప్రమాదం జరిగింది. నిన్న (శనివారం) సాయంత్రం 4.45 గంటల ప్రాంతంలో లేహ్ నుంచి నైనా వైపు వెళ్తుండగా వాహనంపై డ్రైవర్ అదుపు తప్పి ఈ ఘటన జరిగినట్లు తెలుస్తోంది. ప్రమాదం జరిగిన సమయంలో వాహనంలో 10 మంది సైనికులు ప్రయాణిస్తున్నారు.

చంద్రయాన్-3 మిషన్: చంద్రయాన్-3లో మరో కీలక ఘట్టం.. విక్రమ్ ల్యాండర్ చంద్రుడికి దగ్గరగా ఎన్ని కిలోమీటర్ల దూరంలో ఉందో తెలుసా?

సమాచారం అందుకున్న పోలీసులు వెంటనే ఘటనా స్థలానికి చేరుకుని గాయపడిన సైనికులను ఆర్మీ ఆస్పత్రికి తరలించారు. ఇప్పటికే 8 మంది మృతి చెందగా, ఒక సైనికుడు చికిత్స పొందుతూ మరణించాడు. ప్రస్తుతం తీవ్రగాయాలతో చికిత్స పొందుతున్న మరో సైనికుడి పరిస్థితి విషమంగా ఉంది.

లడఖ్‌లో జరిగిన ప్రమాదంలో వీర జవాన్లను కోల్పోవడం బాధాకరమని కేంద్ర హోంమంత్రి అమిత్ షా అన్నారు. ఈ దుర్ఘటనలో మృతుల కుటుంబాలకు యావత్ దేశం అండగా ఉంటుందని భరోసా ఇచ్చారు. అమరులైన జవాన్లకు తన ప్రగాఢ సానుభూతిని తెలిపారు.

ఉల్లి: ఉల్లి ధరలు తగ్గకుండా కేంద్ర ప్రభుత్వం మరో కీలక నిర్ణయం తీసుకుంది

గాయపడిన సైనికులు త్వరగా కోలుకోవాలని ఆకాంక్షిస్తూ ఈ మేరకు ట్వీట్ చేశారు. లడఖ్‌లో జరిగిన ప్రమాదంపై యూపీ సీఎం యోగి ఆదిత్యనాథ్ విచారం వ్యక్తం చేశారు. భారతమాత వీర పుత్రులకు నివాళులు అర్పిస్తున్నట్లు ట్వీట్ చేశారు.

ప్రాణాలు కోల్పోయిన వారి ఆత్మలకు శాంతి చేకూరాలని, గాయపడిన సైనికులు త్వరగా కోలుకోవాలని కోరుకుంటున్నాను. మృతుల కుటుంబ సభ్యులకు ఈ బాధను భరించే శక్తిని ప్రసాదించాలని భగవంతుడిని ప్రార్థిస్తున్నట్లు తెలిపారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *