రెండేళ్లలో 150 కొత్త స్టోర్లు ఏర్పాటు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-21T03:22:21+05:30 IST

ప్రముఖ మొబైల్ ఫోన్ రిటైల్ చైన్ బిగ్ సి తన కార్యకలాపాలను పెద్ద ఎత్తున విస్తరించేందుకు సిద్ధమవుతోంది. సంస్థ కార్యకలాపాలు ప్రారంభించి 20 ఏళ్లు పూర్తయిన సందర్భంగా బిగ్‌సి వ్యవస్థాపకుడు, సీఎండీ బాలు చౌదరి మాట్లాడుతూ..

రెండేళ్లలో 150 కొత్త స్టోర్లు ఏర్పాటు

రూ.300 కోట్ల వరకు పెట్టుబడులు

బిగ్ సీ సీఎండీ బాలు చౌదరి వెల్లడించారు

హైదరాబాద్: ప్రముఖ మొబైల్ ఫోన్ రిటైల్ చైన్ బిగ్ సి తన కార్యకలాపాలను పెద్ద ఎత్తున విస్తరించేందుకు సిద్ధమవుతోంది. సంస్థ కార్యకలాపాలు ప్రారంభించి 20 ఏళ్లు పూర్తయిన సందర్భంగా బిగ్ సి వ్యవస్థాపకుడు, సీఎండీ బాలు చౌదరి మాట్లాడుతూ.. 20 ఏళ్లుగా వినియోగదారులకు అత్యుత్తమ సేవలు అందిస్తూ అగ్రస్థానంలో కొనసాగుతోందని వివరించారు. అంతేకాదు రానున్న పదేళ్లలో కూడా ఈ ఉన్నత స్థానాన్ని కొనసాగిస్తానని చెప్పారు. కార్యకలాపాల విస్తరణలో భాగంగా రానున్న రెండేళ్లలో 150 కొత్త షోరూమ్‌లను ఏర్పాటు చేయనున్నట్లు బాలు చౌదరి తెలిపారు. ఇందుకోసం దాదాపు రూ.300 కోట్లు పెట్టుబడి పెట్టనున్నట్లు తెలిపారు. ప్రస్తుతం బిగ్ సి ఆంధ్రప్రదేశ్, తెలంగాణ, తమిళనాడు రాష్ట్రాల్లో 250 షోరూమ్‌లను నిర్వహిస్తోందని వివరించారు. కొత్త షోరూమ్‌లతో ఈ సంఖ్య 400కు చేరుకుంటుందని.. 20 వేలకు పైగా జనాభా ఉన్న ప్రాంతాల్లో ఈ షోరూమ్‌లను ఏర్పాటు చేయనున్నట్లు బాలు చౌదరి తెలిపారు. అంతేకాకుండా ప్రస్తుతం ఉన్న ఉద్యోగుల సంఖ్య 2,500 నుంచి 4,000కు చేరనుంది.

మరోవైపు ఒడిశా, కర్ణాటక, మహారాష్ట్రలకు బిగ్‌సి కార్యకలాపాలను విస్తరించాలని చూస్తున్నట్లు ఆయన తెలిపారు. 2022-23 ఆర్థిక సంవత్సరంలో బిగ్ సీ టర్నోవర్ రూ.1,000 కోట్లుగా ఉందని, ప్రస్తుత ఆర్థిక సంవత్సరంలో దీనిని రూ.1,500 కోట్లకు పెంచాలని లక్ష్యంగా పెట్టుకున్నామన్నారు. బిగ్ సి బ్రాండ్ అంబాసిడర్ టాలీవుడ్ హీరో మహేష్ బాబు ఆదివారం నాడు Samsung Galaxy Z Fold 5 మరియు Samsung Galaxy Z Flip 5 స్మార్ట్‌ఫోన్‌లను ఆవిష్కరించారు. ఏపీ, తెలంగాణ షోరూమ్‌లలో ఈ స్మార్ట్‌ఫోన్ అందుబాటులో ఉంటుందని బాలు చౌదరి తెలిపారు. అంతేకాదు ఈ స్మార్ట్ ఫోన్ కొనుగోలుపై రూ.23,000 వరకు ప్రయోజనాలను అందిస్తున్నట్లు వివరించారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-21T03:22:21+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *