నిరుద్యోగులను మోసం చేసేందుకు జగన్ రెడ్డి రెడీ!

అధికారంలోకి వచ్చిన వెంటనే ఏటా జనవరి 1న జాబ్ క్యాలెండర్ అంటూ యువతులను మోసం చేసి అధికారంలోకి వచ్చిన జగన్ రెడ్డి రెండున్నర లక్షల ఉద్యోగాలు భర్తీ చేస్తే ఇప్పటి వరకు వాలంటీర్ పోస్టులు ఇచ్చి అదే పనులు చేస్తున్నారు. ఎన్నికల ముందు… ఉద్యోగాల పేరుతో మళ్లీ మోసం చేసేందుకు సిద్ధమయ్యారు. ఒక సారి పర్మిట్ అంటారు.. ఇంకోసారి జీవో అంటారు… ఇంకోసారి ఏపీపీఎస్సీ రూల్స్ అంటారు. ఇది అనేక రకాలుగా ప్రాసెస్ చేయబడుతుంది. . ఎన్నికలకు ముందు నోటిఫికేషన్లు ఇచ్చి తమను పణంగా పెట్టబోతున్నారు.

ఇటీవల కొన్ని గ్రూప్ వన్, గ్రూప్ టూ ఉద్యోగాలకు ప్రభుత్వం అనుమతి ఇచ్చింది. ఏపీపీఎస్సీకి వెళ్లి చాలా ప్రక్రియలు పూర్తి చేయాలి.. చేయాలంటే ఎప్పుడో చేస్తాం.. ఎన్నికల కోసం ఆడుతున్న డ్రామా కాబట్టి ధీమాగా చేస్తున్నారు. త్వరలో డీఎస్సీ ప్రకటించినా ఆశ్చర్యపోనక్కర్లేదు. గత ప్రభుత్వం మూడుసార్లు డీఎస్సీ ఇస్తే…తాను రాగానే మెగా డీఎస్సీ అంటూ…. జగన్ రెడ్డి మోసం చేసి నాలుగున్నరేళ్లు అయింది. ఒక సంవత్సరం కూడా జాబ్ క్యాలెండర్ ప్రకటించలేదు. ఒక్కసారి జాబ్ క్యాలెండర్ ప్రకటించగానే అందులోని ఉద్యోగాలను చూసి నిరుద్యోగులు ప్రభుత్వంపై విరుచుకుపడ్డారు.
ఇందులో గ్రూప్ వన్, టూ జాబ్స్ 50 కూడా లేవు.

గ్రూప్ వన్..టూ ఉద్యోగాల కోసం నిరుద్యోగులు పెద్ద ఎత్తున ఇబ్బందులు పడుతున్నారు. నోటిఫికేషన్లు వస్తాయని కోచింగ్ సెంటర్ల చుట్టూ తిరుగుతున్నారు. ఇప్పుడు ప్రకటన చూసిన వారంతా నిరాశకు లోనయ్యారు. ఉద్యమం చేశారు. పోలీసు ఉద్యోగాల కోసం కూడా చాలా మంది ఎదురుచూస్తున్నారు. కానిస్టేబుళ్లు, ఎస్ఐ పోస్టుల నోటిఫికేషన్ల కోసం వెతుకుతున్నారు. ఏడాదికి ఆరు వేల పోస్టులు భర్తీ చేస్తామని గతంలో జగన్ హామీ ఇచ్చారు. అసలు భార్య పోయింది.

ఇప్పుడు ఎన్నికల ముందు… నోటిఫికేషన్లతో మరోసారి మోసం చేసేందుకు సిద్ధమయ్యారు. ఇది మోసగాళ్ల తప్పు కాదు… రిపీట్ మోసగాళ్ల తప్పు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ నిరుద్యోగులను మోసం చేసేందుకు జగన్ రెడ్డి రెడీ! మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *