ఆసియా కప్ 2023: శ్రీలంక జట్టుకు షాక్.. ఇద్దరు క్రికెటర్లకు కరోనా పాజిటివ్

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-25T17:33:35+05:30 IST

ఆసియా కప్ ప్రారంభానికి ముందే శ్రీలంక జట్టుకు షాక్ తగిలింది. శ్రీలంక ఓపెనర్లు అవిష్క ఫెర్నాండో, వికెట్ కీపర్ కుశాల్ పెరీరాలకు కోవిడ్ లక్షణాలు కనిపించడంతో టీమ్ మేనేజ్‌మెంట్ పరీక్షించింది. అయితే వారిద్దరికీ కరోనా పాజిటివ్‌గా నిర్ధారణ అయింది. దీంతో శ్రీలంక జట్టు ఆందోళన చెందుతోంది.

ఆసియా కప్ 2023: శ్రీలంక జట్టుకు షాక్.. ఇద్దరు క్రికెటర్లకు కరోనా పాజిటివ్

క్రికెట్ ప్రేమికులు ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్న ఆసియాకప్ ప్రారంభానికి ఇంకా ఐదు రోజులే మిగిలి ఉన్నాయి. ఈ నెల 30 నుంచి జరగనున్న ఈ టోర్నీకి పాకిస్థాన్, శ్రీలంక సంయుక్తంగా ఆతిథ్యమిస్తున్నాయి. అయితే ఆసియా కప్ ప్రారంభానికి ముందే శ్రీలంక జట్టుకు షాక్ తగిలింది. కరోనా సంక్షోభానికి జట్టు బహిర్గతం కావడం ఇప్పుడు కలకలం రేపుతోంది. తాజాగా ఇద్దరు శ్రీలంక ఆటగాళ్లు కరోనా పాజిటివ్‌గా మారారు. ఇటీవల, కరోనా కేసులు భారీగా తగ్గడంతో నిబంధనలను తొలగించారు. మ్యాచ్‌లు యథావిధిగా జరుగుతున్నాయి. అయితే ఇప్పుడు శ్రీలంక క్రికెటర్లు కరోనా బారిన పడటంతో ఆసియా దేశాలు ఒక్కసారిగా ఆందోళన చెందుతున్నాయి.

ఇది కూడా చదవండి: టీమిండియా: విరాట్ కోహ్లీకి బీసీసీఐ వార్నింగ్.. అసలేం జరిగింది..?

శ్రీలంక ఓపెనర్లు అవిష్క ఫెర్నాండో మరియు వికెట్ కీపర్ కుశాల్ పెరీరాకు కోవిడ్ లక్షణాలు కనిపించడంతో టీమ్ మేనేజ్‌మెంట్ పరీక్షించింది. అయితే వారిద్దరికీ కరోనా పాజిటివ్‌గా నిర్ధారణ అయింది. దీంతో శ్రీలంక జట్టు ఆందోళన చెందుతోంది. ఇతర ఆటగాళ్లకు కరోనా సోకకుండా ముందస్తు జాగ్రత్తలు తీసుకున్నారు. అవిష్క ఫెర్నాండో, కుశాల్ పెరీరాలకు కరోనా సోకడం ఇదే మొదటిసారి కాదు. వీరికి గతంలో కూడా కరోనా సోకింది. గతేడాది ఫిబ్రవరిలో జింబాబ్వేతో వన్డే సిరీస్‌ ఆడుతున్నప్పుడు అవిష్క ఫెర్నాండో కరోనా బారిన పడి బూస్టర్ డోస్ తీసుకున్నాడు. మరోవైపు, 2021లో దక్షిణాఫ్రికా సిరీస్‌కు ముందు కుశాల్ పెరీరాకు కరోనా పాజిటివ్‌గా నిర్ధారణ అయింది.

ఈ ఏడాది ఆసియా కప్ హైబ్రిడ్ మోడల్‌లో జరగనుంది. ఆసియా క్రికెట్ కౌన్సిల్ పాకిస్థాన్ గడ్డపై నాలుగు మ్యాచ్‌లు, శ్రీలంక గడ్డపై 9 మ్యాచ్‌లు నిర్వహించనుంది. ఈ టోర్నీలో శ్రీలంక ఈ నెల 31న తొలి మ్యాచ్ ఆడనుంది. క్యాండీ వేదికగా జరిగే ఈ మ్యాచ్‌లో అఫ్గానిస్థాన్‌తో శ్రీలంక తలపడనుంది. ఇంతలో, అవిష్క ఫెర్నాండో మరియు కుశాల్ పెరీరా కోవిడ్ -19 నుండి కోలుకుంటారని జట్టు భావిస్తోంది. లేదంటే వారి స్థానాల్లో ఇతర ఆటగాళ్లను తీసుకునే అవకాశం ఉంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-25T17:33:35+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *