హెచ్‌సీఏ: హైదరాబాద్‌లో వరుస మ్యాచ్‌లు జరగడం కష్టమే!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-21T04:10:03+05:30 IST

వన్డే ప్రపంచకప్‌లో భాగంగా హైదరాబాద్‌లో వరుసగా రెండు మ్యాచ్‌ల నిర్వహణలో భద్రతా సమస్యలపై హెచ్‌సీఏ ఆందోళన వ్యక్తం చేసింది.

హెచ్‌సీఏ: హైదరాబాద్‌లో వరుస మ్యాచ్‌లు జరగడం కష్టమే!

ప్రపంచ కప్ భద్రతా ఏర్పాట్లపై HCA ఆందోళన చెందింది

బీసీసీఐ షెడ్యూల్ మార్పు సాధ్యం కాదు

హైదరాబాద్ (ఆంధ్రజ్యోతి క్రీడా ప్రతినిధి): వన్డే ప్రపంచకప్‌లో భాగంగా హైదరాబాద్‌లో వరుసగా రెండు మ్యాచ్‌ల నిర్వహణలో భద్రతా సమస్యలపై హెచ్‌సీఏ ఆందోళన వ్యక్తం చేసింది. సవరించిన షెడ్యూల్ ప్రకారం అక్టోబర్ 9న న్యూజిలాండ్ వర్సెస్ నెదర్లాండ్స్, అక్టోబర్ 10న శ్రీలంక వర్సెస్ పాకిస్థాన్ మ్యాచ్‌లు ఉప్పల్ స్టేడియంలో జరుగుతాయి. అంతకు ముందు అక్టోబర్ 6న ఉప్పల్‌లో నెదర్లాండ్స్‌-పాకిస్థాన్‌ (నెదర్లాండ్స్‌ వర్సెస్‌ పాకిస్థాన్‌ మ్యాచ్‌లు) మ్యాచ్‌ జరగనుండగా.. చివరి రెండు మ్యాచ్‌లు ఒక్కరోజు కూడా విరామం లేకుండా వరుసగా జరుగుతుండటంతో.. హైదరాబాద్‌ పోలీసులు హెచ్‌సీఏకు స్పష్టం చేశారు. తగిన ఏర్పాట్లు చేయలేము. ఈ విషయాన్ని హెచ్‌సీఏ వారం రోజుల క్రితం బీసీసీఐ దృష్టికి తీసుకెళ్లింది. సవరించిన షెడ్యూల్‌లో అహ్మదాబాద్‌లో భారత్-పాకిస్థాన్ జట్ల మధ్య జరగాల్సిన లీగ్ మ్యాచ్ సహా 9 మ్యాచ్‌లు రీషెడ్యూల్ అయిన సంగతి తెలిసిందే. ఈ నేపథ్యంలో మొత్తం నాలుగు జట్లకు (పాకిస్థాన్, నెదర్లాండ్స్, శ్రీలంక, న్యూజిలాండ్) ఉప్పల్ స్టేడియంలో ప్రాక్టీస్ స్లాట్‌లను ఎలా కేటాయిస్తారనేది హెచ్‌సీఏకు తలనొప్పిగా మారింది. అయితే షెడ్యూల్‌ను మార్చడం ఒక్క బీసీసీఐ చేతిలో లేదని, ఐసీసీతో పాటు సభ్య దేశాల అనుమతి తీసుకునే సందర్భంలో మార్పులకు ఆస్కారం లేదని బోర్డు ఉపాధ్యక్షుడు రాజీవ్ శుక్లా స్పష్టం చేశారు. వరల్డ్‌కప్‌లో హైదరాబాద్ వేదికగా తనకు ఎలాంటి సమస్యలు ఎదురైనా పరిష్కరించేందుకు ప్రయత్నిస్తానని చెప్పాడు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-21T05:14:11+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *