ఢిల్లీ : రూ.50 లక్షలు దోపిడీ చేసి ఆ రెజ్లర్లపై కేసు పెట్టిన పోలీసు అధికారి.. వారెవరు?

రెజ్లర్ రౌనక్ గులియా, ఆమె భర్త అంకిత్ గులియా రూ.50 లక్షలు తీసుకుని మోసం చేశారని తీహార్ జైలు సూపరింటెండెంట్ దీపక్ శర్మ పోలీసులకు ఫిర్యాదు చేశారు. వ్యాపారంలో పెట్టుబడి పెడితే దారుణంగా మోసం చేశారని ఆరోపించారు.

ఢిల్లీ : రూ.50 లక్షలు దోపిడీ చేసి ఆ రెజ్లర్లపై కేసు పెట్టిన పోలీసు అధికారి.. వారెవరు?

ఢిల్లీ

ఢిల్లీ: ప్రొఫెషనల్ రెజ్లర్ రౌనక్ గులియా, ఆమె భర్త అంకిత్ గులియా తనను రూ.50 లక్షలు మోసం చేశారని తీహార్ జైలు అసిస్టెంట్ సూపరింటెండెంట్ దీపక్ శర్మ పోలీసులకు ఫిర్యాదు చేశారు. మీరు వారిని నమ్మి వ్యాపారంలో పెట్టుబడి పెడితే, వారు మిమ్మల్ని దారుణంగా మోసం చేశారని ఆరోపించారు.

సైబర్ మోసం: సైబర్ నేరగాళ్ల తీవ్ర మోసం.. రిటైర్డ్ ఆర్మీ అధికారితో కలిసి రూ. 3 లక్షలు కొట్టేశారు

రౌనక్ గులియా, ఆమె భర్త అంకిత్ గులియా రూ.కోటి మోసం చేశారని తీహార్ జైలు అసిస్టెంట్ సూపరింటెండెంట్ దీపక్ శర్మ పోలీసులకు ఫిర్యాదు చేశారు. డిస్కవరీ ఛానల్ రియాల్టీ షో ‘ఇండియాస్ అల్టిమేట్ వారియర్’లో జాతీయ మరియు రాష్ట్ర రెజ్లింగ్ ఛాంపియన్ రౌనక్ గులియాను కలిశానని శర్మ తన ఫిర్యాదులో పేర్కొంది. తన రెజ్లర్ భర్త అంకిత్ హెల్త్ ప్రొడక్ట్స్ వ్యాపారం చేస్తున్నాడని శర్మ తెలిపారు. వారు పెట్టుబడిదారుల కోసం వెతుకుతున్న సమయంలో అతను ఆమెను కలుసుకున్నాడు మరియు వారి భారీ లాభాల వాగ్దానాలకు ఆకర్షితుడై రూ. 50 లక్షలు పెట్టుబడి పెట్టాడు. కానీ వారు తన డబ్బును తిరిగి ఇవ్వడానికి నిరాకరించారని శర్మ తన ఫిర్యాదులో పేర్కొన్నారు.

సైబర్ మోసం: పార్ట్ టైమ్ జాబ్ ఆఫర్ పేరుతో ఘరానా మోసం.. ఇన్‌స్టాగ్రామ్ యాడ్ క్లిక్ చేసి రూ.10 లక్షలకు పైగా పోగొట్టుకున్న సాఫ్ట్‌వేర్ ఉద్యోగి

శర్మ ఫిర్యాదుతో ఢిల్లీ మధు విహార్ పోలీసులు చీటింగ్ కేసు నమోదు చేశారు. దంపతుల ఆచూకీ కోసం ప్రయత్నిస్తున్నారు. దీపక్ శర్మ మరియు రౌనక్ గులియాకు సోషల్ మీడియాలో భారీ ఫాలోయింగ్ ఉంది. శర్మ ఒక ఇన్‌ఫ్లుయెన్సర్ మరియు ఫిట్‌నెస్ ఔత్సాహికుడు. కాప్ యాక్షన్ సిరీస్ ‘దబాంగ్’లో సల్మాన్ ఖాన్ పాత్రతో అతను తరచుగా పోల్చబడతాడు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *