నేను చనిపోతే లోకేష్‌దే బాధ్యత : పోసాని

పోసాని కృష్ణమురళి లోకేష్‌ని ఎన్ని రకాలుగా తిట్టాడో లెక్కే లేదు. ప్రతిపక్షంలో ఉన్నప్పుడే కాదు, అధికారంలో ఉన్నప్పుడు కూడా. అయితే ఆ సమయంలో అటు లోకేష్ గానీ, ఇటు టీడీపీ గానీ పోలీసులను ఉపయోగించుకోలేదు. తమ కేడర్‌ను కలవరపెట్టకూడదన్నారు. అలా అనుకుంటే… పరిస్థితి ఎలా ఉండేదో… ఇప్పుడు మాత్రం లోకేష్ తనని చంపేందుకు ప్లాన్ వేస్తున్నాడని పోసాని భయపడుతున్నారు. తనపై 4కోట్లకు పరువునష్టం దావా వేస్తానంటూ చాలా కాలంగా మౌనంగా ఉన్న ఆయన.. ఆకస్మికంగా విజయవాడ వచ్చి పార్టీ కార్యాలయంలో కాకుండా నేరుగా ప్రభుత్వ మీడియా సెంటర్‌లో సమావేశమై లోకేష్‌పై హత్యాయత్నం చేశారని ఆరోపించారు.

తనపై పరువునష్టం దావా వేసిన కోర్టుకు హాజరైన సమయంలో.. తనను హత్య చేయాలని ప్లాన్ చేశానని ఏడుస్తూ చెప్పాడు. నారా లోకేష్ ఎవరిపైనా ఆరోపణలు చేయలేదని.. మీడియా ముందు పోసాని వెర్రి లాజిక్ బయటపెట్టాడు. అందుకు సంబంధించి జగన్ రెడ్డిపై లోకేష్, పవన్ చేసిన ఆరోపణల వీడియోలను ప్రదర్శించారు. తప్పు చేస్తే.. తమలో బాధ ఉంటే జగన్ రెడ్డి పరువునష్టం దావా వేస్తాడు.. ఎందుకంత తొందర? టీడీపీ నేతలు చేస్తున్న ఆరోపణలపై విచారణ జరిపితే నిజాలు బయటకు వస్తాయని కోర్టుకు వెళ్లలేదని అంటున్నారు. వాళ్లది తప్పు అయితే లోకేశ్ కోర్టుకెళ్లినట్లు మనం కూడా కోర్టుకెళ్లగలమా? ఇలా ప్రెస్ మీట్లు పెట్టి నేనూ కోర్టుకు వెళ్తాను అని ఎందుకు ఏడుస్తున్నారన్నది ప్రాథమిక ప్రశ్న. పోసాని కృష్ణమురళి ప్రాణభయంతో ఉన్నాడు.

ఈ మధ్య కాలంలో ఎక్కడ మాట్లాడినా చచ్చిపోతాడని అంటున్నారు. తన ఆస్తినంతా తన భార్య పేరున రాసిచ్చానని.. తాను చనిపోయినా ఆమెకు నెలకు తొమ్మిది లక్షలు వస్తాయని పేర్కొన్నాడు. అందరూ తమ ఇష్టం వచ్చినట్లు తిట్టుకుంటూ ఇప్పుడు ప్రాణభయంతో ఎందుకు వణికిపోతున్నారు అని సహజంగానే అందరూ ఆశ్చర్యపోతారు. ఇప్పుడు ఆయన సొంత ప్రభుత్వం.. రేపు ప్రభుత్వం మారితే.. ఇంకెంత టెన్షన్ పడుతుందోనని తెలిసిన వారు ఆందోళన చెందుతున్నారు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *