నయనతార : ఇన్‌స్టా ఎంట్రీ… మొదటి పోస్ట్ ప్రత్యేకం…

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-31T16:30:28+05:30 IST

లేడీ సూపర్ స్టార్ నయనతార సినిమా ప్రమోషన్లకు, మీడియాకు దూరంగా ఉంటే సోషల్ మీడియాలో పెద్దగా యాక్టివ్‌గా ఉండదు. తన అభిమానులతో ఏదైనా పంచుకోవాలనుకుంటే తన భర్త విఘ్నేష్ శివన్ ఖాతా ద్వారా షేర్ చేస్తుంది. అయితే ఇప్పుడు నయన్ ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లోకి అడుగుపెట్టింది. ఆమె సోషల్ మీడియా ఎంట్రీని అభిమానులు ఎంజాయ్ చేస్తున్నారు.

నయనతార : ఇన్‌స్టా ఎంట్రీ... మొదటి పోస్ట్ ప్రత్యేకం...

లేడీ సూపర్ స్టార్ నయనతార సినిమా ప్రమోషన్లకు, మీడియాకు దూరంగా ఉంటే సోషల్ మీడియాలో పెద్దగా యాక్టివ్‌గా ఉండదు. ఆమె తన అభిమానులతో ఏదైనా పంచుకోవాలనుకుంటే (సోషల్ మీడియా ఎంట్రీ), ఆమె తన భర్త విఘ్నేష్ శివన్ ఖాతా ద్వారా పంచుకుంటుంది. అయితే ఇప్పుడు నయన్ ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లోకి అడుగుపెట్టింది. ఆమె సోషల్ మీడియా ఎంట్రీని అభిమానులు ఎంజాయ్ చేస్తున్నారు. తొలి పోస్ట్ తోనే నెటిజన్లను ఆకర్షించింది నయన్. గురువారం తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్ ఖాతా తెరిచి తొలిసారిగా తన పిల్లలను అభిమానులకు చూపించిన ఆమె.. ఇప్పటికే చాలా సందర్భాలలో తన ఇద్దరు పిల్లల ఫోటోలను ప్రేక్షకులతో పంచుకున్నప్పటికీ, ఆమె వారి ముఖాలను కప్పి ఉంచింది. ఈసారి బాలయ్య ముఖాన్ని అభిమానులకు పరిచయం చేయడం విశేషం. ‘జైలర్‌’లోని హుకుమ్‌ పాట నేపథ్య సంగీతంతో తన పిల్లలను ఉర్‌-ఉలగమ్‌ని మోసుకుని మాస్‌ ఎంట్రీ ఇచ్చాడు. ‘నేను ఇక్కడ ఉన్నా… చెప్పు’ అంటూ క్యాప్షన్ ఇచ్చాడు. (ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో నయనతార)

నయనతార.jpg

నయన్ తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్ అకౌంట్ ఓపెన్ చేయగానే లక్షల మంది ఫాలో అయ్యారు. లక్ష మంది ఆమె రీల్‌ను లైక్ చేయగా, ఏడు లక్షలకు పైగా వీక్షణలు వచ్చాయి. నయన్ ప్రస్తుతం ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో ఐదుగురు వ్యక్తులను అనుసరిస్తోంది. ఒకరు ఆమె భర్త విఘ్నేష్, రెండవది షారుఖ్ ఖాన్, మూడవది సంగీత దర్శకుడు అనిరుధ్, ఒబామా భార్య మిచెల్ ఒబామా మరియు ఆమె స్వంత నిర్మాణ సంస్థ ‘ది రౌడీ పిక్చర్స్’. ఆమె తన తాజా చిత్రం ‘జవాన్’ ట్రైలర్‌ను ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో షేర్ చేసింది. నాకు ఇష్టమైన షారుఖ్ ఖాన్‌తో ఇది నా మొదటి హిందీ చిత్రం. దీని వెనుక ఎంతో కృషి, ప్రేమ ఉంది. ఈ సినిమా అందరికీ నచ్చుతుందని ఆశిస్తున్నాను. ఈ సినిమా అంతా నీ గురించే మీకు నచ్చుతుందని ఆశిస్తున్నాను‘ రాశారు. అట్లీ దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రం సెప్టెంబర్ 7న విడుదల కానుంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-31T16:34:28+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *