మంత్రి రోజా: భర్త సెల్వమణిపై నాన్ బెయిలబుల్ అరెస్ట్ వారెంట్

ఆంధ్రప్రదేశ్ మంత్రి రోజా సెల్వమణి భర్త, దర్శకుడు ఆర్కే సెల్వమణిపై నాన్ బెయిలబుల్ వారెంట్ జారీ అయింది. (RK సెల్వమణిపై నాన్ బెయిలబుల్ అరెస్ట్ వారెంట్ జారీ చేయబడింది) సెల్వమణి తమిళ చిత్ర పరిశ్రమలో తెలియని వారు, ఆయన అనేక విజయవంతమైన చిత్రాలకు దర్శకత్వం వహించారు. ఈ మేరకు చెన్నైలోని జార్జ్‌టౌన్ కోర్టు ఉత్తర్వులు జారీ చేసింది. మరి సెల్వమణి ఏం చేసిందో, కోర్టు అతనికి ఎందుకు ఈ ఆదేశాలు ఇచ్చిందో తెలుసుకుందాం.

ఎన్నో విజయవంతమైన చిత్రాలతో దర్శకుడిగా మంచి పేరు తెచ్చుకున్న సెల్వమణి ఇప్పుడు పెద్దగా సినిమాలు చేయక ఇండస్ట్రీకి దూరంగా ఉన్నాడు. చెన్నై కోర్టు తనకు ఎందుకు అలాంటి ఆదేశాలు జారీ చేసిందంటూ సెల్వమణి 2016లో ఓ తమిళ ఛానెల్‌కు ఇంటర్వ్యూ ఇచ్చారు. ఆ ఇంటర్వ్యూలో, సినిమా ఫైనాన్షియర్ ముకుంద్ చంద్ బోత్రా (ముకుంద్‌చంద్‌బోత్రా) కించపరిచే విధంగా మాట్లాడాడు మరియు ఫైనాన్షియర్ కోర్టులో పరువు నష్టం దావా వేశారు. ఆ ఫైనాన్షియర్ ముకుంద్ వల్ల తాను చాలా ఇబ్బందులు ఎదుర్కొన్నానని సెల్వమణి ఇంటర్వ్యూలో చెప్పడంతో ఫైనాన్షియర్ కోర్టును ఆశ్రయించినట్లు సమాచారం.

RKSelvamani.jpg

ఆసక్తికరమైన విషయం ఏమిటంటే, కోర్టులో కేసు వేసిన ఫైనాన్షియర్ ముకుంద్ బాత్రా మరణించాడు, కానీ అతని కుమారుడు గంగాబోత్రా ఈ కేసును కొనసాగించాడు. ఈ కేసు సోమవారం చెన్నై కోర్టులో విచారణకు వచ్చింది, అక్కడ సెల్వమణి హాజరు కావాల్సి ఉంది, కానీ అతను హాజరుకాకపోవడంతో, కోర్టు అతనికి నాన్ బెయిలబుల్ అరెస్ట్ వారెంట్ జారీ చేసింది. ఆయన లాయర్లు కూడా కోర్టుకు వచ్చి సమాధానం చెప్పకపోవడంతో చెన్నైలోని జార్జ్ టౌన్ కోర్టు ఈ అరెస్ట్ వారెంట్ ను సీరియస్ గా తీసుకున్నట్లు సమాచారం.

ఈ అరెస్టుపై ఆంధ్రప్రదేశ్ మంత్రి సెల్వమణి సతీమణి రోజా ఇంతవరకు స్పందించలేదు, మరి ఈ అరెస్ట్ వారెంట్‌పై ఆమె భర్త సెల్వమణి ఎలా స్పందిస్తారో చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-29T12:53:59+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *