కమల్ హాసన్ : మా ఇద్దరి మధ్య ఎలాంటి స్నేహం ఉందో నాకు తెలుసు..!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-17T15:36:03+05:30 IST

దుబాయ్‌లో జరిగిన SIIMA అవార్డ్స్ వేడుకలో రజనీ కాంత్ గురించి ప్రస్తావించి ప్రేక్షకులను ఆశ్చర్యపరిచారు కమల్ హాసన్. ‘విక్రమ్’ చిత్రానికి గానూ కమల్ హాసన్ ఉత్తమ నటుడిగా సైమా అవార్డును అందుకున్నారు.

కమల్ హాసన్ : మా ఇద్దరి మధ్య ఎలాంటి స్నేహం ఉందో నాకు తెలుసు..!

దుబాయ్‌లో జరిగిన SIIMA అవార్డ్స్ వేడుకలో రజనీ కాంత్ గురించి ప్రస్తావించి ప్రేక్షకులను ఆశ్చర్యపరిచారు కమల్ హాసన్. ‘విక్రమ్’ చిత్రానికి గానూ కమల్ హాసన్ ఉత్తమ నటుడిగా సైమా అవార్డును అందుకున్నారు. కమల్ – రజనీకాంత్ మంచి స్నేహితులన్న సంగతి తెలిసిందే! తమ రిలేషన్ షిప్ గురించి కమల్ హాసన్ ఇటీవల సైమా వేదికపై ఆసక్తికర వ్యాఖ్యలు చేశారు. ప్రస్తుతం ఆయన చేసిన వ్యాఖ్యలు వైరల్ అవుతున్నాయి. ఈ సందర్భంగా ఆయన అభిమాని దర్శకుడు లోకేష్ కనకరాజును అభినందించారు. లోకేష్-రజనీకాంత్ కాంబోలో తెరకెక్కుతున్న సినిమా గురించి మాట్లాడుకున్నారు. లోకేష్ కనగరాజ్ నాకు వీరాభిమాని. ఇటీవల అతను నా Sneరజనీకాంత్‌తో సినిమా చేస్తానని హితవు పలికారు. మీ అభిమాని రజనీకాంత్‌తో సినిమా ఏంటి?’ అని చాలా మంది అడిగారు. అనే సందేహాలు వ్యక్తమయ్యాయి. సాధారణ ప్రేక్షకులకు మాత్రమే తెలుసు. అయితే వీరిద్దరూ సినిమా చేస్తున్నందుకు సంతోషంగా ఉంది. మీరు గర్విస్తున్నారా? దాదాపు 15 ఏళ్ల క్రితం ‘కమల్ 50’ అనే కార్యక్రమంలో మా స్నేహం గురించి మాట్లాడుకున్నాం. ఆ తరంలో రజనీకాంత్, కమల్ హాసన్ లాంటి స్నేహితులు ఎవరూ లేరు. మా మధ్య కూడా పోటీ ఉండేది. కానీ, ద్వేషంతో కూడా ఆరోగ్యంగా ఉండేది. అందుకే ఈ స్థాయికి చేరుకున్నాం’’ అని కమల్ అన్నారు. తన తదుపరి చిత్రం మణిరత్నంతో చేయనున్న సంగతి తెలిసిందే! ఆ సినిమా గురించి చెబుతూ.. ‘నాయగన్‌’కి ప్రశాంతంగా పనిచేసినట్లే దీనికి కూడా పనిచేస్తున్నాం. .ప్రేక్షకులను అలరించాలనే లక్ష్యంతో ఈ చిత్రాన్ని రూపొందిస్తున్నాం.ఈ సినిమా కోసం గడ్డం పెంచుతున్నట్లు కమల్ తెలిపారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-17T15:36:21+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *