ఆసియా కప్ 2023: టీమ్ ఇండియాకు షాక్.. తొలి రెండు మ్యాచ్‌లకు స్టార్ ప్లేయర్ గైర్హాజరు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-29T13:54:42+05:30 IST

ఆసియా కప్ ప్రారంభానికి ముందే టీమిండియాకు భారీ షాక్ తగిలింది. చాలా కాలం తర్వాత ఆసియా కప్‌కు ఎంపికైన స్టార్ ప్లేయర్ కేఎల్ రాహుల్ తొలి రెండు మ్యాచ్‌లకు అందుబాటులో ఉండడని కోచ్ రాహుల్ ద్రవిడ్ తెలిపినట్లు బీసీసీఐ ప్రకటించింది. దీంతో పాకిస్థాన్, నేపాల్‌తో జరిగే మ్యాచ్‌లకు కేఎల్ రాహుల్ దూరం కానున్నాడు. దీంతో టీమ్ ఇండియా స్థానంలో ఎవరిని తీసుకుంటారనేది ఇప్పుడు ఆసక్తికరంగా మారింది.

ఆసియా కప్ 2023: టీమ్ ఇండియాకు షాక్.. తొలి రెండు మ్యాచ్‌లకు స్టార్ ప్లేయర్ గైర్హాజరు

ఆసియా కప్ ప్రారంభానికి ముందే టీమిండియాకు భారీ షాక్ తగిలింది. స్టార్ ప్లేయర్ టోర్నీలో మొదటి రెండు మ్యాచ్‌లకు దూరం కానున్నాడు. ఈ మేరకు సోషల్ మీడియా వేదికగా బీసీసీఐ కీలక ప్రకటన చేసింది. ఈ నెల 30 నుంచి ఆసియా కప్ ప్రారంభం కానున్న నేపథ్యంలో టీమిండియా తన తొలి రెండు మ్యాచ్‌లను పాకిస్థాన్, నేపాల్ జట్లతో ఆడనుంది. అయితే చాలా కాలం తర్వాత కోచ్ రాహుల్ ద్రవిడ్ చెప్పడంతో ఆసియా కప్‌కు ఎంపికైన స్టార్ ప్లేయర్ కేఎల్ రాహుల్ తొలి రెండు మ్యాచ్‌లకు అందుబాటులో ఉండడని బీసీసీఐ ప్రకటించింది. దీంతో పాకిస్థాన్, నేపాల్‌తో జరిగే మ్యాచ్‌లకు కేఎల్ రాహుల్ దూరం కానున్నాడు. దీంతో టీమ్ ఇండియా స్థానంలో ఎవరిని తీసుకుంటారనేది ఇప్పుడు ఆసక్తికరంగా మారింది.

ఆసియా కప్‌లో సెప్టెంబర్ 2న భారత్-పాకిస్థాన్ మ్యాచ్ కోసం అభిమానులు ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు. ఈ మ్యాచ్‌లో టీమిండియా ఫైనల్ ఎలెవన్ ఎలా ఉంటుందోనని చాలా మంది ఆసక్తిగా చూస్తున్నారు. ఓపెనర్లుగా రోహిత్, గిల్ బరిలోకి దిగితే మిడిలార్డర్‌లో కేఎల్ రాహుల్ దిగడం ఖాయమని అందరూ అంచనా వేశారు. అతను వికెట్ కీపర్‌గా కూడా సేవలందించాలని భావిస్తున్నారు. అయితే తొలి రెండు మ్యాచ్‌లకు కేఎల్ రాహుల్ అందుబాటులో ఉండడని బీసీసీఐ ప్రకటించడంతో అతని స్థానంలో సంజూ శాంసన్‌కు అవకాశం ఇస్తారా లేక ఇషాన్ కిషన్‌ను తీసుకుంటారా అనేది సస్పెన్స్‌గా మారింది. సీనియర్ ఆటగాడి నిష్క్రమణ భారత్‌ను దెబ్బతీస్తుందని పలువురు మాజీ క్రికెటర్లు అభిప్రాయపడ్డారు.

ఇది కూడా చదవండి: వసీం అక్రమ్: టీమ్ ఇండియాపై వసీం అక్రమ్ విమర్శలు

కాగా, ఇటీవలే గాయం నుంచి కోలుకున్న కేఎల్ రాహుల్ బెంగళూరులో జరిగిన శిక్షణ శిబిరంలో హాయిగా బ్యాటింగ్ చేశాడు. అతడికి ఏమైందో తెలియదు కానీ ఇప్పుడు తొలి రెండు మ్యాచ్‌లకు దూరమయ్యాడు. మరో వారం రోజులు విశ్రాంతి తీసుకోవాలని కోచ్ ద్రవిడ్ కేఎల్ రాహుల్ కు సూచించినట్లు తెలుస్తోంది. వన్డే ప్రపంచకప్‌కు ముందు ఎలాంటి రిస్క్ తీసుకోవడానికి జట్టు సిద్ధంగా లేదని ద్రవిడ్ చెప్పినట్టు సమాచారం. వన్డే ప్రపంచకప్‌కు 18-20 నెలల ముందు శ్రేయాస్ అయ్యర్, పంత్, కేఎల్ రాహుల్ జట్టు తరుపున 4, 5 స్థానాల్లో ఆడతారని టీమ్ మేనేజ్‌మెంట్ భావించిందని.. కానీ వారంతా ఇప్పుడు గాయాల నుంచి కోలుకుంటున్నారని ద్రవిడ్ ఇటీవల మీడియా సమావేశంలో వివరించాడు. .

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-29T13:56:18+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *