ఎంపీ బండి సంజయ్ : చంద్ర మండలానికి కూడా ఢోకా..! కేసీఆర్ పై బండి సంజయ్ సంచలన వ్యాఖ్యలు..

ఎమ్మెల్యే ప్రవాసంలో భాగంగా కరీంనగర్ పార్లమెంట్ నియోజకవర్గ పరిధిలోని అసెంబ్లీ నియోజకవర్గాల్లో పర్యటిస్తున్న ఇతర రాష్ట్రాల ఎమ్మెల్యేలు శుక్రవారం ఉదయం బండి సంజయ్ ను కలిశారు.

ఎంపీ బండి సంజయ్ : చంద్ర మండలానికి కూడా ఢోకా..!  కేసీఆర్ పై బండి సంజయ్ సంచలన వ్యాఖ్యలు..

ఎంపీ బండి సంజయ్

ఎంపీ బండి సంజయ్: సీఎం కేసీఆర్‌పై బీజేపీ ఎంపీ బండి సంజయ్ సంచలన వ్యాఖ్యలు చేశారు. కేసీఆర్ మళ్లీ గెలిస్తే చంద్ర మండలం కూడా నాశనమవుతుందని, చంద్రుడిపై కూడా కేసీఆర్ అడుగుపెడతారనే నమ్మకం ప్రజల్లో కలుగుతుందని సంజయ్ అన్నారు. వచ్చే అసెంబ్లీ ఎన్నికల కోసం ఇటీవల ప్రకటించిన సీట్లలో సగం మందికి బీఫారాలు రావు. కేసీఆర్ ప్రకటించిన సీట్లన్నీ ఫేక్ అని బండి సంజయ్ అన్నారు. ఒకరికి టిక్కెట్టు ఇస్తారు, మరొకరికి ఇల్లు అంటారు. సిట్టింగ్ ఎమ్మెల్యేల్లో సగం మంది బీజేపీలో చేరేందుకు సిద్ధంగా ఉన్నారని తెలిసి కేసీఆర్ హడావుడిగా అభ్యర్థుల జాబితాను విడుదల చేశారని సంజయ్ అన్నారు.

అమిత్ షా: అమిత్ షా వస్తున్నారు.. 27న ఖమ్మంలో బహిరంగ సభ.. షెడ్యూల్ ఇలా..

బీఆర్ఎస్ ఓడిపోతుందని సర్వేలు చెబుతున్నాయని, ఆ పార్టీకి 25 సీట్లు మాత్రమే వస్తాయని సంజయ్ అన్నారు. 30 మంది కాంగ్రెస్ నేతలకు కేసీఆర్ డబ్బులు చెల్లించి బరిలోకి దింపుతున్నారని సంజయ్ ఆరోపించారు. హిందువుల ఓట్ల కోసం సీఎం కేసీఆర్ కొత్త డ్రామాలకు తెరలేపారని సంజయ్ విమర్శించారు. కేసీఆర్ బిడ్డకు సీటు వస్తే 33 శాతం మహిళలకు ఇస్తామని అభ్యంతరం వ్యక్తం చేశారు. ఎమ్మెల్యే ప్రవాసంలో భాగంగా కరీంనగర్ పార్లమెంట్ నియోజకవర్గ పరిధిలోని అసెంబ్లీ నియోజకవర్గాల్లో పర్యటిస్తున్న ఇతర రాష్ట్రాల ఎమ్మెల్యేలు శుక్రవారం ఉదయం బండి సంజయ్ ను కలిశారు.

పార్లమెంట్ నియోజకవర్గ పరిధిలోని అసెంబ్లీ నియోజకవర్గాల్లో పార్టీ పరిస్థితి, ఎన్నికల్లో పార్టీ గెలుపునకు చేపట్టాల్సిన కార్యక్రమాలపై కాసేపు చర్చించారు. అంతకుముందు శ్రావణ శుక్రవారం వరలక్ష్మీ వ్రతం సందర్భంగా కరీంనగర్‌లోని మహాశక్తి ఆలయాన్ని ఆయా ఎమ్మెల్యేలతో కలిసి బండి సంజయ్ సందర్శించారు. వారితో ప్రత్యేక పూజలు నిర్వహించారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *