కవిత: ఆ ఇద్దరి బాధ్యతలు కవితకు ఎందుకు అప్పగించారు.. ఆ ఇద్దరు నేతలు ఎవరు?

నిజామాబాద్ అర్బన్ నియోజకవర్గ ఇన్ ఛార్జి కల్వకుంట్ల కవిత

కవిత కల్వకుంట్ల: గులాబీ బాస్ ఇద్దరి బాధ్యతలు ఎమ్మెల్సీ కవితకు అప్పగించారా? నిజామాబాద్ జిల్లా నేతలను సమన్వయం చేస్తూ జిల్లా రాజకీయాల్లో కీలకంగా వ్యవహరిస్తున్న కవితకు ఆ ఇద్దరు ఎందుకు బాధ్యతలు అప్పగించారు? జిల్లా అంతటా ప్రచారం చేయాలని చూస్తున్న కవిత. ఇంతకీ ఆ ఇద్దరు నేతలు ఎవరు?

సిట్టింగులకే సీట్లు కేటాయించిన సీఎం కేసీఆర్.. బీ ఫారాలు అందజేస్తూ అభ్యర్థులకు పలు సూచనలు చేశారు. అహంకారం వీడకుండా అందరితో సమన్వయంతో పని చేయాలని సూచించారు. కొందరు నేతలు, స్థానికుల అసంతృప్తిపై నివేదికలు తీసుకొచ్చిన కేసీఆర్.. ఆ నేతల గెలుపుపై ​​ప్రత్యేక దృష్టి సారించారు. ఇందులో భాగంగా జిల్లా మంత్రులు, ముఖ్య నేతలకు ప్రచారం నిర్వహించి గెలిపించే బాధ్యతలను అప్పగించారు. ఇందులో భాగంగా నిజామాబాద్‌లో ఇద్దరు అభ్యర్థులను గెలిపించే బాధ్యతను ఎమ్మెల్సీ కవితకు అప్పగించారు.

బోదన్ ఎమ్మెల్యే షకీల్ అహ్మద్, నిజామాబాద్ అర్బన్ ఎమ్మెల్యే బిగాల గణేష్ గుప్తాలపై కొంత అసంతృప్తి ఉన్నట్లు రోజాబాస్ గుర్తించారు. ఇద్దరినీ గెలిపించే బాధ్యతను కవితకు అప్పగించారు. దీంతో కవిత వెంటనే రంగంలోకి దిగారు. జిల్లా నేతలతో సమన్వయం చేసుకుంటున్న కవిత.. అసంతృప్తులు, అసంతృప్తి నేతలను బుజ్జగించి అందరినీ ఏకతాటిపైకి తీసుకురావాలని యోచిస్తున్నారు.

రెండుసార్లు గెలిచిన షకీల్ అహ్మద్, గణేష్ గుప్తాల నుంచి వ్యతిరేకత ఎదురయ్యే అవకాశం ఉందని కవిత పేర్కొన్నారు. వీరిని ఏకతాటిపైకి తెచ్చి పార్టీ లైన్‌లోకి తీసుకురావాలని కవిత భావిస్తున్నారు. గతంలో ఉమ్మడి నిజామాబాద్ జిల్లాలో సుడిగాలి పర్యటనలు నిర్వహించారు. అన్ని నియోజకవర్గాల చుట్టూ అభ్యర్థుల తరపున ప్రచారం నిర్వహించారు. ఈసారి కూడా జిల్లా నేతలే ప్రచార బాధ్యతలు తీసుకోవడంతో పాటు ఈ ఇద్దరు నేతలపైనే ఎక్కువ దృష్టి పెట్టనున్నారు. సిట్టింగ్ లను ఎలాగైనా ఓడించాలని చూస్తున్న సొంత పార్టీ నేతల జాబితాను కవిత ఇప్పటికే సిద్ధం చేసినట్లు సమాచారం. ఇప్పటికే వారిని బుజ్జగించినట్లు తెలుస్తోంది.

ఇది కూడా చదవండి: కేసీఆర్ నమ్మకానికి నిదర్శనం, కాంగ్రెస్ వంచనకు నిదర్శనం – మంత్రి హరీశ్ రావు

జిల్లాలోని కొన్ని నియోజకవర్గాల్లో అభ్యర్థులకు బీఆర్‌ఎస్‌ ముఖ్య నేతల నుంచి భిన్నాభిప్రాయాలు వచ్చాయి. విభేదాల వల్లే ఇలా జరిగిందని తెలుసుకున్న కవిత తనదైన శైలిలో అందరినీ కలుస్తూ.. తేడా లేకుండా సమన్వయం చేసుకుంటూ ముందుకు సాగుతున్నారు. ఉద్యమ కాలం నుంచి పార్టీని అంటిపెట్టుకుని ఉండి అవకాశాలు రాని పలువురు నేతలు అవకాశం కోసం ఎదురుచూస్తున్నారు. సిట్టింగులపై అసమ్మతి రాగం. వారికి ఇతర పదవుల హామీలు ఇచ్చి అభ్యర్థుల విజయానికి కృషి చేసేందుకు కవిత ప్రణాళిక సిద్ధం చేసుకున్నారు.

ఇది కూడా చదవండి: స్వతంత్ర అభ్యర్థిగా బరిలో నిలిచిన కాంగ్రెస్ నేతకు మద్దతిస్తామని నాగం జనార్దన్ ప్రకటించారు

రాష్ట్ర వ్యాప్తంగా సిట్టింగుల పై అసంతృప్తితో ఉన్న సిట్టింగ్ ల అసమ్మతి అభ్యర్థులను కేసీఆర్ దూరం చేస్తూ వస్తున్నారు. ఒకవైపు కేటీఆర్ అలాంటి తప్పులను సరిదిద్దుకుంటూనే బీఆర్ఎస్ హ్యాట్రిక్ కష్టాలు లేకుండా సంప్రదింపులు జరుపుతున్నారు. జిల్లా నేతల మధ్య ఉన్న విభేదాలను కూడా గుర్తించిన కవిత.. వారిని ఏకతాటిపైకి తెచ్చేందుకు వ్యూహాలు రచిస్తున్నారు. కేసీఆర్ అప్పగించిన బోదన్, నిజామాబాద్ అర్బన్ స్థానాలపై ప్రత్యేక దృష్టి సారిస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *