అసలు జగన్ మేడ్చల్ డ్రామా ఏంటని ఆరా తీస్తే మొత్తం బయటపడింది!

కోడికత్తి కేసులో నిందితుడు జానపల్లి శ్రీనివాసరావు ఐదేళ్లుగా జైల్లో మగ్గుతున్నాడు. ఈ కేసులో గరిష్టంగా మూడున్నరేళ్లు శిక్ష పడినా తమ కొడుకు ఇంకా జైల్లోనే ఉన్నాడని అతడి తల్లిదండ్రులు కన్నీరుమున్నీరుగా విలపిస్తున్నారు. షీనాకు బెయిల్ రాకుండా కోడికత్తి.. ఈ మొత్తం వ్యవహారంలో లబ్ధిదారుడు అప్పటి ప్రతిపక్షనేత, ఇప్పుడు సీఎం జగన్ రెడ్డే. సానుభూతితో ఓట్లు వచ్చాయి. నిజమో కాదో తెలియని గాయంతో రాజకీయం చేశారు. అయితే అందుకు ఉపయోగపడిన యువకుడిని బలిపశువుగా మార్చారు.

కళ్లముందు రంగం సినిమా కథ!

రంగం సినిమా కథను గత ఎన్నికల ముందు ఏపీ ప్రజలకు జగన్ రెడ్డి చూపించారు. అంతా నిజమే అనుకున్నారు జనాలు. కానీ అంతా ప్లాన్ ప్రకారం జరిగింది. కోడికత్తి శీనుకు కత్తి ఇచ్చిన బోథ్ మేనల్లుడు అని బయటకు రావడం సంచలనం రేపుతోంది. ఈ కేసులో ఎలాంటి కుట్ర లేదని ఎన్ఐఏ చెబుతోంది కానీ.. మొత్తం రాజకీయ కుట్ర మాత్రం దాగి ఉందని స్పష్టమవుతోంది. ఏం జరిగిందో సామాన్యులకు కూడా అర్థమవుతోంది. కానీ దర్యాప్తు సంస్థలు కన్నుమూశాయి.

జగన్ గాయానికి చికిత్స చేసిన డాక్టర్ అసలు సాక్షి!

జగన్ కు గాయాలు అయ్యాయో లేదో ఎవరికీ తెలియదు. అతను ఎటువంటి ఆధారాలు ఇవ్వలేదు. నెత్తిన చొక్కా కూడా ఇవ్వలేదని తెలుస్తోంది. ఇచ్చిన చొక్కా చిరిగిపోలేదు. కానీ రక్తపు మరకలు ఉన్నాయి. చొక్కా చింపివేయకుండా ఎలా గాయపడుతుందనేది ప్రశ్నార్థకంగా మారింది. అంతే… హైదరాబాద్ వెళ్లి ఆసుపత్రిలో చేరాడు. దాదాపు నెలన్నర రెస్ట్ తీసుకున్నాడు. తొమ్మిది కుట్లు వేసినట్లుగా ఆసుపత్రి నేరుగా మెడికల్ బులెటిన్‌లను విడుదల చేసింది. ఇంత కుట్ర జరిగినా ఎన్ఐఏ ఎందుకు తేలిగ్గా తీసుకుందో అర్థం కావడం లేదు. జరగని దాడిని ఫేక్ గా సృష్టించారా అనేది తెలియాల్సి ఉంది.

ఇదే జరిగితే మరో రాజకీయ నాయకుడికి ఇలాంటి డ్రామా ఉండదు!

ఇక్కడ జగన్ రెడ్డి బాధితుడిని బయటకు రాకుండా అడ్డుకుంటున్నారు. ఆయన బయటకు వస్తే నిజానిజాలు తెలుస్తాయని భావిస్తున్నామని, అయితే కోర్టుల ద్వారా అబద్ధాన్ని నిజం చేయాలని చూస్తున్నారన్నారు. కానీ.. అసలు కుట్ర… జగన్ రెడ్డి మెడికల్ రికార్డుల నుంచి మొదలైతే… ఎందుకు తప్పుడు ప్రచారం చేయాల్సి వచ్చింది… ఎందుకు తప్పుడు ప్రచారం చేశారు… ఎందుకు చేశారో చెప్పాల్సి వచ్చింది. కుట్లు లేకుండా… ఈ మొత్తం కథ వెలుగులోకి వస్తుంది. అప్పుడే అసలు కుట్ర బయటపడుతుంది.

దళిత యువకులను బలిదానాల నుంచి కాపాడగలరా?

ఈ మొత్తం రాజకీయ నాటకంలో ఒక దళిత యువకుడు బాధితుడయ్యాడు, అతని తల్లిదండ్రులు మానసిక క్షోభకు గురవుతున్నారు. వారే జగన్ రెడ్డికి అభిమానులు. అది వైసీపీకి కూడా తెలుసు. కానీ వారు వాటిని త్యాగం చేయాలనుకుంటున్నారు. ఆ యువకుడిని కాపాడి రాజకీయ కుట్రలను బయటపెట్టలేమా?

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *