నమ్రతా శిరోద్కర్: వారి చిరునవ్వు చూసి ఆనందిస్తున్నారు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-29T15:50:29+05:30 IST

నమ్రత శిరోద్కర్ (నమ్రత) ఇప్పటికే మహేష్ బాబు ఫౌండేషన్ (ఎంబి ఫౌండేషన్) ద్వారా చాలా మంది పేద పిల్లలకు గుండె ఆపరేషన్లు చేసి తన మంచి మనసు చాటుకున్న సంగతి తెలిసిందే! ఇప్పుడు ఆయన తనయుడు గౌతమ్ కూడా అదే బాటలో నడుస్తున్నాడు.

నమ్రతా శిరోద్కర్: వారి చిరునవ్వు చూసి ఆనందిస్తున్నారు

నమ్రత శిరోద్కర్ (నమ్రత) ఇప్పటికే మహేష్ బాబు ఫౌండేషన్ (ఎంబి ఫౌండేషన్) ద్వారా చాలా మంది పేద పిల్లలకు గుండె ఆపరేషన్లు చేసి తన మంచి మనసు చాటుకున్న సంగతి తెలిసిందే! ఇప్పుడు ఆయన తనయుడు గౌతమ్ కూడా అదే బాటలో నడుస్తున్నాడు. ఇటీవల గుండె శస్త్రచికిత్స చేయించుకున్న చిన్నారులను ఆస్పత్రికి వెళ్లి పలకరించారు. వారిలో మనోధైర్యాన్ని నింపుతాడు. దీనికి సంబంధించిన ఫోటోలను ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో షేర్ చేయడంతో నమ్రత భావోద్వేగానికి గురయ్యారు. ఈ మేరకు ఎమోషనల్ పోస్ట్ చేశారు. చికిత్స పొందుతున్న చిన్నారితో గౌతమ్ ఉన్న ఫోటోను నమ్రత షేర్ చేసింది. ఆపరేషన్ చేయించుకున్న పిల్లలను కలవడానికి గౌతమ్ రెయిన్‌బో హాస్పిటల్‌కి వెళ్లాడని నమ్రత చెప్పింది. మహేష్ ఫౌండేషన్ పేరుతో ఇప్పటి వరకు చాలా మంది చిన్నారులకు గుండె ఆపరేషన్లు చేసినట్లు ఆమె తెలిపారు.

శీర్షిక లేని-1.jpg

ఎంబి ఫౌండేషన్‌లో భాగమైన గౌతమ్ చికిత్స పొందుతున్న పిల్లలతో గడుపుతున్నారు. అతను క్యాన్సర్ బారిన పడిన పిల్లల హృదయాలను నింపుతాడు. వారికి బహుమతులు తీసుకుంటాడు. ఇలా చేయడం వల్ల చికిత్స పొందుతున్న వారు త్వరగా కోలుకుంటారు. అనారోగ్యం నుంచి కోలుకుని చిరునవ్వులు చిందిస్తున్న ఆ చిన్నారులను చూసి చాలా సంతోషిస్తున్నాడు. వారికి అండగా నిలిచినందుకు గౌతమ్‌కి కృతజ్ఞతలు’’ అని నమ్రత తెలిపారు. ఇప్పుడు ఈ పోస్ట్ వైరల్‌గా మారింది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-29T16:03:56+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *