సీఎం కేసీఆర్: అల్లు అర్జున్‌కు సీఎం కేసీఆర్ అభినందనలు తెలిపారు

జాతీయ ఉత్తమ నటుడు అవార్డు అందుకున్న ఐకాన్ స్టార్ అల్లు అర్జున్‌ను సీఎం కేసీఆర్ అభినందించారు. 69 ఏళ్ల సినీ చరిత్రలో తొలిసారిగా ఓ తెలుగు హీరోకి ఉత్తమ నటుడిగా జాతీయ అవార్డు రావడం గొప్ప విషయం.

సీఎం కేసీఆర్: అల్లు అర్జున్‌కు సీఎం కేసీఆర్ అభినందనలు తెలిపారు

సీఎం కేసీఆర్-అల్లు అర్జున్

సీఎం కేసీఆర్ ప్రశంసలు : ప్రతి సంవత్సరం ఉత్తమ ప్రదర్శన కనబరిచిన దేశీయ చిత్రాలకు కేంద్ర ప్రభుత్వం జాతీయ అవార్డులను ప్రకటిస్తుంది. అందులో భాగంగానే కేంద్రం తాజాగా 69వ జాతీయ చలనచిత్ర అవార్డులను ప్రకటించింది. ఈ అవార్డుల్లో తెలుగు సినిమాలు తమ సత్తా చాటాయి. తెలుగు సినిమాలకు వివిధ విభాగాల్లో అవార్డులు రావడం పట్ల తెలంగాణ ముఖ్యమంత్రి కేసీఆర్ హర్షం వ్యక్తం చేశారు.

జాతీయ ఉత్తమ నటుడు అవార్డు అందుకున్న ఐకాన్ స్టార్ అల్లు అర్జున్‌ను కేసీఆర్ అభినందించారు. 69 ఏళ్ల సినీ చరిత్రలో తొలిసారిగా ఓ తెలుగు హీరోకి ఉత్తమ నటుడిగా జాతీయ అవార్డు రావడం గొప్ప విషయం. వైవిధ్యమైన పాత్రలు పోషిస్తూ తెలుగు ప్రేక్షకులతో పాటు అంతర్జాతీయ ప్రేక్షకులను అలరిస్తున్నాడు. బన్నీకి ఉత్తమ నటుడు అవార్డు రావడం తెలుగు చిత్ర పరిశ్రమకు గర్వకారణం. మహానటుడు అల్లు రామలింగయ్య వారసుడిగా, విలక్షణ నటుడు చిరంజీవి స్ఫూర్తిగా స్వతహాగా ఎదిగిన అల్లు అర్జున్ కృషిని సీఎం కేసీఆర్ కొనియాడారు.

అల్లు అర్జున్: పుష్ప సినిమాకి అల్లు అర్జున్‌ని పిలిచారా? మీరు ఈ వీడియోలు చూశారా?

తన సృజనాత్మక రచనతో సినిమా పాటల సాహిత్యానికి ప్రపంచవ్యాప్త గుర్తింపు తెచ్చిన ఆస్కార్ అవార్డు గ్రహీత చంద్రబోస్‌కు ఉత్తమ సినిమా సాహిత్యం జాతీయ అవార్డు రావడం పట్ల సీఎం కేసీఆర్ సంతోషం వ్యక్తం చేశారు. ఈ సందర్భంగా చంద్రబోస్‌ను అభినందించారు. ఈ సందర్భంగా ఉత్తమ సంగీత దర్శకుడిగా దేవిశ్రీప్రసాద్‌, ఉత్తమ నేపథ్యగాయకుడిగా కాలభైరవ, ఉత్తమ సినీ విమర్శకుడిగా పురుషోత్తమాచార్య, ఆయా విభాగాల్లో జాతీయ అవార్డులు సాధించిన పలు చిత్రాల నిర్మాతలు, దర్శకులు, నటీనటులు, సాంకేతిక సిబ్బందిని కేసీఆర్‌ అభినందించారు.

ఖుషీ ఐదో సింగిల్ ఓసి పెళ్లామా: సమంత తనను ఎంతగా ఇబ్బంది పెట్టిందో చెబుతున్న విజయ్.. ఖుషీ నుంచి ఐదో పాట వచ్చింది.

హైదరాబాద్ కేంద్రంగా తెలుగు చిత్ర పరిశ్రమ జాతీయ, అంతర్జాతీయ స్థాయిలో ప్రతిభ చూపడం గొప్ప విషయమని సీఎం అన్నారు. తెలుగు రాష్ట్రాల్లోనే కాకుండా జాతీయంగా, అంతర్జాతీయంగా చిత్ర నిర్మాణంలో తెలుగు సినిమాకు ఉదాహరణగా నిలవడం మనందరికీ గర్వకారణం. రాష్ట్ర ప్రభుత్వ ప్రోత్సాహంతో తెలుగు సినిమా ఇతర భారతీయ సినిమా రంగాలతో పోటీ పడుతోందని ముఖ్యమంత్రి సంతోషం వ్యక్తం చేశారు. తెలుగు చిత్ర పరిశ్రమ అభివృద్ధికి రాష్ట్ర ప్రభుత్వం తనవంతు కృషి చేస్తుందని స్పష్టం చేశారు. విభిన్న సంస్కృతుల మేళవింపుతో భవిష్యత్తులో తెలుగు సినిమా ప్రపంచవ్యాప్తంగా విస్తరించాలని ఈ సందర్భంగా సీఎం కేసీఆర్ ఆకాంక్షించారు.

తలైవర్ 170: రజనీకాంత్, అమితాబ్ జంటగా నటించిన చిత్రం శర్వానంద్.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *