రేణు దేశాయ్ – బాహుబలి: స్టావంజర్ ఒపెరాలో ‘బాహుబలి’.. రేణు ప్రశంసలు!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-20T15:04:56+05:30 IST

దర్శకధీరుడు రాజమౌళి, రేణు దేశాయ్ ‘బాహుబలి’ టీమ్‌పై ప్రశంసల వర్షం కురిపించారు. అంతే కాదు ఆయన కోసం ప్రత్యేకంగా ఓ ప్రత్యేక వీడియోను సోషల్ మీడియాలో షేర్ చేశారు. ప్రస్తుతం ఆమె నార్వేలో ఉన్నారు.

రేణు దేశాయ్ - బాహుబలి: స్టావంజర్ ఒపెరాలో 'బాహుబలి'.. రేణు ప్రశంసలు!

దర్శకధీరుడు రాజమౌళి, రేణు దేశాయ్ ‘బాహుబలి’ టీమ్‌పై ప్రశంసల వర్షం కురిపించారు. అంతే కాదు ఆయన కోసం ప్రత్యేకంగా ఓ ప్రత్యేక వీడియోను సోషల్ మీడియాలో షేర్ చేశారు. ప్రస్తుతం ఆమె నార్వేలో ఉన్నారు. అక్కడ ‘బాహుబలి-1’ సినిమా చూశా. మీరు ఈ సమయంలో నార్వేలో బాహుబలి సినిమా చూడాలనుకుంటున్నారా? ఈ నెల 18న నార్వేలోని స్టావంజర్‌లోని ఒపెరా హౌస్‌లో ‘బాహుబలి-1’ సినిమా ప్రత్యేక ప్రదర్శన జరిగింది. ఈ కార్యక్రమానికి దర్శకుడు రాజమౌళి, ఆయన సతీమణి రమ, నిర్మాత శోభు యార్లగడ్డ, దర్శకుడు రాఘవేంద్రరావు హాజరయ్యారు. ఇదే షోకు పవన్ కళ్యాణ్ మాజీ భార్య రేణు దేశాయ్ కూడా హాజరయ్యారు. స్క్రీనింగ్ అనంతరం ఆమె సోషల్ మీడియాలో ‘బాహుబలి’ టీమ్‌కి శుభాకాంక్షలు తెలిపారు. ఇది ఇన్‌స్టాలో పోస్ట్ చేయబడింది.

“ఒక భారతీయ సినిమా అంతర్జాతీయ గుర్తింపు పొందడం నాకు గర్వకారణం. ప్రేక్షకులుగా మీరు మాకు అందించిన అనుభవాన్ని నేను మాటల్లో చెప్పలేను. స్టావాంజర్‌లో (స్టావాంజర్ ఒపెరా హౌస్) ఇలాంటివి చాలా తక్కువ అనుభవంలోకి రావాలని నన్ను, అకీరాను ఆహ్వానించినందుకు శోభుకి థ్యాంక్స్‌’’ అన్నారు. సింఫనీ ఆర్కెస్ట్రా కాన్సర్ట్ షోతో ప్రదర్శించిన ఈ చిత్రాన్ని వీక్షించిన ప్రేక్షకులంతా 10 నిమిషాల పాటు స్టాండింగ్ ఒవేషన్ ఇచ్చారని రేణుదేశాయ్ తెలిపారు. అందుకు సంబంధించిన వీడియో, ఫొటోలను తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో షేర్‌ చేశాడు.

దీనికి సంబంధించి రాజమౌళి ట్వీట్ కూడా చేశారు. గతంలో లండన్‌లోని రాయల్ ఆల్బర్ట్ హాల్‌లో ‘బాహుబలి’ చిత్రాన్ని ప్రదర్శించిన సంగతి తెలిసిందే. ఇప్పుడు మళ్లీ అదే అనుభవం ఎదురైంది. నార్వేలోని స్టావాంజర్ ఒపెరా హౌస్‌లో బాహుబలి-1 సింఫనీ ఆర్కెస్ట్రా కచేరీ ప్రదర్శన జరగనుంది. చాలా ఎగ్జైటింగ్‌గా ఉంది’’ అని రాజమౌళి తాజాగా ట్వీట్‌ చేశారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-20T15:16:38+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *