సంజయ్ రౌత్ : లోక్ సభ ఎన్నికలకు ముందు గోద్రా తరహా ఘటన జరగొచ్చు… సంజయ్ రౌత్ సంచలన వ్యాఖ్యలు

దేశంలో మత కలహాలపై శివసేన యూబీటీ నేత, ఎంపీ సంజయ్ రౌత్ సంచలన వ్యాఖ్యలు చేశారు. 2024 లోక్‌సభ ఎన్నికలకు ముందు, రామమందిరం ప్రారంభోత్సవం సందర్భంగా గోద్రా రైలులో మంటలు చెలరేగడం వంటి సంఘటన భయంగా ఉందని సంజయ్ రౌత్ ఆరోపించారు.

సంజయ్ రౌత్: లోక్‌సభ ఎన్నికలకు ముందు గోద్రా తరహా ఘటన జరగొచ్చు... సంజయ్ రౌత్ సంచలన వ్యాఖ్యలు

సంజయ్ రౌత్

సంజయ్ రౌత్: దేశంలో మత కలహాలపై శివసేన యూబీటీ నేత, ఎంపీ సంజయ్ రౌత్ సంచలన వ్యాఖ్యలు చేశారు. 2024 లోక్‌సభ ఎన్నికలకు ముందు రామమందిరం ప్రారంభోత్సవం సందర్భంగా గోద్రా రైలులో మంటలు చెలరేగడం వంటి సంఘటన భయంగా ఉందని సంజయ్ రౌత్ ఆరోపించారు. (శివసేన నాయకుడు సంజయ్ రౌత్) దేశంలో 2024 లోక్‌సభ ఎన్నికలకు ముందు మతపరమైన ఉద్రిక్తతలు సృష్టించడమే భారతీయ జనతా పార్టీ సింగిల్ పాయింట్ ఎజెండా అని ఆయన పేర్కొన్నారు. (గోధ్రా లాంటి ఘటన జరగొచ్చు) 2024 లోక్‌సభ ఎన్నికలకు ముందు గోద్రా తరహా ఘటన చోటుచేసుకోవచ్చని అనుమానం వ్యక్తం చేశారు.

బియ్యం ఎగుమతి: సింగపూర్‌కు బియ్యాన్ని ఎగుమతి చేయడానికి భారతదేశం అనుమతించింది

ఆగస్టు 31, సెప్టెంబరు 1 తేదీల్లో ముంబయిలో జరిగే ప్రతిపక్ష కూటమి సమావేశానికి ముందు రాజ్యసభ సభ్యుడు సంజయ్ రౌత్ మాట్లాడుతూ.. గోద్రా మాదిరిగానే రామమందిర ప్రారంభోత్సవం సందర్భంగా దేశంలోని వివిధ ప్రాంతాల నుంచి భక్తులు రైలులో అయోధ్యకు వస్తుంటారు. గోద్రా రైలులో మతకలహాలు సృష్టించే అవకాశం ఉందని ఎంపీ ఆరోపించారు. పుల్వామా తరహాలో దాడి జరుగుతుందని భావిస్తున్నట్లు చెప్పారు.

CBI కేసు : మైనారిటీ స్కాలర్‌షిప్ స్కామ్‌పై CBI కేసు

మతపరమైన ఉద్రిక్తతలు సృష్టించే అవకాశం ఉన్నందున ఈ అల్లర్లకు ప్రజలు భయపడుతున్నారని రౌత్ అన్నారు. 2002 ఫిబ్రవరి 27న గోద్రా రైలు అగ్నిప్రమాదం గుజరాత్‌లో అల్లర్లకు దారితీసింది. ఫిబ్రవరి 14, 2019 న, జమ్మూ-శ్రీనగర్ హైవేపై భద్రతా సిబ్బందిని తీసుకువెళుతున్న వాహనాల కాన్వాయ్‌పై జరిగిన దాడిలో 40 మంది భద్రతా సిబ్బంది ప్రాణాలు కోల్పోయారు. ఎన్నికల ముందు ఇలాంటి క్రూరమైన చర్యలు తీసుకుంటారని ఎంపీ రౌత్ భయాందోళన వ్యక్తం చేశారు. ముంబైలో జరిగే భారత కూటమి సమావేశంలో దీనిపై చర్చిస్తామని ఎంపీ రౌత్ వివరించారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *