జైలర్: జైలర్ సినిమాకు ఊహించని షాక్.. కలెక్షన్లపై ఎఫెక్ట్..!

రజనీకాంత్ ఒక్క సినిమాతోనే తన స్టామినా చూపించాడు. జైలర్ బాక్సాఫీస్ వద్ద కలెక్షన్ల సునామీ సృష్టించింది.

జైలర్: జైలర్ సినిమాకు ఊహించని షాక్.. కలెక్షన్లపై ఎఫెక్ట్..!

జైలర్ హెచ్‌డి ప్రింట్ లీక్ అయింది

జైలర్ హెచ్ డీ ప్రింట్ లీక్ : గత కొన్నేళ్లుగా సరైన హిట్స్ లేకపోవడంతో సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్ ఫెయిల్ అయ్యారని చాలా మంది అన్నారు. కానీ.. అక్కడ ఎవరున్నారు..? తలైవా ఓటమిని అంత త్వరగా ఒప్పుకునే రకం కాదు. ఒక్క సినిమాతోనే తన స్టామినా చూపించాడు. జైలర్ బాక్సాఫీస్ వద్ద కలెక్షన్ల సునామీ సృష్టించింది. ఆగస్ట్ 10న ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చిన ఈ సినిమా రూ.550 కోట్లు వసూలు చేసింది. రూ.600 కోట్ల దిశగా పయనిస్తోంది.

నెల్సన్‌ దిలీప్‌ కుమార్‌ దర్శకత్వం వహించిన ఈ సినిమా ఇప్పటికీ థియేటర్లలో కలెక్షన్ల వర్షం కురిపిస్తోంది. ఓ వైపు ఓటీటీలో ఈ సినిమా త్వరలో విడుదల కానుందని వార్తలు వచ్చినా ఊహించని షాక్ తగిలింది. ఈ సినిమా హెచ్‌డీ ప్రింట్ ఆన్‌లైన్‌లో లీక్ అయింది. ఇది చూసిన అభిమానులు షాక్ అయ్యారు. కొందరు సినిమాలోని కొన్ని సన్నివేశాలను స్క్రీన్ షాట్ తీసి సోషల్ మీడియాలో షేర్ చేస్తున్నారు. ఇదిలా ఉంటే ఇలాంటి వాటిని ఎంకరేజ్ చేయవద్దని, పైరసీ లింక్‌లను షేర్ చేయవద్దని అభిమానులు విజ్ఞప్తి చేస్తున్నారు.

Kalki 2898 AD : వందల కోట్లు వెచ్చించి ‘కల్కి’ తీస్తున్నారు.. అయితే చూడండి.. నిర్మాత అశ్వినీదత్!

జైలర్ యొక్క హెడ్ ప్రింట్ ఆన్‌లైన్‌లో లీక్ కావడంతో దాని ప్రభావం సినిమా కలెక్షన్లపై పడే అవకాశం ఉంది. ఈ క్రమంలో సన్‌నెక్ట్స్ సినిమాని వీలైనంత త్వరగా ఓటీటీలోకి తీసుకొచ్చే అవకాశాలు కనిపిస్తున్నాయి. హిందీ వెర్షన్ నెట్‌ఫ్లిక్స్‌లో ప్రసారం కానుందని తెలుస్తోంది.

రజనీకాంత్ భార్య రమ్యకృష్ణ పాత్రలో తమన్నా, కన్నడ స్టార్ హీరో శివ రాజ్ కుమార్, మలయాళ సూపర్ స్టార్ మోహన్ లాల్, జాకీ ష్రాఫ్ కీలక పాత్రలు పోషించారు. అనిరుధ్ రవిచందర్ సంగీతం అందించగా, సన్ పిక్చర్స్ రూ.200 కోట్ల బడ్జెట్ తో ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించింది. ఇదిలా ఉంటే ఈ చిత్రానికి సీక్వెల్ ఉంటుందని దర్శకుడు చెప్పినట్లు వార్తలు వచ్చాయి.

సగిలేటి కథ : ‘సగిలేటి కథ’ చిత్రంలోని ‘అత్త ఎత్తుగా’ లిరికల్ సాంగ్ విడుదల.. అందమైన మెలోడీ!

జైలర్ హెచ్‌డి ప్రింట్ లీక్ అయింది

జైలర్ హెచ్‌డి ప్రింట్ లీక్ అయింది

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *