కేరళ రాజకీయాలు: సోషల్ మీడియా దాడిపై మాజీ సీఎం కూతురు పోలీసులను ఆశ్రయించింది

పుట్టుపల్లి ఉప ఎన్నికల్లో తనపై జరిగిన సైబర్ దాడులను అఖూ ఊమన్ ఖండించారు. కేరళలో ప్రస్తుత అవినీతి, ధరల పెరుగుదల సమస్యల నుంచి దృష్టి మరల్చడానికే ఇదంతా అని ఆమె అన్నారు

కేరళ రాజకీయాలు: సోషల్ మీడియా దాడిపై మాజీ సీఎం కూతురు పోలీసులను ఆశ్రయించింది

అచ్చు ఊమెన్: కేరళలోని కొట్టాయం జిల్లాలోని పుట్టుపల్లి అసెంబ్లీ స్థానానికి జరిగిన ఉప ఎన్నిక కాంగ్రెస్ పార్టీకి, దివంగత మాజీ ముఖ్యమంత్రి ఊమెన్ చాందీ కుటుంబానికి ప్రతిష్టాత్మకంగా మారింది. కారణం.. ఆ స్థానం నుంచి ఊమెన్ చాందీ వరుసగా 12 సార్లు ఎమ్మెల్యేగా ఎన్నికయ్యారు. కాగా, ఆయన మరణానంతరం పుట్టుపల్లి అసెంబ్లీ స్థానానికి ఉప ఎన్నికలు జరుగుతున్నాయి. ఆయన కుమారుడు చాందీ ఊమెన్ ఈ స్థానం నుంచి పోటీ చేస్తున్నారు.

తెలంగాణ ఎన్నికలు 2023: 119 స్థానాల్లో ఒంటరిగా పోటీ.. అభ్యర్థుల జాబితా ప్రకటనపై కిషన్ రెడ్డి వివరాలు వెల్లడించారు.

అయితే తనపై సైబర్ దాడి జరుగుతోందంటూ సైబర్ పోలీసులను ఆశ్రయించింది. తిరువనంతపురంకు చెందిన ఓ వ్యక్తి తన ఫేస్‌బుక్ ఖాతాలో సోమవారం అవమానకరమైన వ్యాఖ్యలు చేశాడని ఆమె ఫిర్యాదులో పేర్కొంది. “అఖు ఊమెన్‌ను పరువు తీయాలనే ఉద్దేశంతో నిందితుడు దురుద్దేశపూర్వకంగా ప్రజలకు అసత్య ప్రచారం చేస్తున్నాడు. “అచా ఊమెన్‌తో సహా తన దివంగత తండ్రి అవినీతిపరుడని ఆమె తప్పుడు, తప్పుడు మరియు పరువు నష్టం కలిగించే ఆరోపణలను వ్యాప్తి చేస్తోంది” అని ఫిర్యాదు కాపీలో ఉంది.

చంద్రబాబు: ఒంటరిగా పోటీ చేసే సమయం వచ్చింది, బీజేపీతో పొత్తు: చంద్రబాబు సంచలన వ్యాఖ్యలు

అదే సమయంలో పుట్టుపల్లి ఉప ఎన్నిక సందర్భంగా తనపై జరిగిన సైబర్ దాడులను అఖూ ఊమన్ ఖండించారు. కేరళలో ప్రస్తుత అవినీతి, ధరల పెరుగుదల సమస్యల నుంచి దృష్టి మరల్చడానికే ఇదంతా అని ఆమె అన్నారు. ఆమె కొన్నేళ్లుగా ఫ్యాషన్ మరియు ట్రావెల్ రంగంలో కంటెంట్ క్రియేటర్‌గా పనిచేస్తున్నారు. తండ్రి ప్రతిష్టను కించపరచాలనే ఉద్దేశ్యంతో అప్పట్లో తీసిన ఫోటోలను సోషల్ మీడియాలో స్వార్థ ప్రయోజనాల కోసం దుర్వినియోగం చేస్తున్నారని ఆమె పేర్కొంది.

గీతికా శ్రీవాస్తవ: పాకిస్థాన్‌లో అత్యున్నత పదవిని చేపట్టిన తొలి భారతీయ మహిళగా రికార్డు సృష్టించిన గీతికా శ్రీవాస్తవ.. ఆమె ఎవరో తెలుసా?

మరోవైపు పుట్టుపల్లి ఉప ఎన్నికలో ఎన్నికల ప్రచారం ఊపందుకుంది. సెప్టెంబర్ 5న ఇక్కడ ఓటింగ్ జరగనుంది. పుత్తుపల్లెలో కాంగ్రెస్-యుడిఎఫ్ అభ్యర్థిగా అచ్చ ఊమెన్ సోదరుడు చాందీ ఊమెన్ పోటీ చేస్తున్నారు. సీపీఐ(ఎం) నుంచి జాక్ సీ థామస్ పోటీ చేస్తున్నారు. అయితే అచ్చాపై సైబర్ దాడులపై థామస్ స్పందిస్తూ.. ఎవరిపైనా వ్యక్తిగత దూషణలను అంగీకరించలేమని అన్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *