నిహారిక కొణిదెల: ఫీచర్ ఫిల్మ్ కేటగిరీలోకి మరో అడుగు.. నిహారిక

ఇప్పటివరకు మెగా కూతురు నిహారిక కొణిదెల నిర్మాతగా ఓటీటీ ప్లాట్‌ఫామ్‌లకే పరిమితమైంది. ఇప్పుడు మరో అడుగు ముందుకేసి ఓ ఫీచర్ ఫిల్మ్ తో వెండితెరపై నిర్మాతగా పరిచయం కాబోతోంది. నిహారిక కొణిదెల సమర్పణలో సందీప్ సరోజ్, యశ్వంత్ పెండ్యాల, త్రినాథ్ వర్మ, ప్రసాద్ బెహరా తదితరులు నటిస్తున్న ఈ చిత్రం శుక్రవారం పింక్ ఎలిఫెంట్ పిక్చర్స్ ఎల్‌ఎల్‌పి, శ్రీ రాధా దామోదర్ స్టూడియోస్ బ్యానర్‌లపై ప్రొడక్షన్ నెం.1గా రూపొందుతోంది. హైదరాబాద్‌లోని అన్నపూర్ణ స్టూడియోస్‌లో జరిగింది.

నిహారిక-2.jpg

క్షణం సన్నివేశానికి హీరో వరుణ్ తేజ్ క్లాప్ కొట్టారు. నాగబాబు కెమెరా స్విచాన్ చేశారు. గౌరవ దర్శకుడు వెంకీ కుడుముల తొలి సన్నివేశానికి దర్శకత్వం వహించారు. నిహారిక కొణిదెల, దర్శకుడు యాదు వంశీ సహా చిత్ర యూనిట్ సభ్యులకు నిర్మాత అల్లు అరవింద్ స్క్రిప్ట్ అందించారు.

NIharika-4.jpg

ఈ సందర్భంగా నిర్మాత నిహారిక కొణిదెల మాట్లాడుతూ.. ”మా పింక్ ఎలిఫెంట్ పిక్చర్స్ బ్యానర్‌లో వెబ్ సిరీస్‌లు, షార్ట్ ఫిల్మ్‌లు మాత్రమే చేస్తున్నాం. తొలిసారిగా ఓ ఫీచర్‌ ఫిల్మ్‌ను ప్రారంభించాం. మాతో పాటు శ్రీరాధా దామోదర్ స్టూడియోస్ వారు కలిసి ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు. చాలా సంతోషం. అదే సమయం ఉద్రిక్తంగా ఉంది. ఈ సినిమాతో యాదు వంశీ దర్శకుడిగా పరిచయం అవుతున్నాడు. మంచి టీమ్, కాన్సెప్ట్‌తో ఈ సినిమా రాబోతోంది. అందరికీ నచ్చుతుందని మేము నమ్ముతున్నాము. ఇంత మంది కొత్త వాళ్లతో సినిమా చేయడం పెద్ద బాధ్యతగా భావిస్తున్నాం. అయితే మంచి సినిమాలను తెలుగు ప్రేక్షకులు ఎప్పుడూ ఆదరిస్తారనే నమ్మకంతో ఈ అడుగు వేస్తున్నాం. (నిర్మాత నిహారిక ఫీచర్ ఫిల్మ్ లాంచ్)

నిహారిక-1.jpg

చిత్ర దర్శకుడు యదు వంశీ మాట్లాడుతూ.. ఇప్పటి వరకు పింక్ ఎలిఫెంట్ కాన్సెప్ట్ బేస్డ్ కంటెంట్‌ను ప్రేక్షకులకు అందిస్తోంది. తొలిసారిగా ఓ ఫీచర్ ఫిల్మ్ చేస్తున్నాడు. ఈ బ్యానర్‌లో కొత్తవాళ్లతో సినిమా చేయడం ఆనందంగా ఉంది. ఇందులో 11 మంది హీరోలు, నలుగురు హీరోయిన్లను పరిచయం చేస్తున్నాం. నాకు ఇచ్చిన అవకాశాన్ని నిలబెట్టుకుంటాననే నమ్మకం ఉంది. త్వరలోనే షూటింగ్‌ ప్రారంభిస్తాం. అందరూ తనకు అండగా నిలవాలని కోరుకుంటున్నట్లు తెలిపారు. ఇంకా ఈ కార్యక్రమంలో సంగీత దర్శకుడు అనుదీప్ దేవ్, సినిమాటోగ్రాఫర్ రాజు ఎదురురోలు, ఎడిటర్ అన్వర్ అలీ మాట్లాడారు. శ్రీరాధా దామోదర్ స్టూడియోస్ నిర్మాతలు ఫణి, జయలక్ష్మి మాట్లాడుతూ మంచి కంటెంట్ ఉన్న సినిమాతో నిర్మాతలుగా పరిచయం అవుతున్నందుకు ఆనందంగా ఉంది.

నిహారిక-3.jpg

ఇది కూడా చదవండి:

========================

*******************************************

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-10T19:52:53+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *